Hành động này là sao?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi slientkid, 25/12/10.

1. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

Chú thế là sai rồi, cần phải đền bù nhiều hơn nữa , iphone, laptop, xe hơi có gì mua được mua đền luôn đi.

2. Thích Thể Hiện

Thích Thể Hiện Legend of Zelda Lão Làng GVN

salam nói rất là chí phải .

3. neor

neor Persian Prince Lão Làng GVN

1 triệu 2 là có một em cũng ngon phết bên cạnh rồi.

4. kogoro

kogoro Mr & Ms Pac-Man

trường hợp bị vòi quà của chủ topic cũng giông giống mình ( ngay topic ngoài kia , có lòng vô cho ý kiến :"> ) , mình thấy em ấy đã là bồ cũ rồi , tuy cậu còn thương nhưng cậu cũng đã có bạn gái mới , dây vào nhiều quá thì coi chừng mất cả 2 :_ss

5. Me Xanh

Me Xanh Mr & Ms Pac-Man

mình chỉ đọc tầm 15 post đầu nhưng theo mình ý kiến cá nhân của mình nhé
    nếu tặng quà làm cậu vui và ko ảnh hưởng đến kinh tế nhiều thì ko phải nghĩ cậu ạ
    bản thân tớ cũng vậy thôi ^_^ mẹ tớ toàn chửi là dại gái nè =))

6. hellknight86

hellknight86 Youtube Master Race

tự bạn biến mình thành đầy tớ của nó ! ^^ muốn khác đi thì ứng xử khác đi với các tình huống tương tự có lẽ nó sẽ khác ! ^^ cái bọn này nó mà biết thằng nào dễ bảo thì nó có mà hành cho tới bến , ^^ nhưng tớ thấy con này có cái hay là ngay từ đầu nó là tỏ thái độ nói không với tình yều rầu ! chứ phải cáo thì nó còn cho bạn nhiều phút sống dở chết dở cơ : ) . thôi tìm pé khác đi.

7. 333536

333536 C O N T R A

tên silen có hoàn cảnh giống mình thế @@

8. Duong_de

Duong_de Dragon Quest

Vậy bác phải nhìn nhận kĩ xem trong quá trình yêu nhau trc đây , cô ấy có phải kẻ lợi dụng hay ko chứ :|
    Mà cũng hài thật , bác có GF mới rùi mà vẫn nhớ , vẫn mún cô ấy vui... Vậy thực sự bác đang cần ai ??? Bác đã suy nghĩ gì về việc quay lại chưa ? Theo tôi , bác có GF mới chỉ là để lấp khoảng trống thôi , thực sự bác vẫn yêu cô em kia

!

Chỉnh sửa cuối: 28/12/10
  9. Rampage_Ghost

Rampage_Ghost Đây là nick của kẻ Scammer 300k VND

câu chuyện của chủ thớt tất cả đều có lỗi, nhưng cái người có lỗi nặng nhất đáng bị chửi chính là chủ thớt. Em nó đã thay đổi vì cậu thế kia thì chả hiểu cậu làm thế nào mà lại bỏ rơi em nó, cậu có biết trong khoảng thời gian đó em nó nghĩ là mình bị phản bội không, trong khoảng thời gian đó em nó cũng có suy nghĩ y như cậu lúc này vậy và cậu nên biết phụ nữ rất yếu đuối, họ không phải mạnh mẽ gì cho nên nếu họ đã nhận ra mình bị phản bội thì họ sẽ suy nghĩ rất tiêu cưc. Đơn giản em đó đã không còn yêu cậu và muốn trả thù cậu vì những gì cậu đã làm, cậu đã từng có lúc làm em nó tin vào tình yêu chân thật để thay đổi nhưng không chính cậu tạo ra và chính cậu đã hủy diệt mọi thứ. Âu cũng đúng khi em nó có suy nghĩ tiêu cực đó, tình cảm của em nó đối với cậu giờ chỉ là con số 0, khi đã suy sụp thì bản tính nó cũng xấu trở lại và còn lợi hại hơn. Lúc yêu cậu rất có thể nó đã yêu rất thực và rất đẹp. Cậu nên tự biết mình sai và bắt đầu 1 điều mới chứ sao lại níu kéo vô ích vậy được, đàn ông con trai cái gì đã dứt là dứt luôn đừng luyến tiếc, phải luôn tin rằng mình là thằng không phải sống vì gái mà sống vì là 1 thằng đàn ông.

Tớ có phần hơi mạnh miệng nhưng mà là thật, đó giờ tớ chưa giờ lụy đến nổi vậy và cũng chưa bao giờ đau khổ quá 1 ngày cả, sau 1 ngày mọi chuyện sẽ bình thường lại. Cậu nên cảm thấy thương cho cô bạn gái mới của cậu thì hơn, vì nếu cậu cứ vô trách nhiệm trong tình cảm với bạn gái mới của cậu thì mãi mãi cậu sẽ chẳng yêu ai thật lòng được cả, cứ núp sau cái bóng của mối tình đầu thôi.

10. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Mềnh đã từng có thời gian đi quán bar ở đường NKKN, 1 đêm đốt cả 3tr tiền mua rượu Henesy nhưng bỏ 1 số tiền mua đồ cho gái thì chưa bao giờ quá 200K :))

Chủ thớt thích bắt cá 2 tay đây mà, coi chừng bị lộ thì mất cả chì lẫn chài. Trái tim không thể chia đôi, nên nhớ câu đó.

Mà các bác làm dữ quá chủ thớt trốn luôn rồi nè :'>

11. yugioh!

yugioh! L0v3

còn thương ng cũ mà lại như thế này là sao nhỉ :-s
    em ấy đòi mua quà cũng còn trường hợp là muốn giữ những kỉ niệm giữa cậu và em í ... cũng có trường hợp là lợi dụng
    thôi tùy cậu
    nên quay lại với ng ta thì hơn ... còn k thì nên say gb thật sự chứ đừng có dây dưa như thế ... khổ em nó mà cũng khổ túi cậu :|

p/s: dắt em đi mua giày đi a :">

12. slientkid

slientkid Thành viên cấp 69

Trốn đâu, vẫn theo dõi topic mà ^^

Mình chỉ bỏ tiền vào 2 thứ là bạn bè và gái thôi :))

Mình vẫn ko tin là em ấy là người như thế, chắc 1 là do thói quen, hồi còn quen mình cũng toàn mua đồ đắt tiền cho (nhưng chỉ dịp như sinh nhật, kỉ niệm, noel thôi chứ ko thường xuyên...) hoặc 2 là e ấy ghét mình vì đã ct nên nghịch ngợm cho bõ ghét =.=' Nói chung là thôi để thời gian trả lời, giờ mình ko liên lạc, tránh mặt rồi

Mình ko có ý định quay lại vì mình ko xứng đáng đc cô ấy chấp nhận, mình đã sai 1 lần, ko ai có thể tha thứ đến lần thứ 2 được. Nói chung mình liên lạc với cô ấy chỉ để chắc chắn là cô ấy vẫn tốt, muốn gặp mặt để đc nhìn thấy cô ấy thôi chứ ko có ý bắt cá hay gì cả. Mong là cô ấy cư xử bt với mình, tạo 1 mối quan hệ tốt, đại loại vậy

13. Nhim_gepah

Nhim_gepah Persian Prince

chính vì lúc quen bạn hay mua đồ mắc tiền cho em ấy nên giờ em ấy mới quen thói đấy 8-|

bây giờ mình nghĩ bạn nên rút đi và chăm lo cho người bạn gái mới của mình, đừng gặp lại người cũ nữa, không thì mất tiền oan uổng mà có thể mất luôn cả hạnh phúc hiện tại đấy :|

14. nickpanda1991

nickpanda1991 Donkey Kong

Chính xác là phải làm như vậy. Có bạn gái mới rồi mà vẫn dây dưa người cũ àh? Vậy ra cái bạn gái mới đó chỉ là bình phong thôi àh? Mình là mình còn ghét nhât cái loại như vậy đấy, huống chi là phụ nữ.

15. greatlord18

greatlord18 Mario & Luigi

ôi mềnh cũng muốn làm ex của chủ thớt=)) hài vãi hà:))