Help Ỷ Thiên 2!!!!

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi shogakukan, 29/8/04.

1. Gatrong3000

Gatrong3000 Youtube Master Race

mình nói thật là cái trò này mình chưa hack bao giờ.Bạn chỉ giúp mình 1 cái(cặn kẽ vào nhé^_^)và cách luyẹn chưởng cho TVK nữa bởi vì minh thấy nó chang dùng mana bao giờ cả và cách tăng máu của nó nữa ,và có các cách pha chế thuốc nào bạn có thể chỉ cho mình 1 vài cái được ko.Bạn nhớ trả lời hết tất cả các câu hỏi của mình nha cám ơn nhìu^_^

2. game_hd

game_hd Youtube Master Race

Bạn chi cho tôi cách lấy mấy thứ đó đi sao tôi mai ko qua được kíu TNX. Cảm ơn bạn trước nhé

3. game_hd

Bạn ah` đào kiểu gì vậy lấy cái gi để đào đây mình ko biết cách đào bạn dậy mình nhé mình ko thể nào lấy được những thứ đó bạn giúp mình đi mình bị tắc ở đây ko thể nào qua được. Giúp minh nhé cảm ơn bạn trước

4. game_hd

Nhưng đào bằng gì làm sao mà đào mình ko thể hiểu được

5. sword2003

sword2003 Donkey Kong

oải quá , đây là Ỷ thiên 2 cơ mừ , làm sao cần đào giun mới đào dế gì !!!
    Còn việc Hack thì : OK :
    Bạn có Y mail ko , mình sẽ gửi hướng dẫn + Chương trình Hack game cho , chứ nói trên diễn đàn bác Mimic cười tui sái quai hàm mất

(a , bác XP lên Mod từ bao giờ thế nhỉ , sao không thấy báo cho anh em biết , chán wé )

6. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Muốn cứu thằng TNX , U phải để ý , khi Chat ( nói chuyện , hê hê , ghi vào không anh em hiểu thành nghĩa khác thì chít ) với thằng tiểu đồng , nó có hót ra một đống tên thuốc (bằng tiếng Hoa) có dạng : thuốc + thuốc = thuốc,
    U kiếm cho hết tên thuốc , tuy nhiên , có một số thuốc có thể điều chế từ nhiều thứ khác nhau , nó cũng cho bạn biết , vì thế , nếu có rùi thì thôi , khỏi điều chế lại cho mất công ...
    Tên thuốc có màu đỏ
    Vào rừng nô đùa vài lần với mấy con gấu , rắn , ... nói chung cứ lượn qua vài lượt là có thuốc , sau đó thì hợp các thuốc đó lại theo hướng dẫn của tiểu đồng là OK
    Chúc may mắn

7. Gatrong3000

8. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Tôi đã gửi hướng dẫn cho U rùi đó , U nhận được chưa ?
    Nếu chưa , báo lại cho tui , tui sẽ send lại cho

9. Gatrong3000

ok cám ơn bác tui đã nhận được rùi nhưng tui hỏi bác mấy cau này
    Thế nếu tui đánh ko hack thì có phá đảo được ko.Và nếu được thì trong vòng bao lâu.VÀ bác nhớ trả lời mấy câu hỏi tui đã gửi cho bác ở trong yahoo nha.

10. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Đánh không Hack hoàn toàn phá đảo được , chỉ có điều lâu hơn mà thôi !
    Tuỳ thuộc vào khả năng của U , nhưng , tôi nghĩ game này khá dài , muốn có thời gian cụ thể U có thể hỏi Mimic , lão là một trong những người đầu tiên mò mẫm game này (dài vì thực ra U chẳng biết mình phải làm nhiệm vụ gì và ở đâu )

U đã hack được chưa ? Mình nghĩ là chưa , vì nếu Hack được rồi thì không còn quan tâm đến HP của mình nữa !

11. shogakukan

shogakukan Dragon Quest

Hèm lâu lém rồi ko chơi lại ỷ thiên 2 để install lại cái đã sword2003 gửi tui cái hack với hướng dẫn luôn nhé,mail tui là sasuke2123@yahoo.com đó U gửi hack với hướng dẫn luôn nha có FAG trò này send luôn đi chứ lấun lém quên mẹ nó rùi!!!!

12. ghienchoigame

ghienchoigame C O N T R A

Nè, sword ui, ông cũng gửi cho tui 1 cái nha, lâu lâu chơi lại trò này cũng hay. Mail của tui là hunter_87vt@yahoo.com, nhớ gửi nha.

13. sonic

sonic Youtube Master Race

14. sword2003

sword2003 Donkey Kong

OK , xin lỗi đã để các huynh đài chờ lâu
    Các bác có thể vào đây để dow game hack dùng tạm
    http://xgirlonline.com/GH/
    hướng dẫn sẽ ở đó luôn
    Chúc may mắn