Hãy cùng nhau bàn luận về Need For Speed Underground 2

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi NFSU_NFSU2, 15/11/04.

1. maskim

maskim Youtube Master Race

máy pác xịn wé,làm tui mún....nổi máu.....Pác nhớ đua cả XE 2 CẦU và outrun liên tục nữa thì mới unlock hết đồ chơi!

2. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Bác cho tôi hỏi, bác mua con PCI Epess bao nhiêu vậy?????
    Cấu hình của máy tôi cũng gần tương tự như bác.
    main 915 GAV, intel 3.0Ghz
    ram 512(ddr)
    cach hình chưa có vì chưa có tiền mua, nói chung chơi game cũng tạm được

3. Fear83

Fear83 C O N T R A

Máy bác gì có cái con FX5750 là bottle neck rùi, phí lắm, ít ra cũng kiếm con 6600 cho nó tương xứng với LGA775, PCIe chứ nhỉ.

4. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

tui thì có con EE ở nhà ah' nhưng mà card ko mạnh như mí bác.
    Ram :2 thanh 512 Dual (DDR)
    Card thì chi? 128Mb (hix hix...)
    Ổ cứng :Baracuda 80GB (chơi hoài ko hít )
    nhưng mà thế cũng được rùi ..hiện nay chắc chẳng có game nào đòi cấu hình cao hơn đâuu nhỉ

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp tui vài mẹo cái vòng Driff ngoài đường với, cái vòng thứ nhất thì qua rồi, cái thứ hai thì nó đòi đến 150.000 điểm, bữa giờ đua hoài không xong T_T.

6. Quakeman

Quakeman Mr & Ms Pac-Man

Tôi muốn đua NFSUG2 qua Lan , có bác nào giúp với ,,,,thhanhx nhé . Còn cái vụ đua driff hả , quả thật cái bài chạy ngoài đường là rất khó vì nó đòi điểm rất cao ...hix tôi chỉ còn mỗi cách chỉnh carrier xuống mức thấp nhất :D ...

7. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

cái vụ đua Drift ngoài đường ha ??
    màn 2 là cái màn đua downhill phải ko ???.Trong màn này mình có 2 chỗ để ăn điểm nhìu nhất : chỗ đầu tiên :sau khúc wẹo có mí cái mũi tên màu đỏ (sau đó là 1 đoạn dốc rùi tới cái wãng trường có cái bồn nước ) cua vào chỗ đó ,cua cho tốt vào vì chỗ đó chỉ số nó chạy như điên áh (tui đạt được 132k tại chỗ đó ) .
    Chỗ thứ 2 là gần cuối vòng (cho mình hớt cú chót ) .Chỗ này rộng lắm ,cũng như cái wãng trườnng ,bên tay trái của mình ,wẹo vào chỗ đó cua cho tốt vào thì sẽ ---> driftking thui hà (tui được 141k tại chỗ đó ) ..
    chúc Nikita Kabuto thành công !!!

8. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Muốn drift nhiều điểm thì nên chạy gần với lề đường, chỉnh xuống số tay, cái bài 2 đó có mấy chỗ drift ngon lắm đó. Mà nhiều nhất là ở chỗ nhà to to có cái sân rộng ý, vào đó được cộng thêm điểm gọi là bonus zone.

9. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

chời bây giờ con PCI ba`n đầy ngoài tiệm ruì có 300 chớ nhiêu mà các bác than dữ thế tui thì đang xài con 6800 non-pro chơi rất ngon tuy không ngon bằng con 6800 pro vì mới ra tui tậu lun (lúc đó là đang đổi máy) thiệt là tốn tiền hết sức các thùng của tui không mà tốn hết gần 20tr rùi nhưng bù lại có thể chấp hết tất cả game thời thượng bây giờ

10. aaaaaaaaaaaaaaaa

aaaaaaaaaaaaaaaa Dragon Quest

Mấy bác cho tui hỏi tui đua đến stage 5 rồi, đua hết mấy màn hiện trên map luôn rồi.
    Region Completion Status : 96.08%
    Còn thiếu 1 URL Event win với 1 DVD Cover
    Game Completion Status : 68%
    Bây giờ phải làm sao để đua tiếp và hoàn thành game 100% vậy ?
    Mấy bác làm ơn chỉ giùm tui luôn cụ thể làm sao để unclock cái Spổn trong Graphics Shop luôn nha.

11. ILOVEGAMEVN

ILOVEGAMEVN Youtube Master Race

ai co file saye nao cua nfs u 2 khong pát len cho minh voi hom bua minh ndang choi thi bi mat het cac file cua minh ban nao co thi minh xin da ta truoc nha

12. DANG_BLUE

DANG_BLUE Youtube Master Race

1. Cái vụ đua drift này tui vẫn kém lắm. Xin anh em chỉ cách cho. Mỗi lần lê bánh tui chỉ ăn được khoảng 1000 điểm thui, xong thì hoặc là chậm quá, hoặc là đâm vào lề đường. Dùng phanh tay đua drift thế nào cho tốt nhỉ?

2. Bác nào định mua card PCI-e thì khoan. Bây giờ chưa phải thời điểm tốt để mua card PCI-e. Cứ đợi ra Tết xem hàng họ có gì mới mẻ ko.

13. aaaaaaaaaaaaaaaa

aaaaaaaaaaaaaaaa Dragon Quest

Bây giờ tui chơi đền stage 5, stage 5 hoan thanh 100% rồi nhưng game thì chỉ mới hoàn thành 73% bời vì chưa đua hết mấy cái vòng event trong word map, tui cũng lấy được cái way body kit luôn rồi, part unlock 100% luôn, mấy bác hoàn thành game 100% cho tui hỏi hoàn thành game 100% rồi có được gì nữa không ?
    Cho tui hỏi luôn cái Spổn trong Graphics Shop unlock sao vậy ? Chỉ còn cái này tui chưa unlock thôi.

14. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

hoàn thành 100% trò chơi cũng đâu có khác gì đâu.. tui thía cũng vay àh .... mà thằng chùm cuối sao dễ ẹt hà ....
    Ca'i Spổn là ca'i gì bác nói rõ hơn được ko ??? ko bit sao chỉ bác được ....

15. Red Devil

Red Devil -> Ah ! I'm Burning Moderator

Cho hỏi cái này đánh mã kiểu gì vậy :-?
    Có cái mã tăng 20000 đô mà sao tui đánh vào chả thấy gì khác cả :-?
    Còn các mã khác thế nèo các bác chỉ tui phát:D

16. Ghing_retry

Ghing_retry T.E.T.Я.I.S

cái máy của tui hả ??? mua tổng cộng 20 tr , tuy hơi bèo nhưng sẽ nâng lên sau , đợi đó , tậu hai thanh DDR2 với công suất gấp 2 lần thanh mà các bác đang sử dụng , và con card Radion mới Mang nhãn PCX he he he

còn mấy vụ map hả ??? tui đua hết ròai nhưng bi giờ mới biết xem kết quả ra sao , tổng cộng tui mới unlock được có 97% tui , còn 3% nữa đang đua tiếp để hoành thành , đua dirf thì rất đơn giản , hãy đua thật cứng tay lái đã , ra ngòai đường đua thật nhiều out run vào , sau đó lạng cho khéo để ko chạm vào tường , hãy cho mình một quyết tâm nhất định " như tui đây nè , theo tui thì sheetX là khó nhất , và tui đã tự nhủ những màn khó đó mới thử thách chí nam nhi , mà nếu thất bại thì ê mặt lắm , và quyết tâm làm cho bằng được " như vậy bạn sẽ thành công , ko có cái gì gọi là bí quyết cả , chỉ cần tập trung , kiên nhẫn , và chăm chỉ ... đua , u sẽ qua

nhớ nha đặt cho mình một cái mốc , một cái để hướng tới là làm được liền à ?? game nào tui chơi cũng vậy , trừ game MYST ra , game này tui ko dám đụng tới vì game này thuộc dạng pro , nên chỉ có pro mới dám sờ vào

còn lệnh , hãy chơi hết đi ròai , sau đó chơi lệnh cũng ko muộn , đừng có nản chứ !!! khi chơi xong u sẽ thấy sảng khoái lứm , good luck

17. dan_thanh

dan_thanh Youtube Master Race

có bác nào biết cách tìm cái cửa hàng body shop ở trong khu Fort Union thì làm ơn chỉ hộ tôi cái, tôi chơi được bao lâu rồi mới để ý còn thiếu cái cửa hàng đấy, đi tìm mãi mà ko thấy. Bác nào chỉ chỗ càng cụ thể càng tốt nhớ, nếu đưa lên cả bản đồ nữa thì là tốt nhất, cám ơn nhiều lắm.

18. Red Devil

Red Devil -> Ah ! I'm Burning Moderator

Tui cứ đến cái bài Drag là ko biết chơi thế nào ? Nghe nói phải cài số nhưng tui chơi NFS lần đầu ko bít cài số thế nào cả :-?
    Ai chỉ tui cái:D

19. maskim

maskim Youtube Master Race

to NFSUG2: pác có 1 chú EE á?nhất VN rồi đấy!
    to all:mí pác co 1máy xịn quá......

20. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

cám ơn ... con EE đó tui có được là nhờ xin hết nước miếng mẹ mới cho, mà phải tiền của nhà cho cam .. tiền của tui để dành ----> tui năn nỉ để "được mua = tiền của tui " .Bi giờ sắp tết rùi, đợi wa tết, thi xong để dành mua thêm 1 con PCI-express. Mới đi họp PHHS về, 2 ông bà đòi bán máy hhixhixhix..... Bi h phải tu để còn tính chuyện lâu dài
    to Dan_thanh :tui up ca'i map len cho pac nè (dưới dạng zip ,pác extract nó ra nhé )

Các file đính kèm: