Help '' Tieu Ngao Giang Ho''

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Nam_Tuoc_Bong_Dem, 10/4/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. atulaIII

atulaIII Youtube Master Race

tui cũng chơi hết đĩa 3 rồi thay đĩa 4 vào nhưng trong khi chơi thỉnh thoảng hay bị out...bực lắm,có phải là do đĩa hay là do máy vậy các bạn giúp mình sửa đi.........

SM: Cho đĩa vào CDROM ko có nghĩa là dùng đĩa nhiều đâu vì game chỉ cần đĩa load lúc ban đầu thui. Khi load xong thì bỏ đĩa ra cũng được. Do đó có thể ko do đĩa đâu.

2. phicau

phicau Youtube Master Race

Hu hu, vẫn chưa ai giúp em à? Làm ơn cứu với, ko em gái em lại tưởng là đĩa bay thì chết. Nhân đây xin hỏi một câu ko thuộc topic này: Sao em cũng dùng XP, cài Ngoạ hổ tàng long được rùi, nhưng khi vào menu chạy là nó thoát ra ngoài là thế nào. Mời các bác giúp cho.

3. Guest

0
    tui thấy game nảy quoái quá, nó chẳng giống với cốt truyện tí nào cả : trong phim lam gì có thằng PS , LPH cũng chăng chinh phuc miêu cương, trong phim cũng chẳng có thiếu lâm tự. Vả cũng chẵng có chuyện ĐPBB bánh chết Nhậm ngã hành ...... Nói vậy thôi chứ trò này cũng hay

SM: Đây là phần 2, phần 1 chắc là có cảnh này. Game chỉ dựa vào truyện chứ ko copy nguyên xi.

4. atulaIII

Game này cũng đỉnh lắm,nhưng chơi hay bị out quá nhiều khi bực lắm,mà tui chơi tới đoạn vào mê cung rồi nhưng chơi toàn bị out hoài bực lắm,mà trong hướng dẫn bảo trong đó có cuôn bí kíp thế mà tìm mãi không thấy gì cả ,làm thế nào mà ra bây giờ ....HELP ME!!

5. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

nói thiệt nhé,lúc đầu tui chưa có game trung hoa khác ,chơi game này à mê tít luôn nhưng sau nhiều game hình ảnh đẹp quá neên game này thuộc hạngm xách dép rùi,tui thích tìm tòi về game này lắm môi tội bây giờ nó xấu và cũ quá rùi...........

6. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Dù có thể bạn đã đi qua lâu rùi nhưng mình vẫn cứ Pots bài lên , cái bí kíp có thể nằm sau một cánh cửa (mình không vào được nhưng có thể lấy được)

Game này tui bị lỗi hình ảnh ( nó dạng như bỏ hết tất cả các chi tiết phụ đi) nên chơi không bị kick ra ngoài , đã ghê

7. atulaIII

bạn có thể nói rõ hơn được không...cụ thể là sau cánh cửa ở mê cung hay ở bên ngoài

8. linhdc

linhdc Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi một chút nhé ! Em đi đến chỗ được các vị sư cô bái làm trưởng môn , đã qua 3 đợt kiểm tra , đã lấy con rùa nhưng phải đi vào đâu để kết thúc đĩa 3 ??? Em đã đi hết các phòng nhưng chẳng biết phòng nào là phòng trưởng môn cả , hix ... !!!
    A` , khi các bác vào toà thành ninja thì level mấy ? Em lỡ chân đi vào đó nhưng bọn nó đánh khiếp quá !!!
    Thank trước nha !!!

9. mattroirucro2003

mattroirucro2003 Mr & Ms Pac-Man

ai chơi trò này đã từng chơi qua trò đập đá chưa cho tui hỏi một chút?có 8 tảng đá xếp thành hình bát quái ấy.trò này sẽ được chơi khi bạn điều khiển lph va ps đi đến cái làng cuối cùng bên trái nơi mà lhx và ndd đi khi mới bắt đầu trò chơi ý.vào làng xong bạn nói chuyện với một thằng ở trong sân nó có 2 tuỳ chọn,chọn 1 là đi đập đá còn 2 thì không làm gì cả.mà chỉ đập được có 1 lần thôi,nếu không hoàn thành nó cũng không cho chơi lại nữa.tôi đập mãi mà không sao hoàn thành được,vậy tui xin hỏi nếu hoàn thành nó có cho mình cái gì không?và cái nhiệm vụ này có bắt buộc phải thực hiện không?

10. animorph

animorph Youtube Master Race

Ở đĩa 3, khi đến chùa thiếu lâm sẽ có 1 gã bán kinh thư, theo như hướng dẫn thì nên mua 2 quyển, 1 xanh (3000) và 1 đỏ (500) nhưng tui có thấy quyển nào đỏ hẳn hay chỉ có 500 $ đâu. Bác nào nhớ quyển sách đó xin chỉ giùm cái. [-o<

11. Ctisco Bui

Ctisco Bui Youtube Master Race

hey có u nào có CD key của trò này không cho tui xin.Tui mất rùi

12. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

tui có đấy nhưng bác đinh làm gì vậy,định câu bài à,bác nauỳ liều thiệt đấy không sợ mod trừ điểm à

13. Ctisco Bui

Ctisco Bui Youtube Master Race

Ông mới câu bài đó.Tui hỏi bởi vì tui mua CD chợ trời nên mới lên đây nhờ anh em giúp chứ

14. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

15. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Bạn đã qua cái chỗ quăng rắn đó chưa vậy. tui cung bí quá đây!!!
    Nếu qua rùi thì hướng dẫn từ đầu từ lúc xuống hầm cho tui nhé!!!CÁM ƠN NHIỀU NHIỀU!!!

16. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

to chic ken run bạn không nên câu bài kkiểu như vậy nhé,mod sẽ trừ điểm đấy,lần sau bạn khônhng được cố tình làm như vậy nhé.

SM: ho-anh-tuan nhắc nhở đúng rùi đó. Nhưng ko cần quote thế này đâu, sẽ làm trang web rất chậm đó. >:-D<

17. *fantasy*

*fantasy* Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi nhé mình đang đi đến đoạn mà sau khi điều khiển cô gái cùng con quái vật diết chết thằng có phép khôi phục 1500MP sau đó lên núi đánh nhau tiếp với cụ co phép khôi phục 2000MP . theo lời bác sowrdman thì đi ra tự suống ngôi làng rồi lên thiếu lâm tự để được trả ơn là như thế nào , sao tui đi đến đó mà ko thấy nó cho mình vào thạch thất gì cả mà đi vào đuờng bên phải thì hai cổng đều ko vào được là sao vậy hả các bác , à còn cái vụ gõ chuông là ở đâu vậy nhỉ , các bác chỉ dùm tôi với

18. ballbee

ballbee C O N T R A

cho tui hỏi là sao tui cài trò hcơi vào máy rồi , xem được demo lúc mới vào trò chơi luôn, nhưng khi xuất hiện màn hình Titan và dời con chuột xuống biểu tượng để chơi thì nó bị out ra ngoài luôn , bó tay luôn không biết làm sao có ai chỉ giùm tui không?

19. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

BÁc ơi, bác phá đảo rùi, vậy bác có thể bảo cho tui bít sau khi mà LPH và thằng PS đánh tất cả các miếu cương rùi, về làng LPH đánh nhau 2 trận rùi, sau đó nói chuyện với 1 thằng da xanh, sau đó thì làm sao nữa. Vi Tiểu Bảo 16 bảo là cái cầu ngâm nưóc sẽ được nối liền, mình sẽ điều khiển LHX và NDD, nhưng mà có liền đâu, nó vẫn như dzứa.Làm sao bi giờ!!!

20. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Vi Tieu Bao 16 sao mà tốt dzữ dzậy, ai hỏi ai cũng trả lời rất tử tế và rất nhanh nữa, tui phục ông lắm đó.
    Nếu ông ở HN tui sẽ mời ông đi nhậu đấy!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.