Help '' Tieu Ngao Giang Ho''

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Nam_Tuoc_Bong_Dem, 10/4/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Bác Tuấn có vẻ khó tính quá đi mất!!!
    Tụi em nào dám câu bài đâu, căn bản chẳng có gì nhiều để viết thui mà!!!

2. Nerazurri

Nerazurri Mr & Ms Pac-Man

Các bác chơi TNGH3 chưa hả? Xin cho tôi hỏi nhé. Sau khi thằng cầm giáo đưa cái con ninja về nhà thì mình phải làm gì nhỉ? Có bác nào biết giúp tôi cái nhé.

3. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Bác ưi, bản 3 này có hay không vậy?Đồ hoạ thế nào vậy?Cách chơi có gì khác không vậy?
    Tui chơi bản 2 rùi, Hình đẹp lắm mỗi tội chơi không lôi cuốn lắm thui, căn bản không hiểu cốt truyện mà .Tui đang không bít nên chơi gì đây!!!

4. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

có bác nào giúp đỡ tôi về font chữ ok ,chạy trên win 95\98 chơi trò này mà ok có chữ hoa chắc chết quá mấy bác ơi giúp lẹ gìm đi hậu tạ nhiều

5. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Mấy Bác phá đảo rùi mấy bác có nhớ lúc ở đoạn cuối, mình phải nhấn 3 cái đầu rồng không? Em cũng nhấn nhưng mà không được, chắc là phải học sách rùi!!!
    Nhưng mà là quyển sách nào dzậy, cho ai luyện và quyển sách đó ở đâu?
    BÁc nào phá đảo rùi thì giúp em với nhé!!!
    Em cám ơn nhìu nhìu!!!

6. wonbinp

wonbinp Youtube Master Race

chào các bác không biết cá bác nào có font chữ Anh cho game TNGH2 không vậy,
    à mà các bác này tui mới chơi nên chưa rành cái này lắm
    tui đang đi vào ngôi nhà cháy ,lấy được búa và đánh vào cửa đang cháy tui đánh hoài mà cửa vân như thế làm cách nào bây giờ tui đang chơi ở khúc đầu đó. mong các bác chỉ dùm

SM: Game này ko có tiếng anh đâu. Chỗ đó thì bạn chỉ cần để ý cách tăng lực của cái thanh chạy là qua được

7. *fantasy*

*fantasy* Mr & Ms Pac-Man

à mấy bác cho tui hỏi nhé sau khi đi qua cái địa đạo ở chùa thiếu lâm rùi tôi lại đi lên trên cổng trên thì có tiếp cái miếu (có cái hộp trắng ý) vào trong thì chỉ đi 1 đoạn là đánh nhau với mấy thằng nhưng đánh song thì lại quay ra ngoài là sao vậy các bác à có cả đồng hồ trên đầu đếm ngc từ 20 giây lại hết giờ là chiến song vẫn ra ngoài có phải tui làm thiếu các gì ko các bác chỉ giùm nhé !!!!

8. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Trùi ui, không có bác nào phá đảo rùi à!!!
    Giúp tui với!!!

9. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Bác ơi, đó là bác dẫm phải ô đánh nhau rùi!!!
    Nó là mấy cái ô ở dưới chân ý, bác cố gắng đi thử từng cái thử xem!!
    Em mò ra lối ra phải mất 1 tiếng đấy!!!
    CHịu khó nhé!!

10. Vôkỵ_Trương

Vôkỵ_Trương Youtube Master Race

Bác nào làm ơn viết lại thành một cái Hướng dẫn hoàn chỉng được ko ,rất cám ơn nêu gửi cho mình

SM: Bạn có thể load hướng dẫn ngoài trang chủ GVN đó.

11. tklinh

tklinh Mr & Ms Pac-Man

chào các bạn . cothể cho mình xin cdkey cua tngh2 ko ?

12. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Cám ơn tui đi nào,he he!!!
    SERG-1R4Q-2EF4-E360-D822

13. dongtrieu

dongtrieu Mr & Ms Pac-Man

bay gio ma cac bac con ban luan ve game nay u no da co cach day 2 nam roi

14. *fantasy*

*fantasy* Mr & Ms Pac-Man

tui biết rùi hôm qua mò ra kiểu đi rùi song lấy đc mấy đồ vật nhưng ko biết làm gì nữa ko biết bác nào đi rùi thì chỉ tiếp cho tui đoạn này đi ,còn cách đi thì cứ viết lên đây bác nào chưa biết thì đọc nhé :
    đi sang cửa bên phải thì đi tiến lên 1 ô sang phải 1 ô rùi lại lên 1 ô rùi sang phải tiến lên tiếp 1 ô sang phải 1 ô rùi sang phải 1 ô song vào cửa , còn tiếp theo đoạn đấy thì cũng tươn tự khi các bạn đi đến cửa đối diện với lúc vào chỉ có khác ở cuối thì tiến 2 ô rùi sang phải

15. wonbinp

wonbinp Youtube Master Race

mấy bác có biết
    lúc đang đi tìm vị thuốc cho Ndd nhưng mà tui tìm ở dưới suối hoài cũng không thấy cái cây búa đen
    có bạn nào chỉ giúp là con suối nào không vậy

16. Vôkỵ_Trương

Vôkỵ_Trương Youtube Master Race

Tôi mua rất nhiều sách , luyện tá lả nhưng chẳng thấy có chiêu gì sát thương đối thủ ,ai biết lam thế nào chỉ hộ cái

17. mattroirucro2003

mattroirucro2003 Mr & Ms Pac-Man

bạn giống tui thật đó,ban đầu tui cũng dành dụm tiền.được bao nhiêu để dành mua bí kíp hết,nhưng hỡi ơi.luyện suốt mấy ngày mới xong được có năm quyển,vậy mà đến lúc oánh nhau chả thấy có đòn nào sát thương tụi nó cả.chỉ toàn thấy hồi máu với những cái đòn khỉ gì ấy,chả biết nó có tác dụng gì nữa.cũng may là ông trời không phụ lòng người,chơi tới lúc gần kết thúc thì luyện được mấy đòn đánh tất cả đối phương nên cũng dễ.còn vụ mua quyển bí kíp nào để luyện được chiêu sát thương đối thủ thì tui cũng chả nhớ nổi nữa,vì tui nhớ là có bao nhiêu bí kíp tui mua hết cả.nhưng không luyện hết vì nản quá,chả còn kiên nhẫn mà ngồi luyện nữa.hay bạn thử luyện cuốn màu bí kíp có giá 2000 hay là 1800 mà cái thằng ở cổng chùa thiếu lâm bán thử xem.hình như có đòn đánh tất cả đối phương mà chỉ mất có 180 mg hay mp gi đấy thôi,còn một vài đòn nữa nhưng tui không nhớ là ở quyển bí kíp trông như thế nào.hì hì,dù sao tui cung mong bạn gặp may trong việc luyện bí kíp nhé,biết đâu bạn lại luyện được nhiều đòn hơn tui thì sao.
    mà chưởng trong cái trò này cũng vô lý,đáng lẽ luyện bí kíp thì phải toàn tuyệt chiêu đánh bằng kiếm mới đúng chứ.đây luyện mãi mà có thấy đòn nào đánh bằng kiếm đâu,mất hết cả hứng thú.đáng lẽ trò này không nên lấy tên là tiếu ngạo giang hồ thì phải đạo hơn.

SM: Còn nhiều chiêu nữa, nhưng hình như là phải ấn nút theo một trật tự nào đó thì mới xuất chiêu. Cái đó thì bó tay vì ko biết chữ. Với cả chỉ khi nào mua bản gốc mới có quyển hướng dẫn đó.

18. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

hêh, bác ở đâu mà không đọc tiếng việt được zậy???? hà hà, tụi tui chơi game tiếng Hoa mà có biết chữ nào đâu nè, vẫn chơi bình thường đấy thôi, nế`u bác bỏ chút công ngồi dịch cho anh em đi nhá!!!
    To Wonbinp: bác tìm gần cái cây ấy nhá, hình như cây búa nằm gần chỗ đó đấy. tui chơi lâu quá nên không nhớ rõ lắm, à mà bác coi hướng dẫn chưa???

19. lhndalat

lhndalat Youtube Master Race

Có ai biết cách chơi của tngh2 không nói cho mình biết với

20. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

bác lhndalat chưa chơi game trung Hoa hay sao mà tui thyấ chỗ nào bác cũng hỏi hết vậy hả???bác cứ mua về chơi thử 1 vài game đi đã nha! tụi tui hồi mới chơi có biết gì đâu vậy mà giờ chơi xong rùi đấy thôi. bác mò mò vài lần là biết cách chơi thôi mà.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.