HIII SOD : Wafere(E)

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi phoenix888, 27/8/10.

1. peyeu123

peyeu123 Legend of Zelda

bác pro đấy . mình đánh gần trăm lần mà chả qua

2. triam

triam Youtube Master Race

Đánh gì mà cả trăm lần ? ý mấy bạn nói là đánh 1 trận cả trăm lần hay đánh hết map cả trăm lần ? riêng mình đánh từng trận thì có trận cả trăm lần mới thắng nhưng đánh hết map thì chỉ có 1 lần, bây giờ nhìn lại muốn đánh lại từ đầu thì thấy nản quá . chỉ thích đánh lại chổ nào, trận nào thì lấy cái save chổ đó ra đánh thôi.mình chỉ đi được 1 con tướng Ciele nên hoàn thành map hết 9 tháng bạn nào đánh siêu thì biết cách đánh 3 tướng thì chắc đánh xong map khoảng 6, 7 tháng. Bạn nào mới vào chơi map này nhớ lấy Tatic. Phép lửa,phép nước ,phép đất và phép tăng gấp đôi mana.

3. BACHLONGGIAOCHU

BACHLONGGIAOCHU Youtube Master Race

Bái phục ông Triam này quá nhỉ. load cả 500 lần để dùng 1 troil đánh 96 thằng lùn, thắng được mới pro chứ. Mình chơi map này từ thời kỳ đầu, giờ đang chơi lại. Dùng Ciele làm tướng chính thay vì Yod như trước kia (vẫn dùng cả 3 tướng để đánh). Chắc xong map này vào cuối tháng 5 đầu tháng 6. Theo mình thì đánh map này khó nhất là đánh Nula.

4. triam

triam Youtube Master Race

Con Nula la con tướng thành nào nhỉ ? lúc đánh nó là vào tháng mấy vậy để mình tìm lại cái save mình quên rồi. bạn hoàn thành map này vào đầu tháng 6 thiệt à??!! quá siêu. chúc bạn thành công vì mình nghiệm ra 1 điều để hoàn thành máp này vào đầu tháng 6 thì toàn bộ quá trình đánh không được đi sai 1 bước chân của cả 3 con tướng.vì chậm 1 bước chân có thể kéo đến chậm 1 ngày có thể xui xui làm chậm cả 1 tuần.Tất cả quá trình đánh hầu như phải được tính toán cẩn thận từng li từng tí...

5. BACHLONGGIAOCHU

BACHLONGGIAOCHU Youtube Master Race

Nhầm là con Neela (thành Tuyết thứ 2), mình đánh con này vào tháng 2 tuần 4. Mà bọn TQ nó đánh xong map này ở 5. 1.7 cơ.