helpme

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi spidermen, 21/9/04.

1. spidermen

spidermen Youtube Master Race

tui làm được nhiệm vụ đó rồi nhưng lại thêm 1 vướng mắc mới đó là cái nhiệm vụ "the driver" cái của thằng tommy cà tàng wá chạy chậm như rùa bò không thể nào đua lại tui còn dùng cách bắn thủng bánh xe nó mà cung không chạy lại chỉ tại mấy thằng cảnh sát chết tiệt cản đường bác nào biết chỉ dùm

2. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Hề hề ! Với cái này thì bác chỉ cần chỉnh cheat: LEAVEMEALONE là được. đảm bảo chẳng có thằng cô hồn cắc đảng nào dở trò đâu.

3. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

có hẳn một topic về vụ này rồi đó. trong đó chỉ rất nhiều cách. vô đó mà tham khảo. chứ post lại mệt lắm.
    mong là hông -MP

4. spidermen

phiền bác tí xíu nữa tui đi tới chỗ hông nhớ chính xác cái tên nó là gì cả mà làm xong cái nhiệm vụ mà lái xe như xay rượu đó xong tới đó là bí bác nào biết chỉ dùm he

5. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

À. Làm xong cái đó là đến nhiệm vụ cướp nhà băng chứ gì. bác cứ lến chiếc Taxi rùi chở 3 thằng nữa lên xe đi đến nhà băng để cướp là được gồi.

6. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

Ý bác Spider men hỏi là làm cách nào nhận nhiệm vụ í mờ!!!!!! Đúng không Spider men!!!!!! vào Malibu, đến chỗ nhận nhiệm vụ như thường lệ, vào trong, lên lầu!!!!!!:)):)). (nhớ nghía con bé đứng đó 1 tí nhá, nó hot nhất trong game đóa!!!!!!:)):)))

7. spidermen

Hông Tui Dang Chơi Nhưng Nó Không Hiển Thị Những Chỗ Chỉ Nhiệm Vụ Tui Vào Câu Lạc Bộ Chữ P Của Tui Vào 1 Cái Phòng Nhưng Không Biết Làm Gì Khi Tui Vào Phòng Thì Có 1 Con Nhỏ Nó đứng Nhúng Nhảy Tui Phải Làm Sao để Làm được Nhiệm Vụ Bác Nào Biết Làm ơn Chỉ Dùm Tui Cám ơn Nhiều

8. tommyvicecity

Cứ việc ngồi yên xem nó nhảy....thế thôi!!!!:)) (tiếc là con nhỏ đó xấu quá, chứ được như mấy em trong Final Fantasy hay Dead or Alive: Volley Ball thì tuyệt!!!!:))) Nó nhảy xong thì cứ ngồi đó chờ, sẽ có đứa khác vào!!!! Chừng nào hết 1000$ thì sẽ hoàn thành nhiệm vụ!!!!!:))

9. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

ah cái nhiệm vụ chữ P màu đỏ. bác chỉ cần ngồi xem cho tới khi hết khoảng 1000$ thì sẽ hoàn thanh nhiệm vụ thô, hoàn thành xong thì có thêm một phòng nữa ở trong cùngcho mình xem.

10. tommyvicecity

Giờ mới thấy ông Sakura ló mặt ra!!!! Mấy hôm nay biến đâu mất không trả lời mấy câu hỏi của mấy mem để lên Level, làm tui phải post bở hơi tai!!!!!:)):)).