Help me...... Bạn nào vào giải đáp cho mình với :((

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi d0lce90, 1/6/12.

1. Longvn1987

Longvn1987 Legend of Zelda

Ông party lấy way point thì có sao đâu @@, trò này làm từ D2 suốt mà, có phạm tội gì đâu mà ban ??

2. NightShadow

NightShadow C O N T R A

Đọc tới câu này thì thôi rồi :6cool_beat_brick: . Box này có cả lò rủa tiền, cc chùa các dạng rồi, có cả trẻ trâu vào feedback cho thằng rửa tiền ( khá nổi tiếng ) nữa là khác :7cool_feel_good: .

3. lamhoaicho

lamhoaicho T.E.T.Я.I.S

D3 hay không chê vào đâu dc chỉ ghét cái là bắt phải online mới dc chơi :6cool_beat_shot: ko có mạng là húp cháo . quên bro nào biết xem thời gian bảo trì server nó thông báo ở chỗ nào ko ? mình ở server EU .

4. tuancuong05

tuancuong05 Donkey Kong

em thì lại khoái cái vụ online của nó pác ạ ^^

5. NOIR7410

NOIR7410 T.E.T.Я.I.S

Toàn các bác phán như đúng rồi ấy trong khi không đọc cái annoucement của nó:
    - Thứ nhất, acc banned (nhiều bạn viết là band =)) ở cấp độ cao nhất trong Exploitation Policy của nó. Mục này nói về bạn lạm dụng Bug, khai thác trái phép các tính năng nào đó để phục vụ cho mình; hoặc dùng 1 chương trình thứ ba can thiệp vào game. Do đó, kết luận là acc của bạn đã vị phạm một trong các điều khoản trên
    - Thứ hai, việc bạn mua phải acc dùng cc chùa thì lúc đó acc của bạn sẽ bị SUSPENSED và locked-> banned với điều khoản Account Compromised chứ ko phải bên Exploitation.
    - Thứ ba, cái này mới là nguyên nhân dẫn đến acc của bạn banned: bạn có $50 trong balanced :). Đơn giản dễ hiểu là bạn có 1 tài khoản mới nguyên, trong transaction ko ghi lại bạn có 50usd bằng cách nào->paypal, nạp tiền bằng visa...check lại tài khoản 1 tí là biết ngay, so sánh chủ tài khoản và chủ visa/paypal là thòi ra ngay.
    KẾT LUẬN:
    - Bạn đã vi phạm chính sách sử dụng của nó, vui lòng mua licence mới để sử dụng.

6. nhp1127

nhp1127 Youtube Master Race

CỐ gắng dành 15 phút để dịch lá thư cho chủ topic đây!

7. anhxin00

anhxin00 Mr & Ms Pac-Man

Bác kia dich bang google à..kakaka.. thế thì tôi dịch trong vòng 1 nốt nhạc..

8. Longvn1987

Longvn1987 Legend of Zelda

Google cái gì, đọc văn phong là dịch bình thường có kèm grammar đấy, google mà dịch được tới được trình ấy thì đã mừng !!!

9. Catman_vn

Catman_vn

tiếng anh kg cần phải chuẩn để đi thi đâu, chỉ cần nói sao cho blizzard hiểu là được, họ chẳng quan tâm đến ngữ pháp. Nếu kg vi phạm gì thì cứ viết vài dòng cho blizzard đi

10. tuancuong05

tuancuong05 Donkey Kong

lạy hồn các cụ các lão đừng xoáy nhau nữa nguyên nhân là đây rãnh quá ngồi dịch lá thư nữa chứ đã vậy còn dịch cho đúng ngữ pháp các hạ thật là rãnh :))

11. nhp1127

^ chỉ là giúp đỡ lẫn nhau thôi.đúng như bác trên nói(^)!cái này chắc là do người bán account cho bạn chủ topic đã lợi dụng j đó để creat account trái phép!blizzard nó phát hiện ra thì banned thôi! rút kinh nghiệm cho các ae về sau! đừng vì tham rẻ mà mất cả chì lẫn chày!

12. Rekka

Rekka Persian Prince Lão Làng GVN

Có cái cách tạo 1 game act 4 Hell -> open to public rồi thoát ra join game public inferno, thế là tạo đc 1 game act 4 inferno ngay. Cái đó có gọi là exploit ko.

13. nhp1127

^ không có đâu, nhiều người vẫn đi tắt bằng cách đó mà, kiếm cái check point ở act 4 infer rồi xông pha cày bừa chai lọ, chest các kiểu ấy mà!

14. khoaibu

khoaibu Youtube Master Race

mình hiện tại sống bên nhật ... hôm nay vừa đặt mua cái đĩa diablo 3 xong

hiện nay có 4 code nhưng không tài nào mà đăng kí acc được...

nói không đăng kí được thì cũng không phải ... mà đến cái bước nó gửi mail để mình xác nhận ... kick vào link thì nó ra lỗi : too many attempts ... không cho đăng nhập nên không thể nào vào được phần login của battle

nên ai giúp mình được mình cho 1 code :D