Hay Binh Chon Ve Nhan Vat Manh Nhat Trong Br 4

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi MISUTO KIBAN, 19/9/04.

1. Yugo Okami

Yugo Okami Youtube Master Race

nè mấy huynh tui nói các huynh muội biết là Gado khi trở thành Hyper Beast thì cũng dễ bị die dưới tay của bất cứ con nào có tốc độ cao hơn.Còn các cu cậu Shen hay Long thì tui đây cũng phải công nhận là khá thuộc loại chẳng vừa nhất là các tay gamers mới chơi.Và các cậu ấy cũng rất tốt để luyện tập khi mới làm quen với Br. Nếu như các nhận vật unlock tỏ ra mạnh với bản mới của Barkuyu là con chuột máy thì rõ ràng nó mạnh hơn nhưng bản cũ vẫn nhanh hơn một bậc và tất nhiên tốc độ cao thì dễ dàng tiêu diệt đối thủ hơn và cũng dễ sử dụng hơn :;)

2. shadowind

shadowind Fire in the hole!

tốc độ cao thì ai qua Reji?con nì,níu ko đụng con rồng thì tất cả các con khác tui đều có khả năng thắng

3. zhaoyun884

zhaoyun884 Youtube Master Race

jeny hoá siêu thú co the len mau day
    con stun hóa siêu thú có thể đi nhanh hơn đó
    buzusima hoá siêu thú thì tàng hình
    gado hóa siêu thú thì sẽ khỏe hơn

4. banana_blue

banana_blue Youtube Master Race

Theo tại hạ thì người mạnh nhứt chỉ có shenlong thui bơi vi một điều hiển nhiên là anh ta có nhưng chiêu tuyên cú mèo luôn hà

5. AJ_Mcclean

AJ_Mcclean C O N T R A

Đừng có nói thía mạnh hay ko la` do you thui,chứ nói thía thi` vứt con Yugo của tui ở đâu.

6. shadowind

vô thùng rác mà lục,br4 con nào cũng mạnh hết á

7. AJ_Mcclean

AJ_Mcclean C O N T R A

Ne`,thi` tui có nói la` ai yếu ai mạnh đâu.
    Ông đã đủ trinh` độ vứt Yugo vào thung` rác chưa ma` dám nói thế.

8. shadowind

ủa,dễ mừ,cầm cái đĩa quăng vào recycle bin là được chứ gì?

9. AJ_Mcclean

AJ_Mcclean C O N T R A

ủa,dễ mừ,cầm cái đĩa quăng vào recycle bin là được chứ gì? ----> nói thế thi` ai ma` chả đủ trinh` độ chứ :D

10. Yugo Okami

Come on!!!Suy nghĩ lại đi cái cậu Banana gì đó ơi!Tui cũng đã nói rùi Shen mạnh về cái bài quìn thật nhưng tiếc thay nếu như đã wá rành về kĩ thuật đánh và kiểu cách hay quen thuộc thì tất cả bài quìn ấy chẳng có gì là đáng sợ hết ráo.Tui lúc trước cũng nghĩ là Shen mạnh nhất nhưng suy laị thì tui vẫn còn bâng khuâng giữa Uranus,Stun,và Yugo vì 3 đứa nó thuộc loại mạnh nhất,mà tui cũng chưa nghĩ ai là nhất nhất.Theo tui chú em nên suy nghĩ lại đi.Hà....hà....woo...ow..woo Tui là Yugo nên theo tui là Yugo mạnh nhất :hug:

11. zhaoyun884

theo tôi thấy thì con quạ là mạnh nhất cho toi co thang danh quạ lien hon cho tơi luc dối phuong hoa thu thi thoi

12. Yugo Okami

Sai bét bèn ben rùi em trai ơi!!!Reiji tuy là nhanh nhưng cũng bị tui hạ dễ dàng vì hắn ta cũng có vài chiu múa đến múa lui thui Đánh với tui bị tui bắt bài ráo tối ngày đưa cẳng lên xuống,chẳng là nhân vật mới nên ko quen thui,vả lại lúc random nhà xuất bản ko bao giờ cho Reiji ra cả nhưng vì dậy mà tưởng là hắn "siu việt" :p

13. zhaoyun884

em ko nói điêu đâu nhưng thực sư ơ chỗ em có thằng nhóc nó chơi hay lắm nếu đối thủ bị đưa nên trời thì chỉ còn cách bấm tam giác mà hoá thú thui,còn những đứa nào mà không biết bấm tam giác hóa thú thì nó đánh cho đối phương hóa thú thì thui
    chuyển sang vấn đề khác nghe:chỗ em mấy người chơi còn làm được con chuột máy có thể bắn 1 quả tên lửa đuổi và còn đòn ngưng đọng thời gian làm cho đói phương cứng đớ người trong vài giây cơ cần em post nên ko để em về hỏi cho

14. hijame

hijame Youtube Master Race

mịe mấy cái đòn ghẻ lở đấy mà cũng khoe nhau...đánh Br mà ko biết rõ đòn con mình
    đánh thì chỉ có vứt đi..bởi vì đòn nào cũng rất hay..chẳng qua mình có tìm ra cái hay
    hay ko thôi...Đòn ngưng đọng thời gian hay bắn tên lửa chẳng qua cũng chỉ lôi ra bắt
    nạt gà ko biết chơi mà thôi...chứ đều đỡ được hết ko tin về mà thử đỡ mà xem
    Tôi ko chơi BR4 nhiều nhưng ngay lần cũng biết cái đòn mà ông zhaoyun884 gọi là
    ngưng đọng thời gian đó là : xuống lên [ ]...có gì khó đâu...mình ko tìm tòi mà
    suốt ngày khen người ta đánh hay ..[-x..
    Nói thêm là con nào cũng có cái hay cũng có cái ngu và gần như các con trong BR
    đều được thiết kế 1 cách công bằng.(ko xét tới secret Char hoặc là char phải unlock)
    Còn này mạnh cái này thì yếu cái kia...được cái này mất cái kia...
    Mà tôi ko hiểu BR4 nó hay chỗ nào....chính trên thế giới ..người ta đánh BR4 còn ít hơn
    BR3 hay là những cao thủ đều nhận xét...đánh BR4 như cục shit..

15. K'Dash

K'Dash You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Đối với tui thì Xion là mạnh nhất kế tiếp là Shenlong, Cặp giò của cả hai dẻo quẹo, mà còn lẹ nữa chứ

16. shadowind

sai bét bèn bẹt,chiu u nói chỉ ngưng mấy giây thui,còn tui làm ngưng tới cúi trận đấu lun,làm được 2 lần thui...ko khó thì gọi là gì?

17. zhaoyun884

chỉ cho đệ với chỗ đệ bọn nó hay đánh dồn lắm chỉ biết có đỡ và ăn đòn thui nói chung là rất bẩn

18. shadowind

???chỉ gì?
    nó đánh trên thì chọt dưới,đánh thường thì counter,đánh keng thì né...dậy thui

19. ShenLong-Tiger

ShenLong-Tiger Mr & Ms Pac-Man

Còn xem nó đánh con nào đã.Quan sát cho kĩ hơn coi nó hở chỗ nào thì chọt rồi đánh liền, đừng có đỡ tiếp.

20. LongTigerKhoa

LongTigerKhoa Mr & Ms Pac-Man

Xin trào mọi người năm mới! Sao bài viết lại quá ngắn.