Hẹn hò offline ở Nha Trang đi !!!!!!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi R.KenShin, 19/6/04.

1. thunder dragon

thunder dragon Mr & Ms Pac-Man

Sao mấy bác ở Nha Trang không tổ chức đi đâu hết thế, có bác nào đi chơi Counter Strike không, đi với tui, lâu lắm không chơi, ngứa nghề lắm

2. longntt105

longntt105 Legend of Zelda

tui 20 ! thế thôi ! chấp ông 2 smackdown thoi ! tui là HHH ! xem trận trên chữ ký chưa?

3. Duong_de

Duong_de Dragon Quest

Ặc , ra thằng Wind nhà mình cũng máu đánh đấm , biết thế này mình bảo mẹ mình đẻ ra ở Nha Trang cho rồi :D

4. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Em mới 13 tuổi à .Nhưng em cũng chẳng hiền đâu .Chấp 2 đòn cũng đủ .Mà nì cái nì có cấm đánh vào "chỗ ấy" kô ??Đánh đến khi nào thì ngừng ??

5. longntt105

ko ! ai làm thế ! chú kỳ quá !tui là Triple-H còn chú là ai? đánh ở Hòn chông nghen ! xem trận mới đi ! hay cực ! đánh 3SmackDown luôn đó !

6. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Ở ngoài Hòn Chộng lận à .Để bữa nào đi ăn nhà hàng gần đó thì ghé vô ,em mới tập chơi nên chưa có biệt hiệu ,thế có phải là đánh đến khi đối phương xin thua mới thôi à ,hay là đếm từ 1 -> 10 ..

7. caothu_game_vn

caothu_game_vn Mario & Luigi

Mình khồng phải dân nha trang nhưng đang học tại nha trang....ngieenf game kinh dị hành động phiêu liêu...lâu nay tìm anhg em cùng sở thích ở nha trang khó quá....khi nào họp offline xin gọi mình với nhé...rất mong đó....
    fone 828233
    0955991579

8. longntt105

ớn quá !....thế thì khógặp lắm ...ngày nào tui chả đi tắm bien?

9. caothu_game_vn

Tớ cũng đi tắm biển hoài mà có gặp đâu....khi nào rảnh đi qua số 1 ngô quyền nhìn thấy thằng nào có tên caothu_game_vn thì gọi đi với nhé.

10. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Ngô Quyền à .Vậy là cũng gần rồi .Để bữa nào đi thử coi có gặp hay không ..

11. Dương -- 44

Dương -- 44 Youtube Master Race

Mịa , ở Hải Phòng mà nhắc tới chữ Ngô Quyền là người ta nghĩ ngay đến vụ nữ sinh Ngô Quyền đó . Mà cũng nhờ vụ này mà HP trở nên nổi tiếng :)) , lại còn thêm khu du lịch biển Đồ Sơn nữa chứ - đây là bãi biển nổi tiếng Hải Phòng với những địa điểm gần biển nhưng du khách đến đó không hề có mục đích tắm biển :devil: , toàn hàng đẹp
    Quảng bá lun cho mấy em Nha Trang , bao giờ rảnh lên HP ghé qua nghen

12. caothu_game_vn

Nha trang cũng có cả tá ổ....nói đến ngô quyền đúng là nhớ vụ nữ sinh mà có phải nữ sinh đâu....nhìn ghê thấy bà nội luôn....nữ sinh mà thế à...chắc xạo để quảng bá thui.

13. Dương -- 44

Láo toét , quảng bá gì bao giờ , anh là dân Hải Phòng đây ku , chỉ có dân Hải Phòng mới rõ nội tình vụ này , chắc chắn chú em bị mấy mụ bán đĩa lừa rồi , con nữ sinh Ngô Quyền đó xinh vãi lúa , người đẹp , đồ vừa to vừa ngon , nhìn phát thèm ..... =P~ , nếu cần anh upload lên cho chú coi , nick chú là gì ? Nếu có chú nào cần nữa thì đăng ký đi , nhớ uống 1 cốc nước lạnh trước khi xem nghen

14. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Ặc .Nữ sinh Ngô Quyền à ,có phải là xxx không .Hổm rầy nghe thằng bạn kể mà chưa biết nội tình ra ..Tiện thể cho hỏi luôn vì sao phải uống nước lạnh trước khi coi thế ..

15. caothu_game_vn

Hi...thế bác cho em lick load coi thế nào nhé....em chỉ nhớ tụi nó ở nhà thôi..chắc chắn không phải khác đâu...gái hải phòng ăn chơi nen biết đâu là nữ sinh hay cave....xin lỗi bác nhé nhưng hải phong tai tiếng lắm.
    Nick em ở dưới đó bác.

16. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Mấy ông trên 18 tuổi sướng thiệt ta ,coi mà chẳng ai cấm còn mình phải dằng cơn ham muốn này thêm 5 năm nữa .Đúng là tự làm khổ mình mà .Ai bảo mình quen mấy thằng bạn tiêm nhiễm mình thói xấu :D chứ không giờ này chắc cũng không đến nỗi phải bật Star Movie lên chờ cảnh đó T__T ..Chán thật ,ở đời có 2 loại thằng ngu ,1 không biết đến gái mà chỉ biết công việc ...2 là cái lũ đầu trọc đi tu mà tâm đen vẫn hướng về nữ nhi mà vẫn đi tu chỉ mong kiềm chế ..May sao mình không bị ...cắt cụp..:D với lại cấm vận với con gái .thôi chờ 5 năm nữa thôi ..

17. Dương -- 44

Đó , tao nói có sai đâu , mấy chú xem nhầm hàng đểu rồi , con nữ sinh NQ nhìn thấy nó chỉ thấy rạo rực , chim cò thì dựng hết lên :)) , nick chú Cao Thu GVN kia là gì add tui đi : Duong44_hp2006 và Nguyen_Vu_Duong_44 đó . Add đi rùi gọi tất cả anh em Nha Trang tới xem phim tập thể , phải cho các chú mở mắt bít thế nào là gái Hải Phòng :))
    @ Master Wind : mày vẫn chưa hết ngu hả kon ?

18. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Ngu gì tự dưng vô đây kêu người ta ngu .Cũng biết khôn là chừng nào tải phim về roài lén đi coi chứ :p .Để xem gái HP thế nào ,chắc cũng ....thường thôi ..

19. caothu_game_vn

Gai hp thì hạng mấy đâu...dân biển hải phòng chỉ đến thế thôi....lăng nhăng và chẳng biết lượng sức mình nên bị dân hà nội chửi là hải phòng sao....hi nghe bài đó chưa bác...đừng trách em nhé...em nghe đồn thôi...em nhắn tin rồi đó./..bác cho emc ái link ngô quyền coi thế nào nhé.

20. 040483

040483 Youtube Master Race

tui la nha trang nua ne....dan nha trang cung dong du vay ta!!!!