Harvest Moon: Friends Of Mineral Town

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi bluedaisy, 8/12/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DAC

DAC Space Marine Doomguy

HG không ở với mình.
    Thì cứ tiếp tục đàio xuống, vô cái suối làm gì, bó gối.
    Trong Winter Mine chỉ có 1 quả, tầng 29, tầng 100 của Spring Mine có 1 quả nữa. Quả câu ngoài biển phải câu vào mùa Đông, cần câu từ LV 5 trở lên.
    Bản này không có cây thần, không có vụ trồng hoa (đó là bản BTN).
    nhìn nó nhỏ nhưng đã ném đĩa được tức là nó đã lớn, nó sẽ không lớn hơn nữa đâu.
    Thường xuyên ném quà xuống hồ tặng bả là được.
    Nhảm, cứ dựa vào CHeat thế thì biết bao giờ mới thành tài.
    Nhảm, bản này làm gì có lúa.
    Cái này chắc em Faqs rồi hỏi nhảm câu bài đây mà, tắng đua ngựa không phải được Jewel of Truth, rõ chưa, chỉ có đổi Medal mới được thôi.
    Mà lấy được rồi đem dzục vào tủ chứ cầm làm kí quái gì mà bảo tốn chỗ chứa.
    Cái đó là quà lưu niêm, không dùng và không dzục được, để chưng thui.

2. angle3035

angle3035 Mr & Ms Pac-Man

may anh ui sao em tang qua` no' dc 1 nam bo? ca? cong an viec. lam` de? dc cuoi' no'
    ket' qua?: tan' dc 3nam bo` chet' ga` chet'
    ma`no' hong? chui lay' em gio` sao may' anh tra? loi` em gap' nha buon` qua' ah`

cho em hoi? luon mua giuon` doi o? dau vay. may' anh
    em dang can` mua gap' 1 cai' em yeu con HG qua' ah`
    mua gioung` do^i o? dxau may' anh noi' ro~ cho em nha de? co' gi` cno' chui. lay' minh` thi` hihihi
    nghi? toi' canh? do' vui qua' ah`:D :D :D

3. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Thứ nhất, lần sau đừng Post 2 bài liên tiếp.
    Thứ hai, lần sau Post bài bỏ dấu dùm.
    Thứ ba, đừng Post những câu hỏi không xác định mà chính mình đã biết câu trả lời.

Câu hỏi trước của U hoàn toàn không xác định, U bảo bỏ 1 năm để cua gái, nhưng không nói rõ là ai, đã có những điều kiện gì mà nó không chịu cưới (điều kiện tim đỏ, xem hết sự kiện, gường đôi, Blue Feather).

Đến câu hỏi sau, U đã rõ không có giường đôi thì không thể cưới, vậy sao U lại hỏi câu thứ nhất, như vậy có thể thấy rõ U đang câu bài.

Thực ra tui không muốn trả lời cho hạng người như U, nhưng không muốn bị mang tiếng nên...Cái giường đôi là mua qua chương trình TV Shoping Net Work (sau khi nâng cấp nhà và rao bán hết dụng cụ).

Cuối cùng, nếu U muốn cưới HG thì...không phải cứ có giường đôi là cưới được đâu.

4. quangvinh1985

quangvinh1985 Donkey Kong

Mấy bạn cho mình hỏi làm sao để nuôi được cá vậy. Làm sao câu được 51 loại cá nữa, câu ở những nơi nào vậy....

5. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Bản này không nuôi được cá, cá có thể câu ở hồ Kappa, con sông chảy vào hồ Kappa, dưới cây cầu ở Mother Hill, hồ Goddess, con sông chảy qua làng và nông trại của mình, ngoài biển...Vị trí thì làm sao kể hết, lại có con chỉ xuất hiện theo mùa, muốn câu đủ 51 loại thì chỉ có mỗi 1 cách là câu, câu nữa, câu mãi.

6. angle3035

thoi bay` em di em biet' mua giuong doi cho nao chit' lien`
    em muon' mua giuong` doi moa`

chan' chan'
    tra? loi` gium` cai'
    tui muon' ghi chu~ co' dau' lam' nhung cho~ nay` 0 co'

tui muon coiu' HG tui yeu no'
    lovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelove HG

tui muon coiu' HG
    HG la` vo. tui
    tui muon HG kay' tui
    ah` ma` blue father kiem' o? dau
    moi' choi ma`

7. conanak99

conanak99 Dragon Quest

Thui rồi angle ơi bạn bị warn mất rồi xin vui lòng chia buồn mà lần sau đừng có post 3 bài một lúc nếu như không muốn bị ăn xẹo nhá

8. angle3035

anh ui giải thích giùm em xẹo là sao ?
    em post hai bài nhung mà khác giờ nhau mà
    em xin mấy anh bày giùm em đi em cũng muôn có vợ và làm viẹc nhũ mấy anh đã chơi nhìn vào ruọng mấy anh tháy mà

9. Finalbaby

Finalbaby Donkey Kong

Đợi đủ 100% đi gùi biết!
    có khi nào post 2 bài mà cùng giờ được ko hả nhóc???X(
    Có muốn câu bài thì đi chỗ khác!Hồi nãy ông Dac trả lời phía trên gùi mà cứ giả bộ hỏi :-s

10. angle3035

::( tại tui sợ post 2 bài liên tiêp sẽ bị thêm sẹo nữa
    máy câu hỏi đó tui chưa biết mới hỏi tui mới chơi cách đây 1 tuần tuy đã lên nhà cấp 3 nhưng chưa biết mua giường đôi::(

11. conanak99

conanak99 Dragon Quest

Bạn muốn biết không
    Đây này:
    Muốn mua giường đôi thì phải đợi quảng cáo trên tivi rồi mua thôi nhưng tiền thì hơi mắc đấy khoảng 10000G hình như là vậy:> :> :>

12. Money bag

Money bag Youtube Master Race

1.Nó không về ngủ ở đó đâu, chỉ về dịp lễ, kỉ niệm là chấm hết
    2.Chỗ đó không chặn gì đâu, chỉ là để câu con Kingfish thứ sáu thôi, còn đào lối xuống như các tầng khác, tức là đào đất thôi.
    3.Chỉ có một quả ở tầng 100 Spring mine thôi, tầng 19 Winter mine nữa. Quả ở biển câu vào mùa đông bằng cần câu Level 5 (có cái hình tức tức trên đầu ấy), chỗ mấy cái thùng dễ được lắm. Con cây thần là của bản khác. Còn làm gì có cô gái nào đến cho, trồng hoa trái mùa thì sáng hôm sau làm gì mà nó chả biến mất.
    4.Đó là thành tích ném đĩa chứ làm gì có con chó nào dài tới hơn 17 m như vậy (đột biến a :). Tôi nếm được tới gần 99 m là kịch kim. Có ai ném đươc 99.99 m chưa vậy!
    5.Phải đợi 5 năm và có đủ các điều kiện (câu đủ các loại cá, 47 thường và 6 thần; ship thứ gì cũng phải ít nhất một thứ, kể cả mythic stone,...; đào được gem of Goddess; còn gì không thì quên rồi). Muốn gặp HG thì ném xuống cái hồ gần mỏ mùa xuân ấy, sau khi bà cho 1 quả Power Berry thì cứ ném cái gì bà thích xuống là lên tim đấy (mặc dù không nhìn thấy được).
    6.Cứ kiếm đủ mười quả đỏ (thêm 100 sức), một quả xanh (làm chậm giảm stamina) thì khỏe lắm, nếu cần đào mỏ được sâu thì mang theo mấy lọ thuốc XL hoặc cái Eli liếc gì ấy (cái đó hồi được 100 sức).

13. angle3035

Cảm ơn anh rất nhiều và cho em hỏi thêm muốn kiếm blue feather ở đâu và nó là cái gì vậy
    lovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelove HG:x :x :x :x :x :x :x :x

14. Money bag

Cái đó dùng để cầu hôn, nó chỉ được bày bán ở siêu thị khi nào có một cô gái tim da cam trở lên.

15. angle3035

CẢm ơn anh nhiều cho em hỏi luôn là
    Muốn mua giường đôi thì ở chương trình TV nào sao em me wài không thấy Đâu vậl
    lovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelove HG:x :x :x :x :x :x

16. Money bag

Thứ bảy ở kênh bên trái ấy, xem xong rồi chạy ra gọi nhờ điện thoại ở quán trọ (mất 10G, còn cái giường hình như 10000G hay sao ấy). Sau 2 ngày sẽ được ông Zach vác đến cho.

Tiện thể cho tui hỏi mấy câu này cái:
    1.Đã có ai câu được con Kingfish Squid chưa vậy? Tại sao em câu 5 ngày mà vẫn chưa được, mặc dù đã thả rất nhiều cá con xuống biển? (Giờ em chỉ còn thiếu 4 con Kingfish thôi)
    2.Mấy cái Band-Aid và quyển sách Plant Encyclopedia thì kiếm như thế nào, có tác dụng gì và sử dụng ra sao?

17. angle3035

CẢm aơn anh mà quán trọ là ở đâu vậy anh ?????????????
    Muốn câu King fish thì anh cứ câu ở hồ nhà mình thử di bạn em câu chỗ đó cũng ra king fish đó là cái con sông chảy qua nhà mình đó chứ ko phải chỗ lấy nước đâu-:D :D :D :D :D
    lovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelovelove HG:x :x :x :x :x :x :x

18. dxm123

dxm123 Youtube Master Race

Mấy bạn ơi , sao mình chơi đến năm sau rồi, mấy bộ mặt của những người mình nói chuyện tự nhiên biến mất.Như vậy làm sao thú vị được . Có ai từng bị chỉ mình cách giải quyết với

19. bad_spam&bad man

bad_spam&bad man Youtube Master Race

bạn chỉ cần ấn vào dỉary và chọn phần hiển thị mặt của ng` nói chuyện là được nó là face gì gì đó

20. wasabi2080

wasabi2080 Youtube Master Race

sao minh danh ma dungn hu tren sao ko duoc vay ne ai bit chi tui voi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.