Hẹn hò offline ở Nha Trang đi !!!!!!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi R.KenShin, 19/6/04.

1. longntt105

longntt105 Legend of Zelda

hô hô ! when i find my job ! i own you one !

2. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Ui ,chó ngáp phải rùi thoai .Mà công nhận là mình ham chơi thua là chuyện thường ,nếu mình chuyên tâm làm thì may ra ......:| người để chữ kí không phải là mình ..để bữa nào chuẩn bị đủ tui thách đấu ông tiếp chờ đó ..

3. Dương - 44

Dương - 44 Mr & Ms Pac-Man

Bố cái thằng ranh con này , thua rồi còn già mồm , mày nên nhớ mày kém tao tới 6 tuổi đó , ăn nói lễ độ chút đê

4. longntt105

@ Khôi ! hôm bữa mới mua bộ game rise&fall 4cd ! nhưng crak lỡm ! lên net tìm ko có ! nếu em mua rồi thì cho anh cái crak nghen ! bộ FF07 có rồi đó 4cd ! em mua chưa ? cỡ thứ 7 cuối tuần anh mua cỡ chục game về chơi ! share tiếp nghen !

5. caothu_game_vn

caothu_game_vn Mario & Luigi

DUONG DE: fone ngay dưới chữ ký đó thôii duong dê.Còn chuyện anh em nha trang thì chàn lắm...mấy game thủ có tiền mua cd chơi nhưng nói đến chuyện nhậu là cứ như lũ con gái mới nhớn.Mà dân miền nàm ăn thịt chó kém lắm....chắc chơi ghẹ 40 ký quá.
    LONGNT: mày không có tiền mà to mồm mua mấy chục đĩa game...mày tầm thường quá đó.

6. longntt105

ông bị bệnh à ? mới mua 8 cd đây nè ! 1 bộ rise &fall ! 1 bộ FF07 ! 8cd ! đựoc miễn phí 1 cd ! tui mua tinh cầu 8 k /cd thôi ! tui ra đuờng luôn luôn cầm cỡ duới 10k phòng hờ thôi ! còn nếu muốn mua gì tui ko có "quỹ đen" của mình sao? mặc dù bà già bắt bỏ 1 chai để mua xe nhưng tui cũng đâu phải hết "ngân sách đen" ông già tuởng hết còn cho thêm 1 ít nữa mà ! hôm nay đi họp lớp đi chơi ăn nhậu ..phải xuất quỹ tiếp rồi !..nhưng cũng ko ngu mà quên xin..ông già thêm..tự dưng bảo tầm thuờng !

7. longntt105

@@@Khôi ! cái Titan Quest 5 cd anh đưa đó ..bị bug nhiều lắm l muốn chơi tốt update patch 1.11 vào ! có crack của Rise &fall ko? mua rồi nhưng crack lỡm ko chơi đựoc !

8. Dương - 44

Chán thật đó , anh em phải offline 1 bữa to rồi chụp hình lên đây chứ , hừ hừ ....... mà thịt chó cầm khoảng 25k là đủ , sao ở miền nam đắt thế ?

.

9. longntt105

mặt biết hết rồi ! chụp làm gì?xem ra Duơng dê khoái thịt chó quá !

10. caothu_game_vn

DUONG DE: thịt chó không đắt lắm nhưng dần trong này không khoái món đó nên nói anh em ăn không dám ăn....thịt chó mắm tôm còn phải nói.Vào nha trang rồi nhậu.
    LONGNT: tao đủ hiểu cái bao money của mày rồi...có điều tao không may không được thấy cách tiêu tiền của mày...còn tao thấy ở chú mày một điều duy nhất là: KIBO BỎ MẸ.

11. longntt105

hô hô ! có kibo thì mới mau giàu ! chính vì cái cách tiêu tiền đó mà khi lên xe lỡ có bị xì lớp hay lỡ có chuyện gì còn giải quyết đựoc ! chớ còn....chơi ngông thì dek có 1 đồng đỗ xăng ! vì có quỹ mà 2 ngày trung thu này đi chơi với bạn bè đựoc cái thoải mái ! mà con gái cũng khá nhiều ! chẳng lẽ để tụi nó trả ! hôm qua đốt lữa trại mua đồ ăn thức uống...ở duới biển bãi duơng đó thôi ?có cho là kibo hay ko đi nữa cũng chẳng sao ! miễn sao mình luôn đáp ứng đựoc nhu cầu của mình là đựoc !
    @@ xin lỗi ông anh 1 điều ! tui cố nài ép ông anh xin việc cho tui cốt là để xem ông anh thực hiện như thế nào ! để xem chữ tín ông anh để đâu ! chớ ông anh biết tại sao tui ko thể làm ko? tui thì cũng muốn đó ! nhưng có khi nào gia đình tui để tui đi làm thêm nhất là ông già !đâu đến mức tui phải sáng làm chiều đi học sao ! rõ ràng truóc mắt là quán conan đó! tui đã thấy tìm nguời mà đâu có làm ,gần nhà mà !

12. longntt105

bà con tụi nha trang hăng máu chơi Rise & Fall: Civilizations at War quá trời ! bộ này khá hay nhưng tui ko có crack ! crack bị hư rồi ! ông nào biết cách crack nó ko? trên mạng ko có ! chơi rút cáp cũng ko đựoc !

13. longntt105

à ! sáng nay mới mua thêm bộ revisian dog ( chắc ghi sai rồi ) tên tiếng việt là những kẻ phản bội ! game này nếu nói so thì ko bằng Gta đâu ! nhưng lại kết hợp đựoc nhiều yếu tố hành động mới như bắt cảnh sát bỏ súng xuống,uy hiếp cảnh sát , có 1 số chiêu của god father như là bắt lấy con tin làm lá chắn,sử dụng tuờng để làm điểm núp...và dặt biệt có sự góp mặt của driver 3 là chiêu chạy xe otô bắng xả láng....và có thêm chiêu nhấn tuyệt vời là sức mạnh tâm linh phát ra từ viên đạn y chang matrix path of neo nữa ! quá tuyệt mà đồ họa cũng khá ! tui đang viết bài review ! ông nào ở Nha trang mua rồi chơi thì chia sẻ kinh nghiệm nghen ! ui sẽ up 1 số hình !

14. Dương - 44

Ợ , vô đây chỉ thấy bài của cái thằng võ biền thô thiển này post , chán quá đi mất :)) . Đúng là võ biền =)) há há há .....

15. longntt105

đây là 1 số hình ảnh của game tui đang chơi ! có ai chơi cùng ko? unclock đồ hết chưa?

chiêu chụp con tin để làm lá chắn khá là quen thuộc trong god father hay gun...

tận dụng các bứoc tuờng vách chắn để bắn trả

đua xe y chang Gta còn có thêm phần bắn từ trong xe rất giống Driver 3

16. caothu_game_vn

Đúng là phải công nhận với cậu DUONG DE là nó nói giỏi ... mình thì chịu rồi....đúng là chỉ mình mình biết nó thế nào thôi...anh em trên mạng chắc ít người hiểu được nó như duong de.
    Thôi bỏ qua nó đi duong de....anh em chơi với nhau mới hiểu được lòng tốt xấu của nhau mà.

17. longntt105

ha ha ! pa này đói ăn xem ra nói nhảm hơi nhiều ! để biết đựoc lòng tốt xấu đâu những chơi đâu? biết nguời biết mặt ! vẫn chưa biết lòng mà !=))
    1 cách nè nghen ! đứa bạn chơi đựoc thuờng co rất nhiều friend ! friend theo đúng nghĩa bạn bè luôn ! mà thằng nào mà bảo là tốt đẹp mấy mà 1 bạn bè xa lánh hay ít ai mời đi đâu đó...thì.....don't talk !ok ?
    @@@@chơi sao cũng đựoc ! để bạn bè đánh giá là thứoc đo công bằng nhất xem ai tốt ai xấu ! ok?

18. caothu_game_vn

Ừ thôii....anh thua chú mày chuyện talk zero....nhưng trên diễn đàn chú lý luận ít thôi vì giống con gái quá, thế nhé....cứ coi như anh em mới gặp trên diễn đàn...tốt xấu để người ta nói.
    Giờ anh không cãi suông với chú nên chú đừng mang anh ra nói như với duong de....anh thôi đó....đừng spam chuyện riêng nữa, bye.

19. Dương - 44

Mày thấy chưa Longtt105 :)) bản chất con người nó xấu tốt ở chỗ đó đó , mày cứ bịa chuyện , đặt điều bào kẻ khác là bệnh hoạn .v.v..... thì chính mày mới là 1 con lợn chính gốc thằng võ biền ạ ! Mẹ , sống trên đời phải biết điều , tao thấy nhiều loại người đáng ghét nhất : bọn lừa đảo , bọn thiếu nhiệt huyết với anh em , bọn võ biền như chú mày và bọn miền nam .v.v....

.

20. caothu_game_vn

Ấy duong de, đừng chửi người miền nàm chứ....nha trang mới là miền trung thôi....mà có miền nam thì cũng không nên chửi...có người này người khác đâu phải gì cũng xấu mà cậu chửi...nói vậy dễ gây chuyện không hay đâu duong.