[HELP] Ai là cao thủ "Cô gái đồ long" ...

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi ong_chu_net2, 9/5/06.

1. yugi77

yugi77 Mr & Ms Pac-Man

vậy ong_chu_net2 wa được khúc đó chưa? Có cần mình chơi dùm wa ko?

2. ong_chu_net2

ong_chu_net2 Mario & Luigi

Có chứ, chơi qua giùm với ^^. Cảm ơn trước nhé.

3. yugi77

yugi77 Mr & Ms Pac-Man

mình chơi wa khúc đó rùi nhưng ko biết làm sao để post lên cả bạn chĩ mình cách post file lên đi.

4. ong_chu_net2

Hix, bạn save lại giùm mình rùi vào trong thư mục cài đặt game ấy (C:\Program files\Co gai do long\Save)
    Rồi copy cho mình cái tất cả các file trong thư mục ấy , nén vào 1 file rar rùi up lên đây giùm mình nha, cám ơn trước nhiều ^^.

5. yugi77

yugi77 Mr & Ms Pac-Man

đó là điều mà mình đang hỏi bạn đấy làm sao ma để up lên diễn đàn được.

6. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Bản Ỷ thiên 2 có 3 đĩa hình như hay hơn bản này thì phải.Mới nghe giới thiệu chứ chưa chơi.Chơi bản này chán lắm toàn thấy chữa bệnh là chính tôi chơi lâu lắm rồi.

7. ong_chu_net2

Ừ , đúng rồi, nhưng tui thích cái cách đánh nhau trong game này, lúc nhân vật giở tuyệt chiêu trông khá đẹp.^^

Mà bác nào biết cách chơi trò này bằng Windows ko (chơi ở chế độ cửa sổ ấy). Cứ cần xem hướng dẫn, nhấn Windows+M để ra desktop xem hướng dẫn, khi vào lại màn hình lại đen sì , ko chơi được nữa. Vả lại , lắm lúc muốn dùng ArtMoney cũng ko được vì cứ ra ngoài chỉnh xong, vào game thì lại đen sì ... chán quá.

@YuGi77:
    Rõ ràng hôm qua nhìn thấy bài trả lời rồi mà hôm nay đã thấy biến đâu mất ::(
    Sau khi bác nén vào file rar, bác nhấn vào mục "Dùng đầy đủ chức năng" ngay dưới ô trả lời nhanh này nè. Sau đó chọn mục "Sử dụng file đính kèm" , sau đó một cửa sổ hiện ra, bác cho đường dẫn đến file rar ấy, rồi nhấn "Gửi lên" ,đợi một lúc , dưới ô Browse sẽ hiện lên tên file mình vừa up, sau đó nhấn nút "Gửi bài mới" là được ^^.

Cảm ơn bác lắm lắm, bác có tuyệt chiêu gì chỉ cho anh em với ^^.

8. ong_chu_net2

Ừ , đúng rồi, nhưng tui thích cái cách đánh nhau trong game này, lúc nhân vật giở tuyệt chiêu trông khá đẹp.^^

Mà bác nào biết cách chơi trò này bằng Windows ko (chơi ở chế độ cửa sổ ấy). Cứ cần xem hướng dẫn, nhấn Windows+M để ra desktop xem hướng dẫn, khi vào lại màn hình lại đen sì , ko chơi được nữa. Vả lại , lắm lúc muốn dùng ArtMoney cũng ko được vì cứ ra ngoài chỉnh xong, vào game thì lại đen sì ... chán quá.

@YuGi77:
    Rõ ràng hôm qua nhìn thấy bài trả lời rồi mà hôm nay đã thấy biến đâu mất ::(
    Sau khi bác nén vào file rar, bác nhấn vào mục "Dùng đầy đủ chức năng" ngay dưới ô trả lời nhanh này nè. Sau đó chọn mục "Sử dụng file đính kèm" , sau đó một cửa sổ hiện ra, bác cho đường dẫn đến file rar ấy, rồi nhấn "Gửi lên" ,đợi một lúc , dưới ô Browse sẽ hiện lên tên file mình vừa up, sau đó nhấn nút "Gửi bài mới" là được ^^.

Cảm ơn bác lắm lắm, bác có tuyệt chiêu gì chỉ cho anh em với ^^.

9. thachvuong

thachvuong Youtube Master Race

Đoạn này bạn không cần dùng card đồ họa cao cấp đâu, bạn chỉ cần đưa đĩa vào và đi luyện cấp đến khi máu của trương vô kỵ lên khoảng 800, máu của kỷ hiểu phù khoảng 2000 là xử nó được rồi

10. loyeuroi

loyeuroi Mr & Ms Pac-Man

Cái đoạn trên là hình như game của pa có vấn đề đó chứ tui chơi từ đầu tới đuôi chỉ bị lỗi mỗi đoạn lên tháp thui, còn ra ngoài thì ko seo cả, mừ chơi cái này cũng hông nên chỉnh chơi mất cả hay, trò này cũng đâu có khó đâu.
    Cái đoạn duới thì pa coi lại cái, nếu tui nhớ ko lầm thì trong GVN dưới lv 7 ko dc gửi file đính kèm kiu Yugi77 gửi bèng Yahoo đi chứ lết từ lv4 tới lv7 cũng mệt lém.

11. yugi77

yugi77 Mr & Ms Pac-Man

Ong_chu_net2 thông cảm!!!Tại vì level tui tại diễn đàn còn thấp nên ko cho post file lên. Nên ông cho tui biết nick yahoo mail của ông để tui gửi wa nghen!!!

12. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Có gì đâu, bác ấy cứ việc spam đại vài bài, rồi cũng sẽ kéo từ level 4 ----> 7 thôi mà, Bất wa thì ăn vài sẹo thôi. HIc hic. Tui nói chơi thôi nhé, mấy bác mod nếu thấy bực mình thì del dùm tui, chứ đừng có tặng cho tui vài phát, hix, sẹo đầy mình rồi, ko dám nhận nữa đâu. CÁM ƠN !!!!!!

13. sasaki340

sasaki340 Mr & Ms Pac-Man

Trời cái này mà cũng ko wa dc sao ?

14. yugi77

yugi77 Mr & Ms Pac-Man

pác mercuries_no ơi nói thì dễ nhưng làm thì khó lắm pác muốn kéo từ level 4 lên lv 7 cũng phải viết cả trăm bài đấy nhưng tui lấy đâu ra thời gian và bài để viết đây.

15. loyeuroi

loyeuroi Mr & Ms Pac-Man

Cũng ko tới cả trăm bài đâu, cứ nhìn số EXP của mấy người lv6 là bít, cái số EXP chính là số bài biết của bạn í, còn nếu bạn mún lên nhanh hơn thì bỏ công sức mừ viết hướng dẫn hoàn chỉnh, 1 bài cũng dc cộng thêm vài EXP nữa, nhưng đừng có viết hướng dẫn cho game đã có hướng dẫn roài nha, ăn sẹo đó, ha ha.

16. ong_chu_net2

Hix , làm phiền bác quá :p, bác chỉ cần up lên trang [/url]http://www.yousendit.com[/url]
    Rùi nhập tên hòm thư của bác vào , rùi chọn up file là được, sau khi up xong, nó sẽ đưa ra 1 link, bác lấy giùm tui cái link này là được rồi. Cảm ơn bác nhiều nha ^^.

À , quên, YM của tui là : ong_chu_net

Cảm ơn bác nha....

17. yugi77

yugi77 Mr & Ms Pac-Man

đây là cái link để download save đây nhưng có lẽ mình đã lộn save của mình nhưng bạn đừng lo hình như cái save này đã đi tới khúc bằng bạn, nhưng nếu bạn ko thích hoặc ko phải thì để mình về nhà coi lại rùi post lên đùng save cho bạn
    http://www.yousendit.com/transfer.php?action=download&ufid=1623BE186E52F63F

18. tidus-vn

tidus-vn Youtube Master Race

tui nhớ ko nhầm thì đoạn này Trương Vô Kị và mẹ của Dương Bất Hối vào đánh con này mà nhỉ?

19. ong_chu_net2

Cám ơn bác nhiều, nhưng tui vẫn thích chơi cái của tui hơn , vì sao bác bít rùi đó ... nhưng cám ơn bác nhiều nha ^^.
    Thì đúng rồi đó, có ai nói gì đâu ^^.

20. hoanghieu95

hoanghieu95 Youtube Master Race

trò này hình xấu wa' vậy từ năm bao nhiu vậy các bác