help than dieu dai hiep

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi kellychen1, 17/4/05.

1. ShenDiao2004

ShenDiao2004 Mr & Ms Pac-Man

à ,mà của u là gì vậy,có biết đánh dday hông ?

2. ShenDiao2004

ShenDiao2004 Mr & Ms Pac-Man

chán wá,thần điêu ko chơi được ,đang chơi tlbb nhưng lại bí,vãi ,hè mà chán ghê

3. dragon kiss

dragon kiss Legend of Zelda

Chào kellychen1,tui là shendiao2004 nè,thế nào đã,chơi tiếp được chưa,khổ wá,đang yên tự dưng tui bị khoá nick ,chán ghê,mà này,theo tui thì u nên thử lại cái cách đó đi,vì tui cho đĩa ra vào lại cũng chẳng được nữa,tức lắm,à mà u chơi qua đĩa 3 rồi phải không ,mất bao lâu ,khoảng tầm mấy ngày ???

4. JpFox

JpFox Youtube Master Race

Chào mấy u, cho mình hỏi chút. mình mới choi tđđh mấy bữa nay, mà sao cứ bị văng wài, nhất là sau các trận đánh. Có cách nào khắc fục dc ko? Với lại theo hd thì vào nửa đêm mình fải lên miếu gặp ADP, mà sao lên miếu lại ko thấy ổng đâu hết vậy? có cần làm gì trc đó nữa ko?

5. dragon kiss

trước khi lên thì save lại vì sau đó có thể không gặp được ,có thể có
    còn văng ra ngoài thì ko bít,có thể tại win lỗi ,cài lại ,chơi lại đi ,nếu cần thì lấy phần save của tôi mà chơi

6. dragon kiss

à mà này ,bạn có hack lv của dq không zậy,hack lên nhiều cũng bị đấy

7. kellychen1

kellychen1 Mr & Ms Pac-Man

đó là 1 một lỗi của game đấy, bạn nên save lại trước khi lên gặp ADP nếu gk gặp thì laod lại và đí nhiều lần vào thì mới gặp, game này bi6 lỗi nhiều quá, tôi chơi dc tới đĩa 3 thì bị đứng
    bác shendiao2004 à, tui cũng bi giống bác đó nick kellychen của tui tự nhiên đang sài tới lever 10 cũng vị khoá lươpn kg hiểu tại sao luôn, tui vẫn chưa chơi lại dc, nó bị như vậy hoài à, cách cũ kg làm dc nữa, bác vẫn gk chơi dc à, yui làm cách này ở đĩa 2 thì dc đó, bác thử lại xem

8. dragon kiss

ok,đã chơi được đĩa 3 roài ,tui bít rồi đó,u nên đi mua lại đĩa cuối đê,tui cũng thế ,vừa mua lại đĩa 3 là chơi được liền hà

9. kellychen1

sao lại phải mau đĩa mới chơi dc à, sao kỳ thế, vì đĩa 3 đoản đầu tui đi dc mà, tự nhiên đến đoạn giữ là bị ngưng luôn hà

10. JpFox

Thank u. Mình chơi tiếp dc rùi, sau cỡ 20 lần thừ !!! Còn văng wài là tại cái WinXP X( này. Mình chơi bên W98SE thì êm ru. Đó là lỗi W hay lỗi ko tương thích vậy? Mà có cách nào làm tđộ DQ lên nhanh ko, xin chỉ giáo ?

11. dragon kiss

@kellychen : vì đĩa u tốt ,còn đĩa tôi xước nên nó zậy,bây giờ mua đĩa mới thì okie rùi ,hi hi sướng wá,đợi mãi cuối cùng chơi được roài

12. kellychen1

huhuhuhuhuhu, bác thì chơi dc rồi còn tui thi vô phương cứu chữa rồi , làm đủ mọi cách mà vẫn kg dc
    to JFOX: bạn muốn tốc độ của DQ tăng lên thì chỉ còn cách là hack lever cảu DQ cao lên thôi chứ gk còn cách nào khác đâu

13. JpFox

Sorry, cho hỏi mấy bạn có sơ đồ ở Cổ Mộ ko vậy ? Mình mò wài mà tìm ko ra mấy cái cửa :-s . Đọc HD mà ko biết đi đường nào cho đúng nữa. Uh mà có tuyệt chiêu nào đánh 1 lúc chết chùm enemy ko, như CGDL í ? Xin chỉ dùm. Thanks

14. kellychen1

mình gk biết là có tuyệt chiêu đánh chết trùm kg nữa, vì chưa có đi hết mà, nữa chừng thì gk đi dc nữa nữa , làm cách gì cũng bó tay.Hướng dẫn sơ đoề trong cổ mộ là đúng rồi đó, bạn hãy lấy chỗ có 3 cánh cửa làm chuẩn thì sẽ đi được thôi, từ chỗ đó đi được tất cả mọi nơi đó.CHúc bạn thành công nghen

15. tagomisugi

tagomisugi Mr & Ms Pac-Man

(Bây giờ vào doanh trại MÔng Cổ trước mặt vào trong doanh trại thì vào lều của KLPV Bây giờ vào khu rừng bằng lối ở bên phải lều chính vào đây bạn tìm một ông lão trong một cái hang nhỏ bây giờ đi tới cho đến khi thấy một cái bảng thì rẽ phải . Và đi thẳng cho đến khi đất đổi thành màu xanh thì rẽ phải lần nữa cho đến khi thấy ngã rẽ thì qua bên trái đi một lúc bạn sẽ thấy cái hang vào đó bạn sẽ gặp một ông lão và đánh nhau với 3 con nhện sau đó thì trở ra vào doanh trại chính bạn sẽ thấy ông lão khi nãy bị lôi ra) tui đi tới đọan này nhưng tìm hoài mà không thấy ông gìa ai biết chỉ tui với.cám ơn trước

16. kellychen1

chắc đ1olà một lỗi của game đó bạn thử đí lại nhiều lần thử xem , hay là bạn đã bỏ qua nhiệm vụ nào mà gk làm kg,bạn thử thự lại xem sao nghen,chứ tui đi tới doạn đó mà kg bi gì hết

17. tagomisugi

tui đâu có bỏ cái gì đâu .tui đi hơn năm tiếng rùi mà vẫn chưa thấy ông lão đó .tui bực qúa trời luôn .chơi tới đó mà không qua được muốn khóc rùi nè +_+ buồn qúa .à mà ông lão có phải ở trong cái hang có 3 ngã rẻ không? tui làm hết nhiệm vụ rùi mới tới đó được chứ .ai biết thì chỉ tui cám ơn

18. kellychen1

đoạn đó hướng dẫn đúng rồi đó,nếu bạn vẫn gk tìm dc ông già,chắc là đí sai đường đó,tui qua đoạn đó ngọt xớt à

19. leila14081990

leila14081990 Youtube Master Race

Hello! Mình thành viên mới và mình đang bắt đầu chơi Thần điêu đại hiệp, mình chơi tới chỗ đánh nhau với anh em họ Võ mà máu của 2 tên đó là 200 còn của mình là 60 làm sao mình đánh lại chúng? Nếu đi luyện level thì làm sao đi ngủ ? ::(

20. tagomisugi

tui đi qua cảnh đó rùi bây giờ đang đi tới tuyệt tình cốc đây .dương qúa của tui level 40 mà còn đánh không muốn lại ctc nữa tức chết đi .nhưng dù sao tui cũng gần kết thúc rùi khóai qúa
    ps:leila( mình chơi tới chỗ đánh nhau với anh em họ Võ mà máu của 2 tên đó là 200 còn của mình là 60 làm sao mình đánh lại chúng? Nếu đi luyện level thì làm sao đi ngủ ? )ông phải luyện level xong rùi ngủ cũng chưa muộn mà.ông không luyện level là vô phương qua khỏi màn đó .