HÌnh Ảnh MỚi NhẤt CỦa Tcm 2005

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi tini_lam, 18/8/04.

1. nhóc LiênXô

nhóc LiênXô Legend of Zelda

hà hà thằng nào quên log out mình xài ké cái coi
    này mấy u cho newbie hỏi chút coi
    làm sao mà pót hình kèm theo hay vậy ? hình như là xài lệnh [/img] đường dẫn
    có phải ko ?
    mẹ cha nó chứ nó mà biết mình là ai chắc nó đánh cho bỏ mẹ hê hê chú nhóc là ai vậy ta he he he he
    à mấy bác nhớ chỉ cho mình nha , cần biết lém đó nghen ,thấy thiên hạ thi nhau pót hình mà mình thèm quá , làm sao vậy ? á đừng có nói là attach file đó nha , mình muốn làm giống như mấy u ở trên đó , hình hiện ra lù lù luôn
    xin lỗi chú em liên xô nha ha ha ha ha ha mượn cái nick chú em hỏi chút đó mà

2. tini_lam_super

tini_lam_super Youtube Master Race

CÚ PHÁP NÈ ÔNG BỐI:

Mã:
    [IMG]duong dan[/IMG]

3. PMHung200376

PMHung200376 Mario & Luigi

í , mới đó mà có TCM2005 rồi à , vậy mà tui đang miệt mà huấn luyện TCM 2003_2004 đó chứ . Cho hỏi CD_rom này vừa ra được bao lâu rồi các bạn ơi ? thanks

4. Bayern Munchen

Bayern Munchen Youtube Master Race

HIX đúng là ông bạn này chẳng cập nhật thông tin gì cả. Bản TCM 05 còn đang trong thời gian hoàn thiện những khâu cuối cùng trước khi chính thức ra mắt vào ngày 31 - 10 - 2004. Trên kia chỉ là những hình ảnh mới nhất giới thiệu sơ qua về Game thôi.

5. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

nếu như theo thông lệ hàng năm và không trục trặc gì thì cỡ tháng 12 sẽ có bản copy ở vn.

nhìn chung thì cũng chẳng có gì đổi mới nhiều về chức năng, chẳng qua là chỉ tút lại phần dao diện so với bản TCM 2004.

hy vọng nó sẽ bớt những lỗi ngớ ngẩn như 2004

6. PMHung200376

PMHung200376 Mario & Luigi

Vậy tới tháng 12 mới hy vọng được chơi rùi . Hy vọng ở phiên bản này sẻ có một thay đổi mới chẳng hạn như về lối chơi của từng cầu thủ <== nhất là những danh thủ như S.Gerrard , Ronaldo , M.Owen , Shevshenco vv ... sẻ hay như thực tế vậy . Tôi huấn luyện TCM 2004 được 7 mùa mà chưa từng được chứng kiến 1 bàn thắng nào đáng gọi là đẹp cả , nhất là những quả volley or sút phạt ngoằn nghèo hệt như bàn thắng của R.Carlos vậy . quả thật TCM 2004 có rất nhiều điều ngớ ngẩn

7. tini_lam_super

tini_lam_super Youtube Master Race

Sao là chỉ thôi đổi giao diện, nó đã lột xác hoàn toàn rồi bác ơi. Tui chắc rằng bác chưa xem hình.

8. Sanchez

Sanchez C O N T R A

-tui thấy mặt mấy thèng cầu thủ cũng như vậy hà, chẳng khác là mấy. nhưng cách chơi co vẻ khác nhìu. dẫu sao cũng mong nó ra sớm để co trò chơi đỡ bùn

9. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Nó có biến đổi đôi chút là mặt người có vẽ .... hoạt hình một chút cho vui, nên việc xếp đội hình làm chúng ta thấy hấp dẫn hơn trước khi chỉ thấy tên.

10. TCDA

TCDA Mr & Ms Pac-Man

Không biết lần này TCM 2005 có còn kết hợp với Fifa 2005 để cho người chơi tự điều khiển đội bóng của mình nữa không ?
    tui nghĩ rằng phần kết hợp này không hay tí nào, thi đấu tự động còn có thắng thua chứ còn tự mình đá thì chẳng khác nào vừa đá bóng mà lại vừa thổi còi.
    Tui có tải về bản demo của Fifa 2005 chơi thử . Quá đẹp !!! và cũng quá nặng !!! không biết máy của tui còn đủ sức chạy TCM 2005 không nữa .
    Bác Tini_lam kiếm mấy cái hình này ở địa chỉ nào mà khá quá vậy ?

11. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

To Tini: tui đã coi qua rùi thì mới dám bình luận chớ, chứ đâu dám múa rìu qua mắt thợ.

Đúng là có thêm vài chức năng nhưng đó chỉ là những phần nhỏ thui, k có gì biến chuyển lớn lắm. Dẫu sao thì điều này cũng đúng thôi, vì so với mấy cái quản lý Premeirship cua EA thì bản TCM 2003 đã làm một cú hích quá tuyệt nên các bản TCM sau này chỉ cần chỉnh sửa và phát triển thêm ( hạn chế bớt những lỗi chuối đi) thôi là đã mừng lắm rùi. Sorry bác Tini nếu tui có làm giảm đi nhiệt huyết của bác hay làm bực mình bác. BỎ qua hen!!!!!!!!!:)

12. bibobom

bibobom Guest

lâu wá mới thấy thair9 vào đây, sao hẹn với tụi tui đi đá WE, có muốn đi không, CN tuần này nè...wa box we coi đi nhá...xôm tụ lắm...

13. CRACKGAMES

CRACKGAMES Mr & Ms Pac-Man

anh thấy sợ chú Thair9 quá, thế nào mà bảo là theo thông lệ hàng năm ???/ chú biết gì mà nói ??? Nếu mà theo thông lệ hàng năm thì 31-10 ở mỹ có thì 2-11 ở hà nội phải có chú ạ :)
    Nhưng anh đồng ý với chú là sẽ ko có quá nhiều thay đổi ở TCM 2005( ngoài tí ti giao diện) vì bản 2004 rất hay và được ưa chuộng , nhóm làm game này sẽ ko thay đổi nhiều đâu, ít nhất là đến 2006 ( anh đoán bản này sẽ rất hay ) .
    Đố chú biết tại sao TCM 2003 lại trở nên hay như thế , còn đến 2004 thì quá tốt :) . Trong khi từ khi khởi thuỷ 97 thì phải đến 2002 cho anh cũng ko chơi :)

14. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Hê hê, không có gì đâu bác thair9 ơi, nếu bác đã nói vậy thì chắn là vậy rồi, nhưng mà con ÁP chủ bài còn nằm trong bí mật chưa được thông báo trên bài viết và hình ảnh, nên chúng ta đừng vội kết luận rằng nó vẫn như cũ hoặc hay hơn gấp bội.

Còn vì vệc có sự thay đổi lớn thì 2002 đến 2003 là vì EA hay tin Eidos sắn tung ra CM4 nên mới thay đổi đáng kể về hình ảnh lẫn hệ thống menu, hoặc là họ sợ năm 2002 máy hầu hết còn yếu nên sang năm 2003 họ thay đổi thay cấu hình máy trung bình của mọi người để khỏi là mất khách.... Vân có lẽ có rất nhiều giả thiết như chúng ta quan tâm làm gì cho mệt.

15. CRACKGAMES

CRACKGAMES Mr & Ms Pac-Man

:) TCM 2005 sẽ có sớm hơn chút đỉnh so với dự định ban đầu , 22-10 sẽ có trên PC . Các chú phải nhắc các của hàng đĩa lo là vừa đi ;)

16. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

OK, cám ơn bạn đã cập nhật thông tin hot dùm chúng mình. Thế là có sớm hơn dự định à, nhưng cũng phải hơn 1 tháng mới đến VN.

17. LeeHong

LeeHong Youtube Master Race

Hình thì khá đẹp. Nhưng có bất hợp lý như TCM 2004 ko? Đá giữa trận rồi thoát. Sẽ thấy có điều không khớp với nhau. Giống như random vậy, hên xui thì thắng. Chừng nào ra TCM vậy. Cấu hình?

18. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

TCM4 đá giữa trận đâu có thoát ra đâu, mà là nghỉ giữa hiệp mà, nó cho bác xếp lại đội hình đấy.

Hình như là 23-10 theo lời bác CRACKGAMES mình vẫn chưa biết có chính xác không, nhưng bác CRACKGAMES nói chắc không sai đâu.

Cấu hình thì cũng tương đương với TCM4 nhuưng có phần nhỉnh hơn. Mình có ghi ở trang 1 đấy, bác coi đi.

19. myyato kojiro

myyato kojiro Youtube Master Race

tui là lính mới!!!Xin tổng chào !!Tui thấy TCM2004 có nhược điểm là những cầu thủ không nổi tiếng thì nó làm mặt y chang nhau !!!Không biết tcm 2005 có nhược điểm này không??

20. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Đó cũng là lẽ thường, nếu bạn muốn game nặng hơn, load lâu hơn thì nó sẽ khác nhau thôi. Vì chỉ có các dạng nhưng mỹ la tinh, châu âu, á,... mỗi châu có 5->10 khung mặt tiêu biểi, trong khi cầu thủ có tới mấy chục ngàn, việc trùng nhau là phải rồi.

Mong rầ TCM 5 sẽ có thêm nhiều khung mặc mới.