help help help . help help help

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi phungbac, 27/7/05.

1. lazycat7786

lazycat7786 Youtube Master Race

A'i cha` be na`o anti HKL ghe vây ta >.<
    moi nghi co thang may ma` long hanh wa chac tao ve` lai danh binh dinh het hehehe
    ma`thoi de tao kêu thang de gaykin ra giet het duoc ro`i #>:)

2. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

hey .ong ban choi conqueronline lau chua vay . tui chang biet ong la` nguoi` thia' nao` nhung ong noi' water -> water ko manh thi` dung' la` noob .ko biet cai gi` la` game ca? dung` co' ma` fost bai` cai kieu? cua? chuoi' ay nua~ . water-> water ko manh. ma` chang co' con nao` co the? danh duoc. no' ca? neu no 130 >>> 130 .cam` balde rb giat posion . cu. to? trojan cung~ chet' chu' dung` noi' la` trojan . ke? ca? ong ban. 130 >> 130 .ong gioi? lam' duoc 20k hp . no chi? can co 10 soc gan sp dra het thi chi? can 3 hit' la` .die thoi .ti? le. danh' ra qua? skill dac biet la`20/1.cu danh' 20 qua? the? nao` no' cung ra skill dac biet. 20.3= 60 cai' ps giat set 60 cai' thi ko kho' .ong ma` danh duoc no' thi` lay ong bang bo' luon . ko the? nao` ong choi no 1 hit chet duoc ca? gioi? thi mat 10k hp . hoi? ong the' thi` no' co' chet' ko ? noob very noob X( X( X( X(

3. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

ma` ong bao? la` con water ben sv tui choi cung voi ong ven sv lion sao . noi phet thi cung vua` phai? thoi chu' tui cung o ben lion ne` hoi` toi choi ben lion con ps nuoc' amnh nhat' ben do' la` con Sang chu lam gi` co con nao` ten la luk3 hay luke dau hay doai loai nhu the'.dm ko phai? noi` gi` chu qua buc xuc voi may` day' day la` frum tao ko the? chui? nhung loi` tho tuc thoi chu' noi cho may biet nhe' neu may thich' vao nick yahoo chui? nhau va` ban` luan ve` Conquer choi . ok ko .mot thang` ngu` thi` thoi roi` . neu' muon biet' phai? qua sv tao ma` choi. tram nghe ko bang 1 thay'. may` nghe cau nay` chua ha?
    cai' gi` cung~ can nhin` thay thuc te' ke? ca? ong` Nghiem cung the' hoi` ben sv Turquoise hoi` do' tao chua biet' choi phuc ong Nghiem that day' ma` ke? ca? la` bay gio` van Phuc. nhung co' dieu` hoi? ong ay' ve` cai blade rb ong? co' bit' gi` dau thia' ma` bao? con water ben nay` co choi ben do'. dien thi` thoi roi`. ngay nhu* item bay gio`tui chi? kem' ong nghiem co 1 soc thui .8 soc rui` vay ma` giat no' co' 200 hp + vay thi` ong Nghiem giat no duoc bao nhiu? co' duoc 1k hp ko ro~ la` noob . ko noi' ra thi` nguoi` ta con` ko biet' chu' noi' ra roi` thi nguoi ta moi biet' ong la` ........F.U X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(

4. Châu_Trùm

Châu_Trùm Youtube Master Race

ba` con oi nghe con phungbac do' quang luu dan ha~ la`m gi` co' con water na`o reborn 130 may pa'c co`n luyen len lai dc 130 thi` co' nhung moi ban da^`u va`o da~ reborn 130 thang na`y Bu`m Bu`m chac xao nua .Noi thang ra nha bộ công cụ lao động~a ku phungbac du` do^` elite tu` trên xuong duoi thang kia full sock chua chac danh 1 phat dc 8500 pha~i ko may pa'c .Xao wa' ku oi :P

5. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

Tao ma` ngheo` a'h ...
    May` lai nham` tao voi' ai ro^i` ..
    Hoi? Nghiem di .. con` n.o tao kho^i kho^'i tien` mua bag + day'
    Co`n con killall tao bo? tu` lau roi` .. co' khi 3 thang' khong nghic.h lam` pker
    ma` thay' may` deo' dau ... Con ảcher tao len cung` con TigerArcher .. cha'c luc' day' may` van~ co*i? chuong` chay theo xin vao` team thoi....
    Bon bo' may` bo? sẻver sang ben trium lam` chu`m ben day' roi` .. NGhiem qua goi bon tao ve` Tuqui cho co anh em .. bon tao ve` .... Luc' day' nghiem moi' 90 +
    bon tao di ho*n 1 thang' quay ve` va^n~ dung' top .. con` cai' loai may` m.e co' thay' dau ... tinh' tuoi? CO tao de? ca? ra bo^' may` nu*a~ chu*' dung` noi' may` ...
    Cai' loai ngu dan` .. " Mom~ cho' ma` doi` mo.c nga` voi "" nghi? di con
    ma` ai bao? may` khong chien' lai len chuyen? sẻver hahaha
    Liên h.e ThuHuong ben Glory di ..
    troJ to Troj 120 + full socket full gem dra ... sao van~ bo? sẻver ... qua danh' sẻ moi'

H2o <--- con warri khung` nha't sẻver tao chang? s.o thang` nao` mma` vân~ ro*i` ser
    ColdHeart ảcher 128 full socket boot va` earing 2 socket sao lai ro*i` server
    DieuLinh 125+ full socket earing 2 sock water full socker full super rai
    keo' 24 tieng' 1 con reborn sao lai bo? ser ...
    Nue' chi? vi` chien' khong lai thi` ... co' loai ngu nhu* may` moi' nghi~ duo.c dieu` lo*n' lao the' thoi con ah`
    lolzzzz
    O*? do*i` bo^' may` ghe't nha't la` cai
    loai nguo`i nhu* may` .. " Co' 900 dong` lai goi co^ o*i ban' chau' 1000 xo^i "

Mom~ Cho' kho^ng mo.c duo.c nga` voi da^u con ah` :devil: :devil:

6. heropain

heropain The Warrior of Light

Chài chửi nhau bài dài làm ơn gõ hộ cái " F10 " đọc nhức cả mắt ----> MOD đâu xóa cái topic này coi :o

7. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

hey may` la` thang` noob ben sv nao` vay . lai them mot thang` ko biet' gi` ve` CO nua~ roai` chan' nguoi` vn nhu vay thi` lam` sao co ngay` lam` ba' chu?cac' sv duoc .noi cho mu` bit' nhe'.no' la` water co the? lap gia dinh` acher cua? no' 130 full soc sp dra .con` water full sp raibow . me the' thi` ko 130 rb 130 thi` sao .lan sau ko biet' gi` thi` dung` co vao` frum noi linh tinh nhe'..................
    ah` quen` me theng` nguyenconquer an che` dau roai` so. ko dam' chui? nhau bo voi anh ah` .co' can cho xem nick yahoo truoc ko . gui tin nhan' vao` do chui? nhau bo . hom nay cung duoc . dang roi~ viec bao~ gio' o? nha`. niu' chu' mi` thick' . chui? nhau anh em giao luu choi . du` mi' may` .so ko thay' cai' mat lin` may` dau . lol ...........
    em buc xũ qua' ma` viet thia' nay` thui .mong GM dung` cho em len thien duong` nha :D

8. heropain

heropain The Warrior of Light

Máu me be bét ! Chửi nhau hay chi mò chửi vì sau khi lôi một hồi thì khun bít là mình chửi nó hay là mình chửi mình nữa àh ( đúng là văn hóa người việt : chửi nhau nhất nhưng lại là thằng ngu nhất ) SORRY.....

9. ~Minoan~

~Minoan~ Donkey Kong

Xuong' quan' Minoan di ong .... nha^.u di goi bon makha daotrich... xuong' di Rua`DepTrai dng o day .... yeu cau` moi` bac' khi di mang theo 10 k ... hehehehe

10. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

lol ,thật nó là con water sv glory lên lv 130 thứ 2 sv,sau khi reborn thì nó cũng lên lại 130,và la acc130 thứ 2 sv(chỉ thua acc ảcher 130 cũng của nó thôi ) ^^

11. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

EHEM` bac heropain nay` em biet' bac' la` pro rui` nhung bac thong cam? cho .bon no' noi vay em chiu sao duoc. bai` viet' nay` la cua? em .viet' tu dau rat tu? te' em moi tham gia bai tren trang viet' em ko chui ai bao gio` em cung~ chang? mang ai bao gio` .con nguoi` em luon thien tu` co? den' cha^n nhung bon noa' bon noa' hic hic hic . noa' bao? em noob .em chap' nha^n. ko noi' gi` nhung bon noa' ko tin dieu` em noi' no' bao? em noi phet' thi` em ko chiu duoc. bon noa' bao? 130 rb 130 trong vong` nua? thang ' la` ko duoc . rui` van va van van ... bac biu? thia' em sao chiu duoc . rui` ko biet' tu` dau cai ' theng nguyen conquer la` theng` nao` vao` chui nhau viu' minoan la` xau' bai` viet' cua? em di em ko dao` ma? noa' len moi la` chuyen la ay' chu' bac lai biu? van hoa' nguoi vn kem' , thia' thi` theo bac nhu nao` la` van hoa tot' day .? dua' nao` chui em truoc' dua' nao` lam hong? bai` viet' cua? em .............. tieu de` bai` vie't la` help help help help help . 6 chu~ help ma` coa' ai giup duoc gi` dau .ah` quen coa' 1 nguoi` 1 nguoi duy nhat ' tham gia bai` viet' thu' 2 trong muc noi la` em trung blade poison. con` ngoai` ra toan bao? em noi' phet' va` ko tin ." ngoai` nhung~ nguoi` trong sv groly ra con bon. ho. ko biet' cu' bao? not' phet' "

Uc' ko chui? duoc. mai~ vi` sau cung ~ chui duoc :D :D :D :D :D :D :D