Help '' Tieu Ngao Giang Ho''

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Nam_Tuoc_Bong_Dem, 10/4/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nam_Tuoc_Bong_Dem

Nam_Tuoc_Bong_Dem Mr & Ms Pac-Man

hình như muốn vào thạch thất luyện công thì phải quay lại núi có cái chùa của mấy bà ni cô ấy vào chánh điện có một doạn đối thoại giữa LHX và vác ni cô trong chùa rồi mới quay lại thiếu lâm tự lúc đó mới được vào thạch thất luyện công

2. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Anh Vi nè, đoạn em đang đi là lúc vừa cứu song thằng sư chùa TLâm đó
    (đánh xong cái thằng mất dạy ở Hằng sơn rồi)
    Em điều khiển Doanh doanh chứ hổng phải con LPH à. Em chưa đi vào chỗ làng anh nói.
    Hi vọng là ổn.
    Cảm ơn anh.
    Nếu có thể anh hãy cho em bản hướng dẫn mà ah đã sửa đi
    gửi mail hoặc post đều được.

3. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

mấy anh ơi ...em đi đến chỗ lệnh hồ xung lấy được cây kiếm và bộ áo giáp...rời đi xuống....tỉm ndd ....mà ndd o phòng nào vậy..mấy cái item..o chỗ ao nước em lấy rồi..còn cái chỗ bay qua mấy cái bờ đá ..còn chỗ em chưa đi....qua ko biết có phải vậy mà em ko thấy ndd ko..ndd ođau vậy...

4. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

@ T_T Love2002:NDD thì ở trên chùa hằng Sơn ấy. LÀ cái chùa mà lúc đầu bạn vào đấy, nhưng xét theo cách đi của bạn thì hình như bạn chưa thể vào gặp NDd được đâu, do chưa lấy đủ item... Căn phòng nơi NDD dưỡng thương là căn phòng ở phía sau đại điện, bêb tay phải, nhưng tạm thời bạn chưa thể vào được... Bạn hãy vào trang 2 của topic này sẽ có hướng dẫn cặn kẽ hơn :P
    @Sword2003: Có thể là đi xuống làng của LPH, nhưng cũng có thể phải đi lên lại chùa Hằng Sơn (như lời Nam Tước Bóng Đêm) hay sao ấy... Còn đính chính hướng dẫn thì bạn có thể vào trang 2 của topic này. Ở đó đã có post lên rùi :P

5. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

mấy anh ới ơi....tuệt chiêu tronh tngh sử dụng làm sao vậy....cái ô tròn bên trái ...lúc em mở ra thấy trống trơn a..mặ du 2 em đã luên xong 3 cuốn bí kíp rồi...chi e m với..nhanh nhanh nhe

6. Vi Tieu Bao 16

@t_t_love2002: Có nhiều cuốn bí kiếp chỉ dùng để luyện kĩ năng (đôi khi cần thiết để tiếp tục trò chơi... Còn những quyển luyện tuyệt chiêu thì cũng không phải là hiếm, khá nhiều. Nhưng bạn nê tập trung luyện những quyển quan trọng trước đã. Cần thiết là 2 quyển sau đây...
    _Quyển màu đỏ (500$) mua ở TLT, công dụng: Ngăn đối thủ tấn công trong vòng 2 nước (khá hữu dụng)
    _Quyển màu xanh da trời(3000$) mua ở TLT, công dụng: Chia đôi lượng máu đối thủ (quan trọng lắm đấy :P)

7. Ung Phi Thien

Ung Phi Thien Donkey Kong

Help các bác ơi , cho mình hỏi nếu mình ko nhầm thì ở trang 1 cái topic này có 2 bác viết WT nhưng toàn là dẫm đè lên nhau thui , nên em xem mà ko hiểu gì lắm . Mình đang chơi đoạn tìm thuốc cho NDD ý (đoạn đầu ở Hằng Sơn ) mình bay wa vách đá đâu cần phải luyện cuốn màu vàng đâu và cuốn đó là do mình nhặt đc chứ có phải nói với bà sư gì đâu thì mới có . Còn nữa các bác bảo bay qua các vách thì nhặt đc quyển xanh nữa mà mình bay mòn tay cũng chẳng có cái quyển xanh nào nữa cả ! Vị chi là lúc đó mình có 4 quyển : Quyển của NDD ( màu hồng ) , quyển màu xanh của LHX lấy đc trên bàn trong Hằng Sơn ( luyện hết mà chẳng đi dưới nc đc ), quyển màu đỏ ( chịu ko hiểu tác dụng nhưng nó là 100 mới okey tầng 1 ) còn quyển màu vàng nhặt đc trên núi ( tầng 1 có 30 là okey thui ) Mình theo chỉ dẫn của WT mà các bác viết thì khi gặp dòng nc quay lai gặp ni cô nói chuyện lựa chọn dòng 1 rùi dòng 2 mà có thấy lội đc nước để lấy cây búa đen đâu ???? Các bác thử đọc kĩ lại WT đoạn này của các bác và thấy những gì mà mình có đc và ko làm đc đâu thì đâu có giống nhau tẹo nào đâu , và mình bắt đầu bị bí đoạn này rùi ! Cho mình hỏi muốn luyện level nhanh thì luyện ở chỗ nào để mai sau đi đến còn biết đường mà nán lại luyện tập . Các bác giúp mình với nhé , mình cũng mê trò này lắm ! Thanks

8. kiep_truoc_yeu_em

kiep_truoc_yeu_em Donkey Kong

uo.fỳu8olfy

9. NGUYEN DUC THUAN

NGUYEN DUC THUAN Persian Prince

ở trong dien dan nay hinh nhu co may thang cha con me bi dien thi phai da tham gia vao dien dan ma khong cho hien thi E_MAIL len cho nguoi ta coi de ma con lien lac nua chu

10. Ung Phi Thien

bác nói ai thế ???? Nếu nói mình thì mình xin lỗi nha mình thấy chỉ cần post bài lên là đc nếu thân mật hơn thì có nhắn tin mà . Email của mình thì chỉ để cho người thân trao đổi với nhau thui , mình ko thích bạn ko thân hay mới quen trao đổi qua email !
    PS :: À quên , cái quyển màu xanh hình như là có từ lúc đầu của trò chơi đó ! Mình luyện nó hết 3 bậc mà ko lội nc đc ! Thanks

11. Ung Phi Thien

Làm ơn cho mình hỏi mình làm gì có thấy quyển sách màu đỏ nào 500$ ở TLT đâu , làm gì có quyển nào rẻ khủng khiếp thế . À cho mình hỏi thế cái quyển màu đỏ dày lúc ở Hằng Sơn à mình có đó nó để làm cái chi vậy ?? Mình có nên luyện nó sâu ko ???

12. NGUYEN DUC THUAN

lay anh cai quyen mau do ở hang son la de luyen khinh khong do cha ban hay luyen het ca 3 cap di con quyen mau xanh la de loi song hay luyen het luon cho cac an

13. NGUYEN DUC THUAN

cho tui hoi tai sao tui da lam truong mon cua phai nga mi roi m à van chua lay cai hop len duoc khi tui ra cho cai hop thi no cho tui nhin thay cai hop va no hien chu len nhung ma lam sao ma lay duoc hon nua ba lan thu thac ở dau vay ban chi dum tui ti nha xin cam on rat nhieu
    thuanvt85@yahoo.com

14. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

mấy anh ới căn phòng trong thiếu lâm wa làm sao vậy,,em đi dc bên phải rồi ...con bên trái thì lảm sao đây..con căn phòng o giữa di lảm sao///làm on chi đi mấy anh

15. Vi Tieu Bao 16

Bạn cứ việc vừa đi vừa Save là sẽ qua được thôi. Về cái này thì chơi lâu quá nên mình không thể nhớ chính xác từng bước đi của nhân vật được, nhưng nói chung là không khó lắm.. Hình như là lên 2 bước, qua phải 2 bước, lên... bước gi đấy... Bác cứ về mà mò đi nhé :P

16. NGUYEN DUC THUAN

chao cac ban cho tui hoi sau khi cuu nha su thieu lam tu rui tui den thieu lam tu de nha su den on cuu mang nhung tui khong biet cai mat that ở dau ca tui tim het ca chua rui ma cung khong thay cai mat that chi co 2 cho la co thang su canh du tui khong vao duoc hay la khi diet thang già ở tren hang son tui chua lam xong nhiem vu gi nua tui diet thang gia do xong lien chay den thieu lam tu ngay ma co ai qua duoc doan nay thi chi dum thi nha xin cam on nhieu
    thuanvt85@yahoo.com

17. **doilabekho**

**doilabekho** Dragon Quest

cho hỏi tui luyện cuộn giấy màu xanh da trời( xanh lam) lên đến tận level 3 rùi mà không lội qua được sông, hình như là level1 thì phải luyện cho no' lên 30/30 còn level 2 là 48/48 ....hình như là vậy, sau khi luyện lên level có phải làm gì nữa không?
    -các bác nhặt cái quyển màu xanh(quyển sách giúp ta lội sông ý) ở đâu vậy?

18. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

MẤY ANH ƠI ..SAU KHI ĐI QUA CHỖ CÁI CHẢO XANH RỒI NHẤN VÀO CÔNG TẮC .RỒI ĐI ĐÂU NỬA CHỈ EMGIỦM CÁI...CAM ON

19. **doilabekho**

**doilabekho** Dragon Quest

tui đã sang đĩa 4, thu phục xong con quỉ rùi, về làng nói chuyện rùi, sao chưa qua được con cái cầu có vũng nước ở giữa vậy(cái cầu này ở chỗ có cái nhà to ý)

20. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Cái đoạn đi theo hình 5 con vật ấy ,bác Vi hướng dẫn chán quá ,em phải mò lại một lúc mới được

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.