Heavy Tank(HT) - tường thép là ta v2

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi vit12345, 1/10/11.

1. <JET>

<JET> Youtube Master Race

Lowe thì chậm , giáp hơi mỏng , bù lại gun có thể nói là chuẩn xác nhất nhì game , T34 chạy lẹ hơn , súng to rl tạm cx cũng khá tốt . Cá nhân thì T34 cày tốt hơn 2 kon kia

2. GhostKingGk

GhostKingGk Donkey Kong

Khoái cảm giác bá đạo => T34 canh time reload , ra vô hợp lý, aim time chậm ~~
    Khoái cảm giác xì níp bờ => lowe... aim bá đạo.. pen ok, reload 11s+ hơi lâu tí ... DMG 250-400
    Khóa cảm giác chết trước => Type
    Còn KV5 cảm giác khó tả lol

3. <JET>

KV 5 làm mình nhớ lại lúc VTC CB cầm con đấy nó vẹo kinh khủng vào trận cứ như thằng bị thịt bắn ko đc bao nhiêu là bị 1 đám bâu vào xâu xé

4. Anh Phương Baby

Anh Phương Baby Fire in the hole!

Lowe snip kiếm tiền sướng lắm :D Mặt lại khá là ảo nữa

5. <JET>

chả thấy mặt Lowe ảo tí nào nhìn thì tròn tròn mà nó táng vào chỉ có chết

6. assassinXIII

assassinXIII Mr & Ms Pac-Man

tiền nào của nấy.hết,còn về phần type,ko phải là ko có lý do khi bọn dev phải gỡ type59 ra khỏi shop,ngay cả đợt bán pack type59 cũng chỉ diễn ra trong 1 ngày,đủ cho các bạn hiểu độ kiếm tiền của type59

7. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

Hên xui bác ạ, hôm rày log t59 vào VTC bắn có vài bạn type chạy lung tung cả lên, bắn mà hình như dùng auto-aim, toàn bị ăn hit vào turret.
    Bên NA thì type khá vì cái đám type loai choai nó off hết rồi, chỉ còn mỗi gạo cội nên thấy nó bắn kinh hơn, 1 2 trận ngon ăn thì type kiếm khá nhưng theo mình tần suất farm trung bình thì lowe vẫn tốt nhất ( và dễ chơi nhất)

Anw, hôm nay móc derp ra làm 1 ván, được 2 quả AP ngọt phết :D

8. assassinXIII

assassinXIII Mr & Ms Pac-Man

thế mình mới bảo là tiền nào của nấy,ko có cái lý nào thằng 7k5 gold lại có hiệu suất kiếm tiền hơn thằng 12k gold đc,bọn dev tính cả rồi

9. huruhuru

huruhuru Dragon Quest

Ai chơi kv-4 rùi cho xin 500d review cai, con nay hay bi bệnh nổ ammo hay cháy động cơ thế?
    Biết trước để né!
    hehe

10. The Iron Eagle

The Iron Eagle Sam Fisher, Third Echelon Agent

dễ cháy do nổ fuel tank, bệnh y chang KV-3

11. worldoftank

worldoftank Mario & Luigi

Bây giờ bên NA nhiều thằng lắm mồm thật.Mình chơi HT Pháp mà chúng nó bảo là đi càn lên tuyến đầu spot cho nó.Đyt,con đấy giáp cứ như tờ giấy,bắn đâu xuyên đấy.Mình không đi thì nó cứ bảo là nood.Ức chế vãi ra.

12. jerryvietnam

jerryvietnam Youtube Master Race

kv-3 nhìu lúc cũng vô đối mà .,.,.,.,
    gun 122 thì quá ngon.,., giáp thì ok.,.,., nhìu lúc lụm 1 lúc t29 va em t34.,.,.,

còn đối đầu với mấy em tỉe 9 10 thì cho em xin.,.,., :D.....ko muốn đưa đầu cho chúng chém tí nào.,.,., tụi nó toàn bắn đứt xích và rape mình.,., nản lắm.,.,.

bà con cho em hỏi tí.,.,., chạy con t32.,, nhìu lúc ảo quá,,,em đuề nghe mọi ngừoi nâng cao t32 là ngon.,., nhưng em bem với is3 toàn ăn hành.,.,., nãn lắm roài.,.,ai cho em xin bí kiếp với.,.,.,.,

13. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

KV 3 là vô đối tier 7 chứ nhiều lúc gì bác.
    T32 không hề kém cạnh 1 tí nào so với IS 3, quan trọng không phải là bí kiếp như thế nào mà là cách bác lái tank như thế nào.
    Post 1 replay bác lái T32 lên đây rồi mọi người phân tích sẽ rõ
    Mình vẫn không tin là 1 vs 1 mà IS 3 cho bác ăn hành, cùng lắm bác mà tiêu thì nó cũng ngáp ngáp.

14. jerryvietnam

jerryvietnam Youtube Master Race

thì đúng.,., lúc em tiu thì nó ngáp ngáp thiệt.,.,., nhưng khi em chạy con t29 thì em có thể cho em is-3 lên dỉa dc.,.,nhưng con t32 thì ảo quá.,.,., giết t23 hoặc la m103 dc.,.,nhưng dòng tank Nga thì con is-3 trở lên thì em thua.,.,., :(

15. ahna_ahna

ahna_ahna Fire in the hole!

T32 dí mặt vô IS3 rồi làm tình với nó .... còn nếu tranh dành tao 1 hit mày 1 hit thì thua IS3 thẳng cẳng

16. zFisher

zFisher NeveR Ending CreatioN

thằng I3 lùn hơn T32 , dí mặt vào thì thằng I3 lơi hơn chứ, việc bắn gầm với bắn nóc xe hơn nhau ghê lắm đấy, chưa kể BL-9 hơn hẳn 105mm củ T32 cả về dame lẫn pen :|

17. The Iron Eagle

The Iron Eagle Sam Fisher, Third Echelon Agent

quên thằng IS-3 không hạ nòng dc à =)), ST-1 thì còn làm ăn dc chứ IS-3 thì nghỉ đi, ôm mặt là khóc luôn, chỉ ngắm dc mantlet nó thôi...lùn nhưng ko lùn nhiều so với thằng T32 (T32 cũng khá lùn, lùn hơn T29), thêm cái gun depression như shit thì đừng hòng mơ mộng, load HE thì may ra =))

Chỉnh sửa cuối: 1/7/12
  18. M@x

M@x T.E.T.Я.I.S

Theo các bác thì thằng nào bá đạo tier 8??? Tiger 2 , IS3 , T32 ,KV4 ??? . Đang lái Tiger 2 , lúc mới mua thì công nhận thảm họa vcl , nhất là cái tháp pháo stock lởm đừng hỏi , tier 5 pen ầm ầm . Lên đời tháp pháo mới, bán bắt đầu lên hương , và càng chơi càng thấy thích em nó nhất trong đống tier 8 . Btw , hôm nay cầm Tiger 2 bắn 1 trận ở Komarin , cầm khẩu 88 stock, spam đạn reload 7,5s , bắn 49 viên , bị bắn 40 phát . =)). Giáp Tiger 2 nghiêng 25 độ bounce sướng phết.

http://www.mediafire.com/?44enhmfs2719iyq

Càng chơi càng ức chế mấy thằng đồng đội cùng team bên VTC, có khi về NA cày tiếp lol. Mà khẩu 88 dam thấp mà bắn sướng + kiếm tiền thích vãi + đạn rẻ . Vừa up khầu 105 nòng dài mà có vẻ vẫn bắn em 88 tiếp vậy:D

19. vit12345

vit12345 Chrono Trigger/Cross

T32 :-"

68% win nên thấy sướng=))

20. zSand_Kingz

zSand_Kingz Legend of Zelda

vote IS3, cj vì mình cũng lùn như e nóa :8cool_amazed: