Hesman tập 31

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi Hesman_1989, 1/2/09.

1. Phọt Ra Quần

Phọt Ra Quần Mười năm nay tao chưa đánh răng Lão Làng GVN

Bạn làm là quyền của bạn, ở đây chả ai ép mà bạn phải làm. Tự chịu khổ rồi bắt người ta khen à? 1 truyện 1 topic thôi, đó là nội quy rồi, không thì tự tạo forum Hesman rồi 1 tập 1 box, nhé.
    Người ta thấy làm sai người ta mắng, đó là quyền của người ta, bạn là cái gì mà phê phán?
    Tôi đã từng đọc Voltron rất nhiều hồi bé, từ lúc mấy topic Hesman được lập cũng vào coi, nhưng Ranza đã nói rồi, 1 topic là đủ, thậm chí bạn cũng chả cần phải post 1 mớ scan chà bá như thế cho mọi người mất công load. Nén vào, quăng lên host nào đấy không được à? Hay là không thích thế? Bạn tự chuốc khổ vào thân thì ráng mà chịu nhé.

2. nhatanh

nhatanh Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

tớ có quan sát hoạt động của bạn hesman 89 từ lúc bạn ấy đề nghị scan hesman rồi phọt ạ:-? theo tớ thấy thì bạn này rất có nhiệt tình(cái này là cái đáng quí nhất), nhưng bạn ấy không kinh nghiệm tham gia diễn đàn lắm, nhẽ ra nếu xử lí trường hợp của bạn ấy tốt thì nên tìm cách khuyên khéo bạn ấy, như bắn profile message chẳng hạn, chứ chém, rồi quăng một câu lạnh nhạt thì khác nào dội một gáo nước lạnh lên đầu một con người đang thực sự có ý tốt, và đang làm một việc tốt? tớ thực sự thấy tiếc cho hesman 89:-<

3. Yoshiya Kiryu

Yoshiya Kiryu Mr & Ms Pac-Man

Có vẻ như là cậu ko chịu hiểu... Post hay không là quyền của người ta... Điều đó đúng... Nhưng Post ở đâu cũng được thì cái bộ luật lập ra làm cái gì?

Và nói trắng ra là đây là box release hesman hay box anime/manga mà đòi mỗi tập làm 1 topic.

Biết cái gì đâu?:-< Ai chửi:-<

S.Mod Sinbad đã ko chém mà chỉ nói là có hẳn 1 topic Hesman rồi mà ko post vào sau đó Lock... Xong cậu ý có chịu tiếp thu đâu... Lập hẳn 1 topic lên ghi là "Ức chế thật!".

Cái thể loại nghĩ trong đầu: "À... Nó cản mình post là nó ghét kiểu mình post được truyện làm trung tâm của box đây" thì tôi chả còn gì để nói:-< Cái tính đấy tôi đã thấy ở kiểu thấy cậu S.Tsunayoshi bàn luận xong là nhảy luôn vào bảo lạc đề rồi vì ko ai chú ý đến cái bài post chứng minh là mình post truyện của bạn ý

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=324975&page=45 chế độ 20b/trang nhé

http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=10178600&postcount=885 Bài bạn ý tỏ ý chứng minh là mình sẽ post

Từ bài 886 -> 889 bạn S.Tsunayoshi bàn luận với Rytubon87 và Nobita!. Sang bài 890 thì bạn ý phang luôn 1 câu vãi chưởng

http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=10180463&postcount=890

Hóa ra ko để ý đến bạn ý là lạc đề... Cái kiểu tự nhủ mình luôn là trung tâm của thế giới thì ở đây cũng ko cần nhé... Để lâu nó tiến hóa thành "Tao ban ơn tao post cho bọn mày đọc đấy"

Cho cậu và cái cậu Hesman kia hỏi toàn bộ mọi người ở đây là trước bạn Huy post cả rừng truyện Hesman lên mà bạn ý có bị mod chém hay là làm sao ko. Sau đó tự nhìn lại cái kiểu post dở hơi 1 topic 1 bài xong rồi kêu cứng nhắc nhé. Ko biết gì mà lại còn cứ đi hét lên ức chế với lại cảm nhiễm. Lolz.

Thế ko phải ở đây có người ăn vạ vì bị chém do vi phạm luật nhưng ko được tha bổng à? Mà câu sau thì cũng quay lại luôn... Thế chả lẽ chỉ vì cậu ý post được vài truyện mà thấy sai cũng phải câm mồm bỏ qua?

4. thomasjaydinh

thomasjaydinh Mr & Ms Pac-Man

:-s:-s:-s:-s:-s Đúng là toàn monkey. Có giải thích cũng không hiểu. Khỏi tranh cãi nữa.

Còn muốn biết ai chửi, thì nhìn lên phía trên kìa, trang số 3 ấy. Luca nói gì có bằng chứng cái đó, chẳng bịa chuyện bao giờ.

Nói chung, forum của mấy bạn, mấy bạn muốn làm gì thì làm. Nhưng đừng thò mặt bên RT nha <nếu có thì ngoan ngoãn im lặng mà sống>, dạng monkey như vậy, bên này bọn tớ BAN THẲNG TAY, MỘT ĐI KHÔNG NGÀY TRỞ LẠI.

Hết chuyện, Bye bye Monkeys

5. Phọt Ra Quần

Uh chào nhé truyền nhân Lucario.

6. thomasjaydinh

thomasjaydinh Mr & Ms Pac-Man

Thêm một em nerd thích chơi Pokemon, còn chửi khéo nữa chớ ;;);;);;);;) Có gí thì nói thắng như luca nè.

7. triple_X

triple_X Donkey Kong

truyện này như hạch vậy, coi chán bỏ xừ, voltron của người ta lại thành hesman, chế tầm bậy tầm bạ , còn gặp chụp hình nữa, đọc mấy cái này lên độ chắc luôn, dẹp đi là đúng rồi, chưa kể toàn post lung tung, lúc thì show 1 đống bìa, lúc thì lạng wa siu nhơn VN

8. Phọt Ra Quần

Mình đang nói bạn giống Lucario 1 nhân vật dư hơi nói nhảm mà đa số cư dân mạng trên GVN, G4V, gamethu đều biết. Còn Lucario trong Pokemon thì bạn chưa tới~
    Ngoài ra bạn cũng thuộc dạng nói ra lời nào nuốt lại lời đó nhỉ? Bảo là bye bye mà sao còn thò mặt lại chi vậy?

Còn mình thì chán rồi, không cãi nhau nữa, chào.

9. dennisho

dennisho Youtube Master Race

tình hình là có mấy ba dựa vào cái chức danh ảo mót hay xì mót mà suốt ngày lên mặt giáo điều thiên hạ, ra vẻ ta đây thấy ghét...Uh thì spam nhìu vào lên ngay thôi....Được gì nữa nào :-/:-/:-/?Nhảm..........

10. Lâm-9p

Lâm-9p Chình Tái Moderator Lão Làng GVN

Có 1 ý kiến thế này, đừng có nói ai đúng ai sai ở đây, mỗi nguời đều đúng theo cách nghĩ của họ,bắt nguời ta hiểu theo ý mình là không ổn

Dù gì thì mọi việc cũng đã vậy rồi, bạn chủ topic đã không scan lên đây nữa thì sẽ có nguời khác thay thế,ko sớm thì muộn, ngừng tranh cãi ở đây nhé ::)