help help help . help help help

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi phungbac, 27/7/05.

1. seifer3011

seifer3011 Mr & Ms Pac-Man

hix, muốn nói đến 2 socket non weapon thì lên server Freedom, hỏi bọn nó về tụi Yuki, Cascade. Tụi nó là trùm tạo 2 socket non weapon đó, lúc server được hơn 1 tháng đã gần full 2 soc rồi. Nhìn chán kô muốn chơi nữa luôn.

2. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

hoan nghên ,bác nào wa sv glory giúp dc người VN thì mừng thật :D
    bên đây từ cổ chí kim có 1 người làm trùm hà(only 1),nó thật là kinh khủng,ko thể tưởng tượng nối:con Kogame archer lv 130 (lên 130 khi con archer đứng thứ 2 lv 124 thì phải)và con luke của nó la water 130 reborn thành water bay gio 126+ đồ có 3 món 2sock.Trong sv em chơi thì em thấy có mỗi mình nó mang đồ 2 sock àh(mấy con trojon fire,war đứng đầu svthì chả thấy 2 sock đâu cả)trong sv ai vừa rao ban item 2 sock la no mua ngay.Hỏi ai còn chơi lại nó nữa :D :D .

3. Artemis_VN

Artemis_VN Mr & Ms Pac-Man

Oa oa... dzậy không phải là super pro thì là gì. Các bác còn mơ mộng gì mà đòi dạp đổ được hắn dzậy ^^. Ráng chung sống hoà bình dzới hắn đi, không thì bắn sang Ruby chơi dzới iem đi ^^
    Còn chuyện water kô có viên super nix nào mà đánh magic vào char có magic_def cao như taoist mà mất tới 8.5K là chuyện không thể coá roài. Chuyện poision blade có tác dụng chuyển magic thành melee hay không thì tui cũng không biết, nhưng ở bên này thì chuyện xài thunder hay fire để stun rồi nhanh tay quật bồi một nhát melee thì là chuyện thường thấy ah ^^

4. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

hello bac' Nghiêm cảm ơn bác đã trả lời em . Nhưng mù bác ơi no đánh như vậy thiệt đó . khi mình bị nó giật thunder thì die ngay nhưng ko phải phát náo nó cũng ra quả băng đó . nói chung là no giật khoảng năm bảy quả thể nào cũng bi die . mac dù nò oánh em chỉ có 1 hp , nhìn thấy nó mù ko chạy thì chỉ có die thui . Đầu tiên em cứ tưởng mạng lag nhưng bi nhiều quá rùi thì mới thấy ko phải là do mạng lag mà đúng là do no dùng skill đặc biệt của blade. ko tin bác cứ sang sv em vài hôm . Nhất là những hom gw đó bác thấy liền àh . em tin chắc với đồ ful socket như bác đánh nó mất khoảng 300 hp :D.Mù nó những 12k hp bác chỉ có ốm với nó thui . lolz !

BIẾT RẰNG THẤT BẠI LÀ ĐIỀU KO ĐÁNG SỢ VÌ THẤT BẠI LÀ MẸ THÀNH CÔNG ...................but.................. THẤT BẠI NHIỀU QUÁ MÀ KO CÓ THÀNH CÔNG THÌ CÓ .............................................................................:d

5. judasaghi

judasaghi Youtube Master Race

dung roi do......do la bi trung phai posoin roi chu ko phai trung blade dau .............chuyen binh thuong ma dung blade rb giet ảchẻ dang bay cung co gi la. dau.........

6. :(DieuLinh:)

:(DieuLinh:) Mr & Ms Pac-Man

Nó xìa badle reborn cho nên nó phải add point vào mana -> ít máu, 1 con TRojan lv 127 full soc hit nó 1 hit cũng die, nó ko có đến 12k HP đâu, add vào mana rồi lấy đâu ra 12k, nói chung nó là water-water, ko việc gì phải sợ cả, nó là trojan-trojan 130-130 thì hơi ngán.

7. hngamer

hngamer Youtube Master Race

cái poison blade đang bị bug đấy. Đọc trên conquer homepage đi, gamer đang phàn nàn về chuyện dính poison mà mất hp ngang với bị fb

8. fluffy

fluffy Youtube Master Race

Allan và Wincy nghỉ chơi rùi, mà 2 đứa nó chỉ làm ra 4 đồ 2 sock thui, Cascade đâu phải mạnh nhất trojan đâu ::) . Bạn chơi nick nào vậy ::)

9. fluffy

CO2 mà ra, sửa cái bug đánh magic ra physical damage là họ fire tao khoẻ rùi , mình đang hy vọng là thế ::)
    May mà server mình chưa có water reborn nào đủ mạnh cả ::) . Anh mèo bỏ server mà đi, liên minh người vn ở freedom cũng tan rã lun ::(

10. son_viet

son_viet Youtube Master Race

Cao nhân cho hỏi:
    Items lv 120 như áo, mũ (main items) có thể compose với items under 120 (minor items) được không?

11. fluffy

áo thì em ko bít, nhưng mũ thì ko được. Cái hay là tất cả các đồ head wear lv 120 đều có thể compose với nhau được ::) . VD corronet +1 lv 120 có thể compose cho tao cap +1 lv 120

12. :(DieuLinh:)

:(DieuLinh:) Mr & Ms Pac-Man

TRích :
    Cao nhân cho hỏi:
    Items lv 120 như áo, mũ (main items) có thể compose với items under 120 (minor items) được không?

Khônng được. Bác Mèo không cho viết bài ngắn đành phải chơikiểu này :D> Thực ralên lv 120 hầu hết đều xài earing :D, chỉ có cap taoris và armor thì hay xài thôi, mà mấy cái đó thikhồng thể compóe được

13. ChoCOlatE-Candy

ChoCOlatE-Candy Youtube Master Race

Lolz.... Repair đồ của mình lại hết, sau đó lấy 1 db reset points của mình lại, cẩm cây blade luôn, ko tháo blade ra cho đến khi đồ của mình low dura, thử coi có 12k hp ko thì biết. water-water là khó chơi nhất.

14. son_viet

son_viet Youtube Master Race

Chết tui rồi. Định up armor lên 120 trước rồi từ từ lên +6, nhưng kiểu này phải lên +6 trước lên level sau à?
    Ai ở freedom co warrior armor + bán cho tui đê, còn thiếu khoảng 1 cái +4 nữa thôi.

15. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

:whew: :whew: :whew: :whew: :whew: :whew: <---- Nghĩ đến water to h2o

16. tuan-marie

tuan-marie Youtube Master Race GameOver

tui thay dieulinh noi sai bet water-water = tru`m xem guong MrPro ben Shiaphire di a. Noi that neu so ve HP ko con nao = Water Dieulinh noi water phai tang vao mana a` the thi con water nao da tang mana tren 35 point thi nen dung dbs reset point lai dum di noob qua point de cam mo.i vu khi 2 tay + 1 tay = 176 point mana = 35 point . Dex de fb tieu chuan la 60-65 du xai con lai thi hp het :P the nao trojan buoc ra day

17. heropain

heropain The Warrior of Light

lolz con water ông này nói bước ra ngoài đường trojan nó tạp chít nha :devil: FB kô cần dex mà cần đường truyền loại thú ping 10 :d con` nua~ da~ chem' nhau thi` no' str = 0 ah`

18. nguyenconquer

nguyenconquer Youtube Master Race

Water->water là chùm hả?Mấy cha là noob ở đâu ra đây vậy?water chỉ cầm dược vũ khí 2tay hoặc 1 cây 1 tay.làm sao 1 hit trọan được mà kêu trojan bước ra!với lại water->water làm sao bằng war->war.mà war->war thi chết ngọt voi trojan.con water->water còn chết ngọt nữa.

19. nguyenconquer

nguyenconquer Youtube Master Race

Ah!Mà chỉ có water->water moi set hp 12k đựơc hả!trojan ko set được hả?!Mà water defense yếu xìu.

20. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

NooB :)) Very Noob