Heavy Tank(HT) - tường thép là ta v2

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi vit12345, 1/10/11.

1. The Iron Eagle

The Iron Eagle Sam Fisher, Third Echelon Agent

về vụ tháp pháo top thì T34 ko tăng tốc đô bắn nhưng nói T29 hay T32 mà ko tăng là tôi phản đối đấy =))

2. iMonster

iMonster T.E.T.Я.I.S

http://www.google.com/search?q=tổ+l...s=org.mozilla:en-US:official&client=firefox-a

Dòm đủ hiểu từ tổ lái mang hàm ý gì =))

Ko sao, kiểu trẻ ranh kiến thức hạn hẹp mà. Thông cảm :D

---------- Post added at 15:01 ---------- Previous post was at 14:44 ----------

Còn 8 mins, anh tranh thủ gõ rồi đi rửa mặt đánh răng.

Nhắc lại nhá con gà ranh KQH, ,VNPA hết ng rồi hay sao mà để loại chó ngáp phải ruồi lên làm commander thế kia nhở. Dẫu là tìm ng để trưng mặt tiền thì chắc cũng có ng đẹp stats và hay hơn chứ.

Còn là luận ngoại giao thì ngữ KQH, ko biết autism là sao thì chắc làm gì dc đây?

Mà này anh nói chú gà ranh biết. Dạo này gf anh rắn với anh lắm. Anh mà để lost control là anh bị dập tơi tả ngay :((. Thế nên anh phải cool. Mà bệnh anh nặng lắm. Khó quá trời.. Thế nên anh phải ép mình dòm những thứ cute xinh để hạ sốt.

Như cái này , share chú nhá. Anh tính mua hạt về trồng trong 1 cái cốc xinh xinh để tặng gf.
    Hoặc là hoa dại cũng dễ thương lắm :D

Thôi anh ngủ, chú cứ về tự sướng(not tự kỉ). Chú thích đám gà nhà cùng 1 chuồng nịnh đầm thì tùy chú. Anh thì anh làm sói đơn độc dc rồi. Trình anh thì stats và kiến thức trên này rõ rồi, anh ko cần phải dc công nhận và anh cũng ko cần hợp tác xã gà công nhận đâu:D

Ngủ đê. Tuần sau anh test dữ dội òi :((

_______
    Lố 4 mins

Edit cú chót đã: Bạn Ryuna coi cái hình nhớ comment gì nha. Tớ ko thích bị bơ khi mà tớ đã quăng minh họa ra đến thế kia rồi đâu

Chỉnh sửa cuối: 26/2/12
  3. vasilytran

vasilytran Mario & Luigi

Muốn test thì phải chụp của con IS-4 xem nó bắn đạn gì? Thiên hạ kêu là APCR thì sao ? :))

4. iMonster

iMonster T.E.T.Я.I.S

Mới thức dậy đây, tính tranh thủ làm bài sớm, nhân tiện comment chút.

Người cầm IS-4 là megadogway, lão VA dư biết. Lão dog trước chơi Ikariam là leader cửa S-GVN, Mod VA lúc đó là ngoại giao thì chắc dư biết bản tánh lão dog ko ba hoa bố láo và bốc phét như 1 cơ số trẻ ranh trong này.

Đạn bt đấy bạn vasilytran ạ, tụi này ko điên phí gold vào trainning battles đâu. Cũng chả ai xài đạn gold bao giờ. Còn loại mà quăng gold vào random battles mà còn bounce thì về mà hỏi "Lãnh-tụ-vĩ-đại" của TTVN ;))

(Still on high=)))

5. vasilytran

vasilytran Mario & Luigi

Mình cũng có tin trẻ ranh bố láo, bốc phét nói bao giờ đâu. Chỉ tin hình ảnh thôi. :))

----------------

6. liam90

liam90 Dragon Quest

Mưa đá sắp thành bão rồi o|^_^|o
    Tiện đây e hỏi luôn KV 152 nó đc buff thêm dame hay sao mà 1 shot chết e ( KV luôn ) . Hồi trc 1vs1 với KV 152 e còn ăn vì trúng 1 hit vẫn còn tí máu trụ lại bắn trả còn bây giờ dính 1 viên là bay luôn . Hãi thật '+_+

7. vasilytran

vasilytran Mario & Luigi

Từ bản 7.0 thì thấy KV toàn vác 107 không à, còn mấy thằng vác 152 thì nhiều thằng đã luyện thành thần rồi, chơi phát nào chắc phát đó lắm. Hôm trước trong đội có ông VN, ống chơi 3 phát chết 3 con KV bên địch, con nào cũng đầy máu hết. :(

8. KQHA0051

KQHA0051 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Bình thường mà, hồi trước bạn còn sống là do thằng đó chơi HE, ko cần nhắm kỹ nên thường thì đạn bay thằng turret là chỗ dày nhất nên ko xuyên được, chỉ ăn dam do sức nổ thôi.
    Còn bây giờ bạn gặp thằng quen tay, nó chơi AP, nhằm vào hull mỏng hơn thì xuyên 1 phát ăn 700~800 damage là bình thường. Với số HP của KV thì chỉ cần 1 hit.

9. The Iron Eagle

hồi xưa tui bắn 150mm HE khi chơi Grille thì cận chiến 1 shot KV hoài mà...

10. ahna_ahna

ahna_ahna Fire in the hole!

sài KV 152 HE aim vô turret vẫn 1 hit như bt chỉ có rơi vô hull mới ko 1 hit

11. Ryuna

Ryuna C O N T R A

đọc hiểu có vấn đề ah? ko thấy chữ "hên xui" ah? có nghĩa là tớ vẫn đục được nhưng tỉ lệ boong cao hơn là pen

về con 4502 sáng nay cầm bl-9, nó nghiêng xe mình bắn gầm nó 3 phát thì phát đầu pen, 2 phát sau boong

12. liam90

liam90 Dragon Quest

ah tại trước giờ e toàn luyện 107 chứ kô xài 152 sợ vào mấy battle tier bé nó hấp diêm tập thể nên kô biết 152 nó ghê gớm như thế %||:-{

13. iMonster

iMonster T.E.T.Я.I.S

LOL, sao mãi đến giờ này mới có can đảm post bài vậy bạn.

Mà nói thẳng, bạn bắn gầm chứ có cái khỉ gì, là dựa hơi vào +/- 25% pen ăn lucky shot.

Tớ là tớ bắn chỗ khác. Tỉ lệ bounce giảm rất nhiều, như hình trên 5 phát 5 pen liên tù tì đó bạn.

Tốt nhất be bé cái mồm tí nữa đi bạn. Trời cao đất dày và list contacts của tớ toàn bợm siêu nhân chứ ko phải loại chỉ dc cái múa mép trên này đâu. :D

14. vit12345

vit12345 Chrono Trigger/Cross

có phải chỗ bánh xích ko bác, vì nhiều khi cầm mấy gun vớ vẩn như 90 dài của pershing bắn vào đó ăn dmg nếu như con E-75 nó quay xe như thế:|

điểm yếu của các xe em còn chưa thuộc hết@@

15. The Iron Eagle

confirm chỗ xích ăn dmg nhé, hôm nọ lái E-75 nhô có mỗi xích ra 3 thằng thi nhau nã, rút máu như điên

16. iMonster

iMonster T.E.T.Я.I.S

Đấy, old weak spot xưa cũ mudguard thừa hưởng từ thời Maus.

Khi xưa là bắn trực diện thẳng cũng mất máu. Devs bảo sửa rồi mà cứ như là ko tồn tại. Side skirt kiểu khỉ gì thế. Rõ ràng nhớ đứa nào nói là cái phần dó thực tế ko tồn tại, chỉ là dc vẽ chơi vậy thôi.

Còn dòm lại đám IS-7 kìa, hớ hớ đã lùn rồi bắn ngay giữa thân ko ăn damage, phải lên cao gần turret hoặc xuống chọt đất thì quả làm khó ng ta quá.

____

Mà thấy ko Ruyna, người chơi kinh nghiệm như bạn Vit hay bạn Iron Eagle dòm cái hình dư biết thọt đâu rồi.

Ảnh đủ đây.

17. giangqaz

giangqaz Space Marine Doomguy

hix T34 gun 105 gặp thằng IS 4 còn 13 tiết, lấy HE ra bắn, bounce 3 phát, phát 4 bắn sau đít mới chết, ko thể đỡ được

18. Shinobi_91

Shinobi_91 Liu Kang, Champion of Earthrealm

Oh nhớ cái vụ bắn xích rút máu của E75 rồi , hồi xưa cầm T32 bị cu E75 nó dí theo hoảng quá bắn xích , nó vừa đứt mà lại mất máu , hài vãi =))
    Hự , M103 . T110 vô supertest , hẹn vài tuần sau nữa =))

19. The Iron Eagle

tuần sau có lẽ là ra bản test rồi
    4 ngày x5 chơi đủ 30 con trong garage vừa đủ exp để hốt cả T34, Obj 704 và full up con IS-3, còn 130k nữa có IS-4, full up IS-4 thì quay lại chơi tank Pháp tiếp =))

Chỉnh sửa cuối: 27/2/12
  20. iMonster

iMonster T.E.T.Я.I.S

Thật là do đạn xuyên thẳng vào side, lại góc ngon nhất nên pen chứ mà vuốt đuôi xuống đít thì dễ bounce rồi.

Nghiêng độ 15 độ cho đỡ, nghiêng quá side lủng, mà ko nghiêng thì front lủng

Giảp pháp là bò lúc lắc.