help help help . help help help

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi phungbac, 27/7/05.

1. ChoCOlatE-Candy

ChoCOlatE-Candy Youtube Master Race

lolz... War luôn luôn là noob bạn ơi, ko có ai mà sợ war hết bạn ơi. Còn con trojan gặp fire là lên đường, nếu bạn ko dùng fast blade hack thì đừng có nghỉ đến chuyện mà giết Fire-fire ban ơi. Nói người ta noob thì coi lại mình đi. con trojan cùn của tui đập mấy con war-war full soc như con. lolz. Ko tin thì qua bên Crystal server... Trùm PK bên đó. chocolate, Evil|RoyaL, Jedi với PeterQuang.

2. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

tuy tui ko pro gì ,nhưng đúng thật, war_war yếu xùi hà ,gặp troj hay fire là chạy ,tui chơi con war lv 115 mà ko đánh lại con trojon 110 ,con tao 100+ luôn T_T

3. nguyenconquer

nguyenconquer Youtube Master Race

Ai nói là war-war mạnh ha?Đang nói tui ha???Tui nói là water-water thằng nào nói là trùm nhất là noob!Chứ nói war-war mạnh hồi nào?Mà war-war tuy là noob nhưng vẫn hơn water-water!Còn bạn nói fire-fire đánh với trojan thì trojan thua ha?cái này thì bạn coi lại di nhe!!!Với lại trùm pk thì sao!Peter quang level 129 thì hơn thằng nghiêm bên server tui có 1 level.mà item thì chưa biết ai hơn ai!Nói cho đúng thì bên server ông trojan chỉ có đồ chơi xịn và level cao!Không có skill cho nên mới bị fire nó giết!Mà nói đúng ra trojan mà có skill thì fire taoist sao giết được?Cheat FB die lâu rồi nhưng hack speed vẫn còn!1 thằng trojan level 130 mà xài đồ full sock full super gem nó hercules 1 thằng fire rb rồi được khoảng 4,5k!Cần hercules 3 cái liên tiếp thì fire die!Còn nếu hercules hụt thì nó dùng chương trình FB hay chương trình biến về twin city để làm dc nhanh!rồi log on vô lại liền.cứ chơi như vậy coi trojan phải là trùm ko?Coi fire taoist chịu nổi ko?Người nào chơi trojan có skill đều biết cách giết fire.Nghe bạn nói Trojan ko thể giết fire thì bạn đúng là noob rồi!!! =((

4. fluffy

fluffy Youtube Master Race

Bạn ấy đang nói tử tế, bạn chơi hack thì kể làm gì ::( , hôm nào interserver bạn rủ Nghiêm hoặc PeterQuang đánh coi, mà ko càn cheat thì bít ngay thui mà

5. fluffy

fluffy Youtube Master Race

Mà mình quên, trojan lv 130 mà mới herc fire có 4.5K mà cũng đem khoe, thì đừng so đồ với Nghiêm hoặc PeterQuang nha ::)

6. nguyenconquer

Trời!Hack speed là 1 cái lỗi mà conquer ko có fix được!Tạo 1 file trong ini.Cái đó ai cũng biết!Nhưng chỉ những người kô phải noob mới biết.còn noob thì ko biết hack speed là cái gì đâu!Ah!Tui chơi trong server turq!ai việt nam mà không phải noob cũng biết tui!Còn acc nghiêm tui chơi hoài!Nên mới biết trojan level 130 no hecules nghiêm bao nhieu damage!Tui đang chơi con archer tên lang~tu~bui-doi trong turq!Đồ chơi của con Nghiêm chỉ có cái boots 2 sock với cái bag 2 sock ah!còn armour với nón với bracelet thì chỉ có 1 sock thôi!Bắn trojan level 130 với earing+4 và armour+5 duoc 1,2k!Nhưng mà nó hercules lại 1 cái trung bình mất 4,5k!Mà trong server turq nó chơi toàn hack speed.hercules dễ trúng lắm!Còn fb thì cũng khó hụt!mà nghe bạn nó vậy thì tui nghĩ chắc bạn chưa bao giờ chơi fire mạnh rồi!Còn bạn nói trojan level 130 hercules được 4,5k là bèo hả!Đồ chơi bạn full 2 sock chưa mà nói trojan level đó hercules 4,5k là bèo!mà con trojan tui đang nói xài 2 cây blade+5!all super gem và có 3 món 2 sock đó!boots.neck va ring 2 sock!Tên là chieko,giờ nó đang bán acc.chỉ còn cái boots với cái ring 2 sock thoi.Trojan mà hercules fire rb được 4,5k mà chê bèo!Chắc đồ bạn full 2 sock ha?

7. ChoCOlatE-Candy

Bạn noob thì noob vừu thôi, Bạn có biết speed hack như thế nào ko mà nói?? #>:) Còn như bạn nói thì đó chỉ là cái file action thôi, copy cái file đó vào folder ini thì mình nhanh lên thôi, mà tụi nó cũng nhanh như mình thôi...LOL Còn nếu mà bạn chơi trojan hay taoist mà trong 10 hit bạn đánh trúng được thằng sử dụng speed hack 5 hit tôi bái bạn làm SƯ Phụ... #>:) 1 con fire tao reborn full super lvl 110 chơi speed hack, bên tui thì 3 con fire reborn, 1 con lvl 129 full socket, 1 con lvl 122 full soc voi lai tui dùng con fire lvl 128 4 soc... 5 con trojan reborn lvl 121+ 3 con archer lvl 122+ dí đánh nó hơn 10mins mới giết được nó.LOL Vậy bữa nào tui có speed hack qua bên đó kêu ai cho muợn 1 acc bên đó đánh với bạn thử coi sao.

8. :(DieuLinh:)

:(DieuLinh:) Mr & Ms Pac-Man

3 con fire + 5 con trojan + 3 con archer = 11 con

Có lẽ nó vừa đánh vừa chạy, hoặc là bên bạn quá noob. 11 con đánh 1 con mà 10 phút mới giết được. THeo như tôi được biết thì hầu hết tất cả những gì là hack speed có tác động đến server CO thì chỉ tầm 5 phút là đều bị dis hết. Cái mà các cậu gọi là hack speed thực chất là nó tăng tốc độ xử lý của CPU lên mà thôi, và kể cả có hack speed đi nữa nhưng 11 con mà 10 phút mới giết được 1 con thì các bạn quá là noob :D

9. BillyTheKidCQ

BillyTheKidCQ Youtube Master Race

Đúng thế, chỉ cần 3 con fire giật sét thì nó coi như kô di chuyển được rồi, 3 con archer bắn intesify thì nó coi như đống cứng. Chẳng lẽ 3 con trojan ko đập nó chết được. Chắc là trojan lvl 30. LOL

10. nguyenconquer

11. nguyenconquer

Khi nào wa server tui!Tui cho bạn thấy có phải cái file ini action đó có ích ko thì biết!thích thì wa đây tui cho biết trojan có thể giết đuọc fire taoist ko nhe!

12. ChoCOlatE-Candy

Mấy bác noob vừu thôi... Biết đọc chữ Tiếng việt ko??? hahaha Ko biết ai noob hơn ai àh. hehehe... Vậy mấy bạn cứ qua Crystal thử coi ai noob thì biết. Mỗi server có 1 kiểu chơi riêng.... Tui có file action nên tui biết...LOLZ còn tin hay ko tin thì là chuyện của bạn.... để bữa nào tui kiếm 1 acc nào đó qua bên đó coi mấy bác "PRO" cỡ na`o. #>:) :devil: #>:) :devil: #>:) :devil:

13. nguyenconquer

Không cần biết pro hay ko pro!Nhìn đồ choi là biet liền!Mỗi server có cách choi khác nhau hả!Nhảm nhí!

14. AOE:TC fan

AOE:TC fan Mr & Ms Pac-Man

trong cùng chủ đề help xin các bác help cho tui cái này, vì sao cái CO tui chơi không được, đang nhập user và pass thì nó đá ra lại màn hình mà tức cái là nhập pass thì không sao nhưng nhập user và nhập được nhưng nhập gần xong rồi, chỉ còn 1 chử là nó đá ra mình đả thử nhiều lần và đả cài lại nhưng củng không được, có ai giúp tui với

15. BillyTheKidCQ

Ui trời, dễ thế mà kô biết. Nếu mà ko đánh được username thì ông type cái username ra Word hay là Wordpad, sau đó ông cut và past vào. Mk, lúc ấy thì máy làm sao mà chơi được ông nữa. Sau khi past được username rồi thì dùng chức năng lưu lại username, lần sau login vào ông ko phải gõ username nữa.

16. BillyTheKidCQ

Sorry , cut va paste, viết thành past đọc chẳng hiểu gì.

17. BillyTheKidCQ

Hâhahahahaahhahhahahahaha, mình đã có 49 bài post rồi. Một bài nữa là mình trở thành 5th class. Và bài này chính là bài củ chuối post lên để up lvl. Lão mèo thông cảm nhé.

18. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

ho ho ho thật ko ha? bác néu dúng là bo? duoc cai danh posion ma ko nhu mat mau vat li thi hay qua .hahahha em mong cai ngay do den nhanh len qua hic hic hic .hura the thi fire ko so bi 1 hit die rui` :D hu ra hu ra hahahha

19. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

Gio` ai chang? sai` file day' ... NguyenCon`Que` <---- super noob

Nhanh thi` nhanh nhu* nhau he't thoi ....vi` ca? 2 cung` sai` ma`

COn` trojan cua? ban co' full he't socket with Sdg Gap con water to water ben Glory khoc' ngay ....
    No' rebron 130 to 130 con` fixd diem? khogn bie't + vao` dau .... ta't ca? fixd he't co*

Biet la` trojan manh Gap fire thi` cu*' ma ` kho'c ......

Nha't la` fire to fire .... me.t lam' :whew: :whew: :whew: :whew:

20. nguyenconquer

Cái thằng water mày nói hồi đó chơi bên lion chung với tao!Qua đó hỏi nó biết Nghiem không!Mày không biết gì về tao thì im nhe!Hehehe!còn water130-130 thi sao!Vậy là mạnh rồi hả!đúng là mới biết chơi!