[HD] [KR] [TESTING ONLY] Hướng dẫn cách f*ke IP

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi kutetex, 20/6/12.

1. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Ơ kìa, là Vella, Bella thế nào được!
    Bella phát âm không hay = Vella hơn nữa Bella làm ta nhớ đến Twilight + Vampire, nghe chán rồi. Nhiều thằng bên EU cũng đồng ý với ta như thế.
    Tóm lại, với ta phải là Vella! :2cool_sexy_girl:

=====#

Nhầm rồi cưng, thử với Lag của EU hay US xem còn ngon không. Lantency trên 500ms thì slip dash hay counter kiểu gì cũng trượt. +joy
    Ta bảo Evie với Kai nó imba, là imba ở đó: không sợ lag, ít dính đòn, dmg cao...
    Dù sao đổi vị cũng hơn nhai đi nhai lại 1 món! :9cool_pudency:

2. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

EU thì trừ raid ra mới đi pt, còn không thì cứ solo tà tà kiếm cơm, sợ quái gì! ĐI raid chết có thằng kéo dậy chứ dễ gì mà dc nằm há miệng chờ sung, lên cũng không sao!
    MÀ hình như cái counter của con này phải canh chuẩn xác hơn em fiona nhiều nhỉ? THấy nhiều lúc gồng cái skill cross gì gì đó mà chưa kịp click phải thì đã ăn đòn rồi! DC cái counter của bé này xài dc với cả smash att thì phải! :6cool_ah:

3. Công Chúa ^^

Công Chúa ^^ Mega Man GameOver

Counter của Vella là trong khoảng thời gian quái lấy đà tới lúc quái đánh tới thì có thể xuất chiêu lúc nào cũng đc
    nhưng counter lúc quái lấy đà thì 100% ăn chưởng

4. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

^
    NGhĩa là khi quái nó lấy đà đến trước khi nó chạm vô mình thì trong khoảng thời gian đó gồng cross rồi xài cross-strike là dc hả? KHác với fiona là phải gủad dc att của quái mới counter dc hả? MÀ hình như counter dc cả smash att phải hem?

5. Công Chúa ^^

^
    Đi đêm với ASS hay sao mà rename đc cái title thế ???

Thì có 2 kiểu , chém ra đằng trước : Space+R
    bay ra đằng sau : Space+Space
    counter thành công thì ấn thêm "R" phát nữa

6. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

Ý băn khoăn là lúc nào thi trike dc ý! TẠi hqua thử thì lúc dc lúc không! CÒn cái space+space thì thấy bọn nó xài để counter mấy đòn range!
    ÒM mà chả biết sao có cái tít lão l` thế nhỉ? :|

7. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Lolz, trước tên nào chết trong Titan nhiều quá, anh em hết feather hồi sinh? :))

Cơ mà vụ cái title phải Kiện ngay, lính mới 2011 lên lão làng... , có "ăn uống ngủ nghỉ" với lãnh đạo forum không hả?! :2cool_after_boom:

8. 1l.4e

1l.4e T.E.T.Я.I.S

Trong lúc nó lấy đà thì Shift, nó đánh tới thì R, còn nếu đã quen rồi thì cứ thoải mái chém nó, nó đánh tới thì bật nhanh Shift+R luôn. Còn Shift Shift thì né đc range + có rate phản lại nữa :)

---------- Post added at 14:31 ---------- Previous post was at 14:28 ----------

Ơ hơ, hôm nay hết được sửa bài rồi à :|, có ai bị giống mình ko, kiểu này sao mà update đc topic đây nhỉ

9. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

DC rồi, counter dc cả smash là ngon rồi, cơ mà chưa quen tay nên chưa cơ động bằng em fiona!
    TỐi qua xem thấy em fiona lên ss2 counter dc bonus thêm 1 phát, hic!

10. 1l.4e

1l.4e T.E.T.Я.I.S

DOwnload cái update mới cho SV KR này oải thiệt, speed cứ tầm 10~20kb/s, không biết bao giờ mới được vào với Bella đây :(

11. Công Chúa ^^

1 Đêm là down xong ấy mà , tại mạng cáp quang nên mới chậm chứ hôm trước cũng tầm 200 300kb / 450kb

12. 1l.4e

1l.4e T.E.T.Я.I.S

Do cái vụ đứt cáp mà hiện tại không còn game nào chơi được cả, Dota 2 thì ping cứ ~500ms rồi còn loss ~10% nữa, toàn làm feeder. Vin Kr thì update hoài ko nổi, Soul Savers thì đánh quái ko mất máu :))

13. Ai Da

Ai Da Mr & Ms Pac-Man GameOver

UPdate gì vào cũng thấy y chang, thế mà đứa nao 2bảo bên thớt ss2 review bảo là chạy k mất sp! :|
    CƠ màng càng chơi càng kết em vella quá thể đáng, lvl20 dập con gấu ngon ơ, đánh đã gì đâu! MÀ con mắm này mốt pvp với nó ntn nhỉ? CỨ chưa kịp đánh nó là nó đã strike lại dc rồi! :))

---------- Post added at 22:58 ---------- Previous post was at 22:57 ----------

ÒM mà nick trong game là vChevrolet luôn nhé, thường onl sau h hành chính, tầm 5h30-7h30, ở lại cty chơi! CÓ gì pm na! NIck 4rum kia bị chém rồi! :))

14. Công Chúa ^^

Vella đánh gấu hơi bị khó đấy , dame cùi vãi ra

15. Ai Da

ĐÂu, lúc chiều mềnh vừa đánh xong, phát 1 ăn luôn! lvl20 thì phải chịu dmg cùi rồi chứ sao! CƠ mà tốc độ quá là nhanh đi! VỚi cả bên sever pre của bọn này sao không thấy item vũ khí mới nhỉ, cao nhất thấy có cây dw với cây bh! MÀ +7, +8 có 3-4m! :|

16. giangtrjet

giangtrjet Youtube Master Race

mấy bác ơi.lúc em ấn vào mục đăng nhập test server thì nó hiện ra 1 bảng báo nexon game manager xong bên dưới toàn chũ hàn...hix.bác náo biết sửa lỗi này giúp em với:3cool_adore:

17. Công Chúa ^^

test sever nó mở lúc nào sắp update thôi

18. giangtrjet

vâng.thank bác.............................................................:3cool_adore:

19. Ai Da

TÊn nào chơi bên kồ-ria để nick lại vào add friend cái! :|

20. giangtrjet

em là MonicaLucci bác ạ.mà bác nào có con sock cùi nhung sống lâu k cho em 1 con với, em dùng cái vpn kia thì 20p dis 1 lần ức chế quá :4cool_confuse: