Hiệp Khách tái xuất giang hồ

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi YThienLongG4V, 14/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SIEUSAO99

SIEUSAO99 T.E.T.Я.I.S

Nói thì hay lắm, để xem nó ra bác có nhảy vào kô cho biết ;))

P\S: Ai chê Đao yếu hay chỉ có AOE thì xin PM: Ecchi -> pro Đao'

Trong HKGH có 2 cách built Đao
    1/Tanker:Cực kì trâu, máu dày
    2/Hên Xui: Dựa vào tỉ lệ Crit damge của Đao (trong HKGH Đao có tỉ lệ crit damge cao nhất) - solo với kiếm có thể kết thúc trong 2 hit crit lvl 100

Chỉnh sửa cuối: 15/11/11
  2. xNATOx

xNATOx C O N T R A

Mới ra tù cho đặt 1 slot xin acc test HKGH nhé bác Loong.us :>

3. Mèo_Bµn

Mèo_Bµn Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

HKGH toàn skill 1-1 chứ ko có AOE ah ? Oo

coi skill trên video thấy toàn đánh 1-1

4. PePiNhiNhanh

PePiNhiNhanh Cuteness Overload

Dòng nào train lv nhàn nhất nhỉ :D không ham hố PvP định chơi Đại Phu mà coi bộ hơi mệt

5. MinheeKang

MinheeKang T.E.T.Я.I.S

Đồng chí ber thì vẫn vậy rồi, ra đảo suốt :)).
    Nói chung thì vẫn sẽ chơi, rủi mà có multi thì cũng chấp nhận. Tinh thần 4 fun rồi ;)

6. ndson812

ndson812 T.E.T.Я.I.S

:)) sv kr thì còn xét chứ sv eng thì \m/ rủ rê đc khoảng chục đứa bạn HK cũ chơi Hk 2 rồi nên chả lo , ít nhất cũng phải trụ đc vài tháng :)) chứ k như mấy game RPG bây h trò nào chơi 1 2 ngày cũng chán .
    Thôi WOT đây, hiện tại chỉ có đợi WOWP và yulgang 2 , các game khác cho qua hết :))

7. Nô.

Nô. For the Horde! GVN CHAMPION ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Lão Làng GVN

Đại phu khá nhàn vì chỉ cần đứng buff thôi chẳng làm gì cả, lại cần thiết trong mọi pt nên không sợ ế. Cung lên 10x bắt đầu lợi hại vì dam chay to tổ bố, tuy nhiên máu giấy + def thấp nên để tụi nó tiếp cận được thì cứ xác định \m/.

@YThienLong: sao nhớ hay vậy ;;)

8. bebi1506

bebi1506 Mayor of SimCity

Con Ber nói thế ko hẳn là sai . Ai chơi rồi thì cũng biết game này Q ít bỏ mịa, lên lvl thì lâu vãi ra, đã vậy quái trong đây ko phải là yếu. Nói chung nếu nó ko sửa đổi gì thì cũng chỉ là dạng game grind và grind thôi chứ cũng chả có mịa gì. Bởi thế hồi đấy ai chơi éo bot thì trụ lại ở cái game này = niềm ? PvP game này thì lởm vãi lúa ra, toàn chạy vòng vòng rồi lấy mấy cái multi-hit skill ra kẹp tới kẹp lui như mấy thằng dở người. Tg` chơi Đao lên tầm 91 mới ghi mấy dòng trên đấy nhé, mất công lại bảo chém

9. Nô.

Vấn đề là bạn Ber đó nói vời từ ngữ thiếu lịch sự, đụng chạm đến nhiều fan chứ tranh luận đàng hoàng thì chẳng có gì cả. Đã là cộng đồng thì mọi ý kiến đều có quyền nêu lên nhưng cũng phải có giới hạn của nó, vượt quá thì đã trở thành sự xúc phạm.

10. hoanganh2000

hoanganh2000 C O N T R A

;;) định chơi hay sao mà tìm hiểu kỹ vậy

11. Bietly00

Bietly00 Mario & Luigi

Đao ko chỉ có def và HP đâu bạn nào mà train lên 94 thời ASS hồi trước chắc phải biết Đao nguy hiểm thế nào cái thời ko full pill như giờ ko co set ULPT 1k3+ máu ko đc 2k8 thử ăn 1 hit của Đao nhảy khí công xem có nằm ko đấy là chả kẹp kiếc gì nha chỉ thuần túy là ấn skill và bơm máu chống kẹp thôi đấy ;));))

12. thangvx102

thangvx102 C O N T R A Lão Làng GVN

mấy bác cho mình hỏi thử gameplay+đò hoạ hk có giống như xưa không...
    Lúc trước cày vltk mà thấy mấy đứa bạn chơi hk đánh kill đẹp li . qua chơi con thương lên dc 4x cái bỏ giữa chừng @___@ ..... nên cũng không rành lắm.

13. SsBabysS

SsBabysS Mario & Luigi

Khi nào mới OB vậy mấy bác????

14. Mèo_Bµn

Mèo_Bµn Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

có người rủ ;;)

mà chả ai trả lời cho mềnh thế nhẩy :(

15. caogiaxjtjn9x

caogiaxjtjn9x T.E.T.Я.I.S

-anh là echi hay là bạn echi. em đang phân vân Đao khách nhưng khó suy nghĩ về cách tăg điểm. nếu Như em chịn cách 2 thì khi đánh Quái 1 minh cũng như các chiêu AoE thì Máu và HP có trụ gần như cách 1 ko vì em thấy cách 2 Pk ổn còn chiến trường có ổn không hay máu trâu thủ cao mà xông lên dọn đường (?)
    -1 điều em thắc mắc vì khi chơi em chưa chơi nhiều nên muốn hỏi. nếu mình dùng 1 chiều đánh thằng kia xong có Skill khinh công nào mà mình tung chiêu xong mình nhảy qua chỗ khác trước khi bị thằng khác đánh?????????
    -và nếu chơi Đao thì nên chơi Pet nào. Chuột Buff máu được không? em thấy mấy con kia đánh = 1/2 chủ
    -1 điều cuối: các từ ngữ viết tắt: kc?. Kep.?...... có ai giải nghĩa các cụm từ ko chứ nghe bọn kia viết ko hiểu gì hết

Chỉnh sửa cuối: 16/11/11
  16. ZzzSAKATAzzZ

ZzzSAKATAzzZ Dragon Quest

Bạn vào forum dzogame của nó mà hỏi , chứ hỏi trên đây lỡ mồm phát lại ăn gạch và đá :))

17. caogiaxjtjn9x

caogiaxjtjn9x T.E.T.Я.I.S

hỏi dzogame mà 3 ngày chưa trả lời vấn đề thì qua đây hỏi thà ăn gạch mà biết được nó là gì :-w

18. Nô.

kc = khí công
    Kep. = kẹp. Lúc trước có kẹp skill nhưng giờ hết kẹp được rồi.

19. Bietly00

Bietly00 Mario & Luigi

Cái game này thì chả có cái gì la chia đường với ko chia đường cả nó chỉ là tăng điểm vào từng giai đoạn thế thôi

20. material_boy2001

material_boy2001 Legend of Zelda

_Đi trước thì ko có cửa đâu bạn ahhh....nhìn mấy GO Thuần Việt làm thi biết..yêu nước cách mấy cũng ko dám khen. Chỉ biết khuyến khích cố gắng hơn nữa....20 năm sau hy vọng bằng được mặt bằng game hiện tại.
    _Bạn ko thấy Game mới ra lò...2,3 năm sau mới vác về VN được ahhh. Trừ các Game mì ăn liền TQ thì ko chắcd9o74 được. Bên TQ rate thấp tè...về VN PR game HOT nhất...vãi.

Thấy có vẻ bạn chỉ chơi theo cá nhân, ai cũng nghĩ người ta ham hố đú vào, nạp tiền nghiện game là chuyện của người ta...quan tâm làm gì. Thì bàng quang wá....sẻ có những thằng NDN, LVL thứ 2 ^^ v.v....
    Mình ko phải là nhà công tác XH, cũng chẳng to tát gì...Nhưng nếu cộng đồng cùng gắng kết, cùng chì chiết NPH hút tiền thái quá....thì sẻ ko có cảnh bất chấp phạm pháp.

Game Free + bản tính hiếu thắng của gamer Việt = thấy 1 người nạp hàng tháng chục Triệu cũng phải đú theo vài triệu cho bằng anh bằng em, ko thua thiệt đẳng cấp.

Game Pay hàng tháng đóng 100k anh nào cũng như anh nào, chẳng phải tị nạnh nhau. Ngày xưa RAG thu phí 60k bảo Sinh Viên nghèo tiền chơi Net còn ko có...lấy đâu đóng phí tháng, hay chơi game đóng tiền là ngu...là hoang phí. Mình thì chọn Pay hàng tháng là tiết kiệm nhất...ko phải có cảnh nhìn mấy Đại gia lắm tiền dùng tiền lấn át...ức chế ^^. Thêm cảnh cúng tiền vào khoản Ép đồ...thử hỏi xem...các pác Ép đồ lên cấp cao có ai ko nạp vào vài trăm. :D
    1 tháng chỉ đóng vài chục nghìn tiến phí....nghĩ lại sẻ ko co mấy thằng thiếu tiền Game mà giết em họ nó, giêt người yêu..ghê wá (Cá biệt chỉ nhớ 7 năm trước có vụ giết nhau vì 50k :D)

1 người sẻ ko có tiếng nói...nếu cả cộng đồng cùng lên tiếng thì sẻ có sức mạnh. (=)) dạo này mình ặn nói sến vãi lúa ^^)

Chỉnh sửa cuối: 16/11/11
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.