Hạng IV vào đây

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi Restinpeace, 4/9/05.

1. Zolo:Family

Zolo:Family T.E.T.Я.I.S

Ok thui ! Để tui vào coi bảng bác thử , mà có gì thì đầu mùa nhớ thông báo cho tui 1 tiếng thì tuio sẽ vào viết giúp cho .....

2. posidon

posidon Mr & Ms Pac-Man

bác Zolo:Family này hăng hái quá, vào topic nào cũng thấy bác hết. nhưng cẩn thận coi chừng bị mắc bệnh nói nhiều đó!!!!!!!!!!!! :D :D :D
    nói chơi thôi nha!!!! hehehehehe

3. Restinpeace

Restinpeace Youtube Master Race

Tui thấy ý kiến của bác khoaboc được đó, bác nào thích thì viết bài bình luận của bảng mình, thứ nhất là cho mọi người hiểu thêm về bảng mình, thứ 2 là câu bài kiếm điểm
    :D

4. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

cái này chắc khó kiếm :D vì như thế phải viết liên tục mà chắc kô ai siêng viết hàng tuần đâu, thường là hứng lên thì viết :))
    cái này em biết :hug: nếu cần chỉ dẫn thì em giúp cho, nhưng cũng đơn giản thôi, vào www.cupmanager.org rồi đăng ký và tạo cup thui, trong đó dễ hiểu lắm

sau trận cup tuần này, chính xác là thứ bảy :D nhưng tuổi thì chưa update đâu nha, coi chừng bị hố :D hình như thứ 2 hay chủ nhật mới update tuổi

còn phải xem điểm, bàn thắng thua của bác so sánh với 63 đội đầu bảng khác :D và 1/2 trong số đội này có số điểm cao nhất sẽ lên thẳng, còn lại thì qua đường Play-Off

5. cuibaponline

cuibaponline Mr & Ms Pac-Man

ờ ý hay đóa . Có gì tui vô với nha à đội tui là Sliver wings đá ở bảng IV.3 va ZzUndeadTeamzZ ở bảng IV.23 đóa.

6. bilgate

bilgate Fire in the hole!

Xem ra thời gian tới các bảng đấu III sẽ khốc liệt không kém các bảng đấu còn lại khi mà hiện tại ở IV có rất nhiều đội có người quản lý và đang phát triển rất mạnh

7. Zolo:Family

Zolo:Family T.E.T.Я.I.S

Phải công nhận rằng có nhiều đội ở hạng IV mạnh ko kém gì hạng III , mà cũng nhờ có topic này nên hạng IV có vẻ đông vui và nhiều thành phần mới ta chưa biết .....

8. Gold_Dragon_VN

Gold_Dragon_VN Mr & Ms Pac-Man

tui đang ở IV.34 đang dẫn đầu bảng do mùa trước bị rớt hạng nhưng tui mới nhận đội bóng mùa này thôi ko biết mấy đội kia còn ai quản lý ko nhỉ.
    làm sao biết những đội khác còn người quản lý hay đã bỏ ko vậy chỉ tui với?

trong bảng IV.34 các đội khác cũng ngang ngửa tui nhưng chắc có khả năng đầu bảng.đầu mùa vào đá thắng 1 trận cúp với tỉ số 7-0 quá đã :D

9. choemxin

choemxin Youtube Master Race

Hị hị, em quản lí đội hai phong ở bảng IV.20 . Năm ngoái đen quá nên bị bác Pink Stripes qua mặt. Năm nay sẽ cố gắng vào sâu cup và lên III.
    Thực ra thì trình độ của III và IV cũng tương đương nhau thôi, nếu ko muốn nói là đầy đội ở IV còn mạnh hơn khối đội ở III. Mà ko phải bảng III nào cũng mạnh, chỉ có 1 số bảng là cạnh tranh thôi , chứ còn đâu thì cũng bình thường. Nên anh em ở IV đừng quá bi quan, phải tự tin lên thì mới mạnh lên được chứ. Bác nào ở IV có nhu cầu đá giao hữu thì cứ challege tui, nhưng mà khi nào tui bị loại khỏi cup đã ( mong rằng đừng bị loại quá sớm hik )

10. Restinpeace

Restinpeace Youtube Master Race

Nè bác cuibaponline, sao tui với bác có duyên vậy, mùa trước tui nắm đội Restinpeace chung bảng IV.3 với Sliver Wings, nhưng giữa mùa bị lock :D .Haha, giờ tui đang nắm 2 đội FC Caynhalavuon và Fafnir cũng chung bảng IV.23 với ZzUndeadteamzZ của bác. Cuối tuần này Fafnir và ZzUndeadteamzZ gặp nhau rồi. Hy vọng đội tui thắng #>:)

11. holyunicorn

holyunicorn The Warrior of Light

bác haiphong nói đúng đó, bảng III và IV cũng tương đương nhau thôi, vì VN còn kém phát triển nên chỉ 1 vài user cứ chơi đi chơi lại hoài dzậy đóa :D bởi thế các bác cố lên hạng
    tập trung vài training nha, đặt biệt là phải có solid trainer :hug: 6 thèng 17t solid (playmaking) như thế chỉ qua 1 mùa là lên hạng được rồi :cool:

12. Dark Magick

Dark Magick Donkey Kong

Đúng rồi các bác hang IV cố lên chứ. Bi quan làm gì. Hạng III 90% là chỉ toàn solid với ex thôi. Trong khi đó như đội ông BungBu FC mới từ hạng Iv lên mà đội hình toàn formi với cả brilliant thôi. => chán chết. May mà ko cùng bảng với mình.:)

13. cuibaponline

cuibaponline Mr & Ms Pac-Man

to Restinpeace
    đội ông thắng là chắc rồi vì ZzUndeadteamzZ tui chỉ nhận được mới 1 tuần ( cùng lúc với đội TeamofDarkness đã cho roài) nên đây là trận đấu league đầu tiên của đôi thui.

14. Gold_Dragon_VN

ở đây có i trong bản IV.34 ko vậy mà hình như tui thấy vẫn còn 1 vài người trong bảng này thì phải.

trận ra quân đầu tiên của Gold_Dragon_VN

15. Gold_Dragon_VN

(đang viết giữa chừng tự nhiên gửi bài luốn mod xóa giùm bài trên)
    ở đây có i trong bản IV.34 ko vậy mà hình như tui thấy vẫn còn 1 vài người trong bảng này thì phải.

trận ra quân đầu tiên của Gold_Dragon_VN trong giải League đã giành chiến thắng trước đội nhì bảng với tỉ số 6-0
    tinh thần của đội tăng lên cũng khá những trận khác chắc sẽ dễ dàng hơn.

16. youwant333

youwant333 Mr & Ms Pac-Man

xin tự giới thiệu về đội bóng của tui:
    QuangCu CCFC đang đá ở bảng IV.20 .Tuy chỉ mới đá có 4 trận từ khi nắm đội nhưng tui rất hài lòng với những gì các cầu thủ đang thể hiện.Đặc biệt đội đã suýt nữa đã loại U20HCM_KiDaiChi ra khỏi cup quốc gia(tuy bít rằng đó chỉ là đội hình dự bị của U20HCM_KiDaiChi).
    1-0 He Thuy (15)
    1-1 Benjamin Droux (29)
    2-1 He Thuy (41)
    2-2 Benjamin Droux (63)
    3-2 Baltasar Dertycia (70)
    3-3 Anders Breddahl (78)
    3-4 Benjamin Droux (81)
    Còn đây là kết quả vòng 1 của tui
    It was an obvious ambition of Hanoi to attack on the flanks. Hanoi took the lead in the games 7th minute with 0 - 1 after some elegant plays down the middle. Fong Lai Tai was the scorer. Some fine manouvering on the left lead to an 19th minute Hanoi goal, making it 0 - 2. Fong Lai Tai was noted down as the scorer. 22 minutes into the game QuangCu broke through on the left wing and Baltasar Dertycia managed to reduce the lead to 1 - 2. After 30 minutes of play He Thuy equalised for QuangCu after an elegant attack from the right. Halftime score was 2 - 2. QuangCu held the ball, with a clear 60 percent possession rate.

The 47th minute saw the home team take a 3 - 2 lead after a leak in the visitors right side defense. Scorer for QuangCu was Jari Ylisaari. He Thuy increased QuangCus lead to 4 - 2 by putting a header away on a hooked ball from the right. By now QuangCu were drawing the troops back in order to defend their lead. After 66 minutes Hanoi´s Cai Yong Jie contracted a slight foot injury, but could finish the game. A long pass from the defense line of Hanoi resulted in a counterattack that set Melchior Tamminga free, but the keeper made a spectacular diving save. QuangCu put their lead ahead another goal as Jari Ylisaari struck home the 5 - 2 goal, after an attack from the left setting him up unmarked with the keeper. QuangCu, bringing the final ball possession rate to 66 percent, dominated the battle.

Most important QuangCu player was Facundo Nahuel Van Tuyne. Erkki Saarilehto on the other hand, had a terrible day. Hanoi's best player was Patrice Chautard. Armando Boll on the other hand, had a terrible day. The match ends 5 - 2.
    0-1 Fong Lai Tai (7)
    0-2 Fong Lai Tai (19)
    1-2 Baltasar Dertycia (22)
    2-2 He Thuy (30)
    3-2 Jari Ylisaari (47)
    4-2 He Thuy (49)
    5-2 Jari Ylisaari (84)

17. Gold_Dragon_VN

bác đá giao hữu với tui nhé.tui cũng vừa bị loại rồi.
    ko biết chừng nào mới có giải cup thế.

18. khoaboss

khoaboss Youtube Master Race

hừ hừ chán quá đi mất vừa bị loại khỏi cup tuần rồi ,vậy mà tuần này vừa đá giao hữu xong thì 3 em đã chấn thương 5+ rồi toàn là trụ cột chứ :( đúng là một mùa mới đầy bất trắc.
    mùa giải mới bắt đầu rồi có bác nào rảnh rỗi hãy tổ chức cup cho các đội hạng IV đi , chứ mỗi tuần đá có 1 trận L thì chán chết , ko hấp dẫn tí nào cả ..
    À bác nào có muốn đá giao hữu với tớ ko ,tớ luôn sẵn sàng tiếp đón đây tuy đội ko đc mạnh lắm toàn là 2* ,nhớ chỉnh (play it cool) thương tình các cầu thủ để đá tranh hạng với nha :D

19. kiepconchi

kiepconchi The Warrior of Light

thằng ku bungbu FC chơi hattrick bao nhiêu lâu mà vẫn ở lại hạng 4, chỉ giỏi đi ăn hiếp người mới chơi ... :-w cố lên mấy bác hạng 4, em mới chơi ,nhưng 2 mùa em sẽ sắm brillian để làm nỡ mặt các bác hạng IV chúng ta :) hohoho ..lâu quá không gặp bác DarkMagic ...dạo này lo bế quang :">

20. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

chào mọi người tui ở bảng IV.15 với đội zero7090
    ko hiểu sao mùa trc tui toàn đứng thứ 2 trên bảng đến vòng cuối lại tụt xuống ghê quá .Mùa mới lại phải làm lại từ đầu