Harvest Moon :Back To Nature

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi ANVI, 18/8/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Cai' gì cầm trên tay đc là gói đc , chỉ trừ mấy cái Tool ra thui.Đến cả đá , cỏ , rác cũng gói đc mà em , có điều đi tặng thì đừng nha ^^.Tim đen-->tim tím--->tim xanh dương--->tim xanh lá--->tim vàng--->tim cam , cuối cùng là tim đỏ.Lúc tim đỏ nói chuyện với mấy đứa con gái , đứa nào cũng đỏ mặt , nhìn xinh chết đi đc ^^.

2. caribo

caribo Youtube Master Race

em có chơi chò này em đang con con ông chủ tiệp inn sao cua nó bây giờ

3. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Bạn tặng Ann trứng hàng ngày cô ấy cũng thích lắm. Luộc trứng cũng được. Hàng ngày vào buổi sáng sớm, Ann hay đi dạo ở ngay suối nước nóng gần nhà, bạn cứ chạy ra chuồng gà lấy trứng và chạy típ đến suối nước nóng tặng Ann là dc.

4. chips_knight

chips_knight Youtube Master Race

ui ui ui!!chị dano_9p ơi !em đã đạt tới cảnh giới '' nói chuyện với mấy đứa con gái , đứa nào cũng đỏ mặt , nhìn xinh chết đi đc ''rùi(tim đỏ đó)nhưng mà khi em đưa cọng Blue Feather cho nó thì lại từ chối là sao vậy chị ???nhà thì em nâng cấp lên 100% rùi(có hothouse rùi)!!!chị cho em bít những điều kiện để kết hôn dc hum ????

5. 76&76

76&76 Donkey Kong

-->Tui mới chơi lại HM, lâu wá ko chơi nên wên mất, có you nào biết làm sao tham dự tiệc trà của mấy chú lùn vào mùa xuân ko, hồi đó có you chỉ là lại lúc 4h PM nhưng ko được ><.Tui chơi sắp tới ngày thi cuộc thi nấu ăn rùi, chỉ nhanh đề tui còn lấy lá trà nha, mà tui cũng đem theo bánh mì tùm lum mà sao ko được.Thank nhìu ...

6. caribo

sao để cưới nó hả chị alucia luu

sao để cưới nó hả chị Alicia Luu

7. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Lạ vậy kìa?Điều kiện kết hôn là tim đỏ , nhà nâng cấp lần thứ 2 ( có 2 cái giường).Vậy thui.Em hỏi con nào?Nó nói sao mà từ chối?Hok lẽ game của em bị lỗi huh ta?
    Để tham dự tiệc trà thì bạn phải mua 9 gói bột gói lại thành quà.Khoản trước 3h mùa xuân bạn vào nhà , nói chuyện và tặng quà cho từng đứa.Đến đứa cuối cùng thì tụi nó sẽ mời bạn tham dự tiệc trà.Nhớ là tặng 9 đứa 1 lúc chứ đừng có ra ngoài rùi chui vô lại.

8. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Vấn đề là rất nhiều người nhầm tim màu cam với tim màu đỏ :)) có thể đó là lý do nó từ chối chăng ? :-?

9. caribo

sao để gói quà chỉ em với mấy chị

10. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Trời,gói quà thì em ra Supermarket cầm món mình cần gói trên tay.Trên cái kệ bên phải cửa ra vào có cái đống giấy gói quà , bấm X thì nó gói quà lại cho mình thui.

11. Lockhart

Lockhart Donkey Kong

HELP ME??? Sao tui cưới vợ rồi nó hỏi mình thích gọi tên là gì, chọn xong rồi màn hình đen sì và ko có hiện tượng gì xảy ra nữa là do đâu vậy, Xin các bác đừng bảo là phải chơi bản khác nhé, cố lắm mới đến được năm thứ 2 tích cóp tiền cuới vợ rồi bây giờ nó ko cho mình chơi nữa (T_T)!

12. Shirogane

Có thể đĩa bị lỗi :-@, bạn có thể mua đĩa khác hoặc download bản khác trên mạng ::) ( đa phần trường hợp này lỗi do đĩa cả :D)

13. Lockhart

Lockhart Donkey Kong

Ặc ặc, cái tui đang chơi là tui down trên mạng đó đĩa ở đâu mà đĩa. (T_T)

14. Shirogane

Ặc cái gì, đĩa cũng từ đó mà ra X(
    Nếu vậy thì down thử cái khác xem ::) ( vô softvnn mà down, chỉ tầm 30-40 MB thôi ::) )

15. caribo

bà con cô bác bốn phương tám hướng ai chỉ cho em mua công thức nấu ăn ở đâu đi thanks nhìu ơi là nhiều

16. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Lockhart : Rút kinh nghiệm khi down thì nhớ đừng down hệ pal nhe, down NTSC đó.

caribo : Em phải tự nấu mới có công thức nấu ăn chứ. Lên "Những điều cần biết về HM" mà kiếm những link hướng dẫn BTN đó em, có nhiều người post công thức lắm rồi.

17. Shirogane

Về bản HM : BTN, ai có nhu cầu download file ISO thì có thể tham khảo tại đây ::) ( dung lượng tầm 35 MB )

18. romrumrira

romrumrira Harvest Moon Moderator ♞ Blade Knight ♞

bực quá tui định up link lên mà không thể vì cái box bị khóa lại rồi làm cho mọi người không biết hỏi tùm lum nơi down đây cầm lấy bị nén dùng winrar h**p://www.sendspace.com/file/sv06q0 (thế 2 ** thành 2 chữ tt) cho tui hỏi bên đây nuôi cá vậy từ cá nhỏ nó có tăng thành cá lớn được không

19. Shirogane

Có thể nuôi cá, cá nhỏ thành cá lớn bình thường ::) ( đủ 50 hay 60 con cá gì đó bạn sẽ có Fishing Pole, hồi đầu chỉ là Fishing Rod ;;) )
    Tớ post phía trên rồi, post cái khác làm chi ;;)

20. Police Online

Police Online Cảnh Sát Nông Thôn

hix cho em hỏi sao cái Giả lập Epsex em dow về rùi dow 4 part BTN mà ko chơi đc zị ? giải nén ùi lun >"<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.