Hãy chuẩn bị cho một mùa bóng đá đỉnh cao CM 03-04

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi caogia-totbung, 16/9/05.

1. CM Gamer

CM Gamer T.E.T.Я.I.S

http://www.cmfrenzy.com/downloads/pafiledb.php?action=download&id=83
    Đây là link down Tac Diablo , không phải link trực tiếp như
    ng dễ down lắm . À hỏi 1 câu ngoài lề tí : Ông bạn mua con L7 bao nhiu xiền chế ? Có ng` cho con L6 đang dùng . Mà L7 với E398 toàn phần mềm Java thôi , ông bạn có nhiều không share tui với .

2. lisbon1987

lisbon1987 Youtube Master Race

hix dowload mệt wa' trời mãi mới dowloat xong, chơi sướng thật. cảm ơn CM Gamer

3. lisbon1987

mà FM7 CM Gamer cho tui cai link được không

4. lisbon1987

nói thế thì quản lý những đội bóng có khả năng kinh tế cao như chease hay MU thì chắc là những đội hình như vậy chỉ cần hết mùa là đã có đủ rồi

5. whizzkid

whizzkid Youtube Master Race

CM Gamer coi lai link dùm tui đi. sao vào chả thấy j là sao???tui cung định dùng thử với CM6.hehe CM6 choi chậm wa. Hơi nản

6. cuopbiennn

cuopbiennn Mr & Ms Pac-Man

CM gamer ơi, tìm ông bên box war craft khó quá. Đành phải nhờ mod box cm cái nhé. Ông chỉ tui chỗ down mấy cái map đánh tướng của Frozen throne đi loại single đấy. Tui chẳng chơi online mấy. mà đi tìm thì toàn map dota với dday thôi, không tìm thấy map tướng single ở đâu cả.

7. Messi_19

Messi_19 Mr & Ms Pac-Man

Hôi tôi còn học, tuần làm 2-3 phát mạng cm03-04. Công nhân dòng này chơi mạng hay tuyệt. Toàn chơi 4 thằng. Bọn tôi hay chơi giải Ý( giải hay nhất), cho mua thoải mái (không mua trong giải), nhưng khi chọn cầu thủ phải có thứ tự, thường bấm máy tính để xác định ai chọn trước. Juve bán có thể được 180t, còn Roma ít nhất được 130t. Nói chung là không bao h thiêu tiền.

Diablo có thể thắng đến 15-0 nhưng có nhược điểm là kén cầu thủ và thi thoảng hay bị tịt ngòi vì tiền đạo sut nhiều quá làm cho gôn nó lên 10. Như thằng Saja mà 10 thì sut không vào nổi. Tôi nói kén vì có nhiều thằng không thể đá diablo nổi. ví dụ như: Rio, Owen, Ruud, Puyol...

1 số thằng đá Diablo hay như: Campbell, Worn, Ayala, Xabi Alonso, Amoroso, Mutu (đá cặp với Trezeguet thì vô địch), Klose( cặp với Sheva)...

Công nhận chơi 4 thằng sướng thật, chơi 1 mùa xong rồi thôi. Khi nào chơi lại creat mới. Bây h thấy hơi "thèm".:D

8. binhbet13

binhbet13 Mr & Ms Pac-Man

Không biết đây có phải 1 kinh nghiệm tốt không nhưng vẫn chia sẻ cho các pác. Muốn mua nhiều cầu thủ trong thoi gian ngắn nhất cụ thể là em chơi chelsea mua 1 phái từ ngày 6/7 đến 30/8 được 18 chú. Ăc ặc kinh hoàng chưa. Workpemit của Anh hầu như không ảnh hưởng gì. Các pác làm theo em thử coi co dc nhiều như vậy không. Đầu tiên Creat Game mới khi vào chơi đừng vội vào phần xem tin tức ngay (tức là cho qua ngày ấy) các pác vô phần tìm kiếm nhanh gõ tên những thằng muốn mua. Em o chelsea cứ trả trước 1M cao nhất là 2M thôi còn lai trả chậm. cứ mua liền 24 - 25 chú 1 lúc sau đó cho qua ngày. Từ đó đừng đặt vấn đề mua cầu thủ nữa. Nếu đật mua các cầu thủ của pác nó không về nhiều thì đừng bảo tại em ko nói. Còn trong CLB các bác đừng vội gia han hợp đồng với thằng nào cả. vậy là đựoc rồi. Với lối chơi như vậy lần nào em cũng mua đc 95% cầu thủ trong list. Chúc các pác thành công.

9. xxGaNhipxx

xxGaNhipxx Youtube Master Race

ac doi hinh ay da voi sieu sao the gioi ban

10. messi2

messi2 Youtube Master Race

đội hình diabllo như thế thì thắng chắc rồi, căn bản là lấy sức trẻ để đấu với kinh nghiệm thôi. thế mới gọi là hay chứ.

11. Bata Efren Reyes

Bata Efren Reyes The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cm6 có cho dùng tac Diablo hay Scramjet không ??? nếu có chắc cũng mất hay, đến 3,4 mùa sau cứ lập đi lập lại thì bắt nản ...

12. nhinemconngon

nhinemconngon Youtube Master Race

các bác ơi ! Em chơi CM03-04 thấy nó hơi dễ so với bản CM4 ( bản đầu tiên ấy ) nên bây giờ em vẫn chơi bản CM4. Nhưng em ko thấy editor của nó đâu cả. Các bác chỉ dùm em với.

13. nhinemconngon

Em đã ra cả quán softwarl rồi nhưng họ bảo ko có. Các bác giúp em với.

14. nhinemconngon

Mà em thấy đội hình Diablo nếu như chỉnh thằng tiền đạo cho nó cắm ở dưới thì nó vẫn cứ chạy về là thế nào vậy hả các bác ?

15. nhinemconngon

Bác CMgame cho em cáo tactich đóa đi.Cái tactic của em đá mỗi trận ghi lẹt đẹt có 4-5 bàn à.

16. nhinemconngon

Bây giờ em vẫn chưa biết cái tactic Scramjet là gì. Chỉ biết Diablo thôi. Nhò các bác chỉ dùm

17. tuan11x4

tuan11x4 Youtube Master Race

Các bác cho e hỏi cái. Em chơi CM5, định dùng thử mấy cái Diablo, Scramjet thì thấy ko đc. Lúc load 2 cái tactic này thì nó hiện ra cái đội hình gì ấy( loạn hết cả lên ..hic). Ko thể hỉu nổi nữa.
    Đến lúc vào đá thì buồn cười lắm. Mấy thằng cầu thủ cứ chạy hết ra ngoài đường biên đứng.(Cho dù e đã down rất nhìu lần 2 cái tac này vì sợ sai)
    Hay là CM5 nó ko cho dùng.
    Tiện thể có cái tac nào hay cho CM5 các bác chỉ cho e với. E đi tìm thì thấy hầu như ko có tac nào cho CM5 trên mạng.
    E xin cảm ơn trước!

18. bach_ma

bach_ma T.E.T.Я.I.S

Cai Box ky luc CM 03-04 dau roi, lau qua ko dzo dien dan. Box do co nhieu ky luc vui vay madau mat tieu roi ::(

19. Bata Efren Reyes

Bata Efren Reyes The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cm5 trở đi không thể load tac của các bản cũ hơn
    ở cm5 thì diablo 0 có tác dụng, nên tìm lại tac legend ( của bản cm5) trên CmFaQ.com

20. hung_279

hung_279 Mr & Ms Pac-Man

bác nào cho em cái link down patch nào update mùa 06/07 của CM03-04 với....
    cho em cả bản super patch mới nhất luôn