HighStreet 5 - Game dance đỉnh

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi YeuBeNhieu73, 5/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zFantasyz

zFantasyz Admin note: đây là nick của kẻ lừa đảo.

bạn chỉnh phần skill trong nhà trc đã rồi để nút số để chơi skill.........., và muốn nhãy đc skill thì phải đầy cái ống gì đấy , rồi bắt đầu xuất skill mình khuyên nên xuất skill từ mức 9 xong 10 ,11,12,13 ấn 5 lần skill này liên tục ;;)....... và cần perfect x càng nhìu càng tốt :'>....... full bài cũng đc hồi trc mình Xper full bài sân School::)............
    chơi lúc đầu còn hay chứ về sau chán lắm

2. smallfox88vn

smallfox88vn C O N T R A Lão Làng GVN

đấy là stunt bạn ơi 8-}, tớ đang hỏi các move thông thường cơ mà =.="

3. zzFantasyzz

zzFantasyzz Mr & Ms Pac-Man

move thông thường thì chĩnh trong nhà trc... chọn kiểu dance để nhãy.......
    còn mấy cái ở shop bán là mấy skill để Finish thì phải............

4. Hyuu

Hyuu Mario & Luigi

vừa test game này xong, công nhận hay lắm .

5. Edge(VN)

Edge(VN) Dragon Quest

_Thế bạn đang nhảy 4k hay 8k ? nếu 2 người cùng nhảy 8k cùng per , nhưng nó vẫn hơn điểm bạn thì có lẽ cái move step của nó cao cấp hơn :D

_HighStreet5 này hổng có finish .... chỉ tùy thuộc vào tính toán của mình , chừng nào xài stunt , rồi chừng nào xài "doping" , v.v......

_Nhạc của HS.5 rất hay , cập nhập mới nhất .... quần áo nam nữ đều rất cool (nhưng nếu đem về VN sẽ rất tốn kém đây) , kiểu nhảy cũng hiện đại .... Có điều muốn chọn nhạc theo ý mình thì 20k/bài 8-} ..... !!! Các game Dance khác lv không wan trọng , nhưng HS.5 này lv rất wan trọng , cái này ai chơi rồi sẽ hiểu ..... !!!

P/S : Khuyến khích nên nhảy đôi , tuy hơi khó , nhưng nếu đã nhảy wen thì điểm sẽ rất cao và tất nhiên là tiền cũng rất nhiều ...... !!!

6. YeuBeNhieu73

YeuBeNhieu73 SPARTAN John-117 Lão Làng GVN

Hì hì, không mua skill, kô mua gì cả. Mới vào đầu bài nhảy lv 1 , và perfect mà có đứa cao điểm hơn bạn có tất cả 3 lý do.

1. Nó nhảy 8k còn bạn nhảy 4k
    2. Nó nhảy đôi 8k còn bạn chỉ nhảy đơn 8k
    3. Nó được lag nhờ nhảy đôi. KHi 2 người nhảy đôi, nếu kết thúc 1 bài bằng stunt. Thì lâu lâu khi nhảy bài tiếp theo, tự nhiên mới vào lv 1 là sẽ bị tự động dùng stunt ngay lv 1.

That's all. Mình đã nói trong bài hướng dẫn rằng khi vào Studio chỉ quan tâm đến stunt, không mua lung tung. Hiện tại những cái điệu nhảy thuộc 4 Tab: Hiphop - locking - poping - reggea không có tác dụng gì cả. Ngay cả nhảy free style cũng không được điểm. Khi vào home --> steps cũng chỉ quan tâm đến tab Stunt mà thôi. Những cái điệu nhảy kia chả có bất cứ tác dụng gì. Có thể những bản cập nhật sau sẽ liên quan đến nó.

7. smallfox88vn

smallfox88vn C O N T R A Lão Làng GVN

Thế thì chắc chúng nó nhảy 8k thật, vừa mấy step đầu điểm còn ngang ngang chúng nó, chứ càng nhảy càng thấy khoảng cách xa =.=", làm tớ phí tiền mua skill ghê :((

8. nguyetquangbao

nguyetquangbao Mr & Ms Pac-Man

Ở VN á :hug:
    Close beta CF thì tài khoản phải có 1000 Vcoin mới đc Test =))
    Muốn bình chọn cái Miss Audition ( ý là nếu mình muốn bình chọn nhé chứ tui chả bào giờ chọn) thì cũng tốn Vcoin ^:)^

Ở VN mới Close đã vậy chứ đừng nghỉ có tặng mổi tài khoản 400~ 500k :x

9. shanghaith

shanghaith Donkey Kong

cái pà YeuBeNhieu73 pà chơi lâu chưa(khoảng 1 tháng chưa) sao tiền pà nhiều thế tới 3 triệu lận, tui nhảy rò le luôn mới dc 100k nghèo rách mồng tơi, mà sao lạ thằng bạn nó tạo acc thì đc tặng đồ sao tui tạo ko đc vậy, vô phần Email trong game bấm nút nào vậy tìm wài ko thấy

10. YeuBeNhieu73

Hì hì, thôi lỡ rùi thì thôi. Y chang tui ngày xưa, hahaha. Còn nhảy 1 lúc sau điểm ngày càng chênh lệch nhiều thì nhiều lý do lắm. Vì chúng nó nhảy pro per nhiều, chúng nó có stunt xịn (275k score), chúng nó dùng stunt lv 10 và dùng liên tục 4 stunt. Điểm lên kinh hoàng lắm. Như cái hình mà tôi post lên đó, nhảy xong 1 bài, sau khi tính điểm tổng kết xong điểm của gf tui là 700k score trong khi mấy đứa đứng sau có khoang 400-500k score.

^ ^, no idea. Thật sự mà nói thì tại nước mình nghèo wa, họ cũng có nỗi khổ riêng, nếu họ mà làm như HS Sing thì có lẽ gamer VN sẽ khó có ai mua card. ^ ^. NÓi chung từ h chơi game ser nước ngoài cho nó phẻ.

Tui là boy. Hình chụp là bạn gái tui mà. Muốn nhảy nhiều score thì đầu tiên phải kiếm tiền mua stunt xịn (275k score). Mua item như đã nói ở phần 7. Kỹ năng dùng Item và Stunt tối ưu nhất. Rùi cứ thế mà nhảy. Một bài kiếm được khoảng 3k Score (như bạn gái tui nhảy). Tui thì gà lắm, nhảy chung cho vui thôi.^ ^. Không có năng khiếu chơi game nhảy nhót cho lắm.

Chú ý: Ser Sing hiện đang x2 Score vào mỗi buổi tối từ 18h -- 23h giờ VN

11. BeXinh73

BeXinh73 Youtube Master Race

8. Cách gửi và nhận đồ

Lưu ý sẽ có những lúc được tặng đồ. Khi mới tạo acc, khi lên lv 5, khi lên lv 10, khi lên lv 20. (sau đó thì sao chưa biết, vì lên 30 vẫn chưa được tặng thêm). KHi có quà sẽ hiện lên cái Email như hình sau

Nhấn vào cái Email mới hiện lên sẽ hiện ra hình sau:

Các bạn nhấn vào thẻ Receive --> chọn món đồ --> A cce. gift. Đến đây là các bạn đã nhận món đồ đó rồi. Tùy theo món đồ các bạn nhận là gì (gồm Quần Áo, giầy dép, item ....). Nếu là quần áo thì vào Wear để mặc. Nếu là trang sức thì vào Make up để xài món đó. Nếu là Item thì vào Items để cài đặt phím cho Item mà sử dụng. (xem thêm phần 3. Một số thiết lập cho nhân vật).

Chú ý quan trọng: nếu đã nhấn vào email mà chưa nhận hết quà ngay lần đầu tiên. Thì sau đó muốn nhận nốt các món quà còn lại các bạn làm như sau:

Vào trong shop bán quần áo (Map --> Mall)

Chọn 1 món đồ và nhấn vào Send --> chọn thẻ Recieve sẽ hiện lên hình sau:

Rùi làm tương tự như trên để nhận quà.

Để gửi đồ ta cũng làm tương tự. Nhấn vào món quà, nhấn nút Send --> điền nick muốn gửi quà, điền tên mail, nội dung mail --> nhấn button Mail.

12. LongXuyenBoy

LongXuyenBoy (~ ̄³ ̄)~ Moderator Lão Làng GVN

chán wá, down cái link 2 rùi về cài, gần xong thì nó corrupt cái file texua gì gì đó, chán wá, lại fải down cái link 1, hôm nọ down link 1 thì cả file corrupt, hic hic, làm wái gì mà corrupt lắm thế ko bít T___T

13. BeXinh73

BeXinh73 Youtube Master Race

Chụp hình lại post lên đây rùi tui tìm cách khắc phục cho. Hoặc là tôi sẽ hỏi Admin HS Sing.

14. Vanhelsing13

Vanhelsing13 Dragon Quest

ai ở HN mà nhà ở đoạn Bạch Mai thì làm ơn cho mượn đĩa đc ko ? Xài trả theo dung lượng hao quá

15. Des__

Des__ Guest

Ko biết truớc nhận nick test hồi CB chơi nó tặng 1000 point , mua sắm quá trời đồ sành điệu luôn =P~ Mà tạo nick mới lại ko cho :-? .

16. YeuBeNhieu73

^ ^, tui mà biết trước chắc tui tạo nick đến khi nào hết tạo được thì thôi. Haha. Mua đồ ghiền luôn. H nghĩ lại tiếc quá chừng.

17. ShikCat 2

ShikCat 2 T.E.T.Я.I.S

Bạn ơi , cho Dương hỏi , làm sao lên lever dương đủ vita rùi!! 200/200

18. YeuBeNhieu73

lol, đọc cái bài hướng dẫn đi bạn ơi. Bài #1 ở topic này nè. Vita không liên quan gì đến level đâu bạn.
    Link http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=6940226&postcount=1
    Cụ thể là bạn nên đọc kỹ phần 6. Chế độ nhảy và stunt. Bạn sẽ hiểu vita để làm gì.

19. kitephuc

kitephuc T.E.T.Я.I.S

ai ở TpHCM quận 5 có cục cài em cầm ÚB em em chép cái,làm biếng dwond ìa quá :((

20. ShikCat 2

ShikCat 2 T.E.T.Я.I.S

Mà bạn nè , làm sao lên lever mà cái Stunr đầu tiên khi vừa tạo nhân vật là có đó tui cài 1 5 nhưng khi vào nhảy ko bít làm sao mà sử dụng Stunr

Chỉ mình với!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.