[HKUS] SongChetViBan muốn gi`

Thảo luận trong 'Hiệp Khách Giang Hồ' bắt đầu bởi angelbuff, 7/2/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TongHieuThanh

TongHieuThanh T.E.T.Я.I.S

Mấy bạn cứ quất nhau tẹt ga đi =)) ! game có chức năng pk thì cứ giết =)) ! Ko việc gì phải lên đây đấu võ mồm cho loãng box =)) ! Còn ai ý kiến thì pm cho mấy thằng GM nó khoá chức năng pk lại =))

Close topic ! :4cool_baffle:

2. angelbuff

angelbuff Mr & Ms Pac-Man

noi tom lai o day oki vay chang co gi goi la ban hoac anh va em !!!!!

biet ma co tinh gio con noi van de ( em quan ly em cai nay em cai gi )

du thua loi noi ..

minh da noi rat ro rang .. chuyan house lich su khong nhac lai ..

luc ra pk minh co len tieng nhung van CO TINh
    2 chu ... do la -> Co Tinh
    biet nhung van co tinh ( vi sao ) vi duoc khoai tri .......

oki vay cu xem nhu la pk khong vi ban hoac anh em ..
    gio nhac loi chi la cam on nhung thoi gian qua lam ban ... chao

3. Hoangminh294

Hoangminh294 T.E.T.Я.I.S

Chả hiểu con mụ này nó bị gì, kể cả pc k có tiếng Việt thì cái 4rum cũng có chức năng gõ tiếng Việt rồi, mà đt thì k biết đg down mấy app hỗ trợ viết tiếng Việt về sao mà cứ phải hấp diêm con mắt ng khác như thế=>>k tôn trọng người đang nói chuyện với mình.
    Ta chả biết lịch sử 2 house SCVB với TB ngày xưa thế nào, chỉ biết 2 house ra NGate là k thấy đánh, nhưng mà hòa hữu-bạn bè cái gì đi nữa, thì 1 bên đã k tôn trọng(TB Free PK) thì cái lịch sử cũng chả để làm gì cả. 2 cái chữ CỐ TÌNH mà thím nói ấy, xem lại bản thân mình trc khi nói ng khác đi!! "Con giun xéo lắm cũng quằn" nhớ lấy câu đấy thím ak!!

tkthien thích bài này.
  4. angelbuff

neu noi minh la con MU vay hoi nguoc lai chi cu MU voi vay ...
    neu khong MU thi dau phai vay -> con mu

5. Hoangminh294

Hoangminh294 T.E.T.Я.I.S

Uhm uhm, rồi rồi bạn bá đạo... Chẳng qua thấy có cái 2pic mà từ hôm qua tới h t đọc thấy ngứa 1 số chỗ, tự sướng k đc nên đành nói ra vài câu. Bạn k nghe thì thôi, thân ái, chào quyết thắng!!

6. hiennang1990

hiennang1990 Youtube Master Race

Lâu lâu rảnh ngắm chơi...Vấn đề là ko phải TB bè j ở đây mà cho mượn acc đi hunt thì chuyện bị hunt lại là bình thường, còn bạn bức xúc quá mún nói về vấn đề tình bạn thì nên xin lỗi và lấy acc lại là xong...Hazz...Chẳng bít học lớp mấy mà nói mãi ko hiểu :3cool_embarrassed:

7. angelbuff

da van.. de con noi cho cac bo hieu ro hon oki..... minh khong phai nhieu chuyen hay gi het, ( co the vi minh noi nhieu )

lich su nhu the nao ( khong muon ke lai )

* truoc tien la vi minh la ban ( friends )
    * luc pk minh cung da len tien noi minh la ai va da biet minh la ai ( chi vi muon duoc pk de ha con gian khong can biet ban hay gi ) day khong phai tu cach goi la (friends)
    biet nhung van -> Co Tinh

van de chi la vay thoi . oki sao cung duoc, loi cam on ( thoi qua qua) minh cung da noi roi .. gio chang con goi gi la friends nua !

chi noi SongCheViBan ( nhung cau hay khong hop le vi ban ) ma la vi duc vong duoc nhu y cua minh ( tai sao minh noi vay ) giong nhu con cop sanh duoc moi . no hung len khoai tri lam . chi muon cach vao mien thoi !!!

8. tkthien

tkthien † Dark Angel †

Chậc
    Thứ 1: làm ơn viết tiếng việt có dấu và đúng chính tả giùm, tôn trọng người khác trước
    Thứ 2: việc bạn (hay member của bạn gì gì đó) pk guild người ta trước thì người ta pk lại, lúc đấy thì người ta đã cố tình pk luôn rồi
    Thứ 3: việc bạn có đang trực máy thì cũng ko ngăn dc người ta pk lại, bạn có ở đó hay ko thì cũng bị pk (vì bạn pk người ta trước).
    Thứ 4: thử đặt trường hợp bạn, master nghe member kể lại, cả house mình bị 1 house bạn pk sạch thì có nóng ko?

Và cuối cùng, viết tiếng việt có dấu và đúng chính tả giùm -_-, tui không biết bạn sống ở nước ngoài như thế nào nhưng đây là forum VN và luật của forum là bài viết phải là tiếng việt có dấu!

Chỉnh sửa cuối: 8/2/14
  9. CuiMi4.kt

CuiMi4.kt Mario & Luigi

^
    thứ 1 của tkthien chả biết bao giờ thulai làm đc :)) từ trên forum us đến gvn thulai chỉ gõ đc như thế thôi :p

còn việc pk tinhban vs scvb thì chỉ hỏi TheOne2oo9 là đc mà thulai
    anh LegendSwd và quocdat CÒN CHẢ NÓI GÌ THÌ thulai CŨNG NGỪNG ĐƯỢC RỒI

10. sofvnn1

sofvnn1 Mr & Ms Pac-Man

Sao dại thế thulai, đang ngồi canh thấy no mò đến cho 1 shot cho nó tiêu luôn chứ còn gì nữa haha

11. lananh1

lananh1 Youtube Master Race

Có 1 được đâu.chua chạy đã nằm rồi.hehe

12. DaoTacVietNam

DaoTacVietNam Mario & Luigi

Hỡi bang chủ TinhBan, không quản lý đc member của mình thì không có tiếng nói ở đâu cả, lúc Theone pk HuynhKa sao không thấy bạn ra bảo TheOne rời house TinhBan rồi hãy pk, nó mượn char của bạn đi ăn điểm người khác thì bạn ngồi cười ha hả, char của bạn mất điểm thì bạn kêu khóc om xòm làm trò cười cho thiên hạ, vãi bạn!

13. angelbuff

ui troi . kho ghe noi mai cung vay gamer ai khong biet la pk neu pk noi lam gi.... minh nhan mat o day vi minh quen biet khi pk minh da len tieng biet minh nhung van : Co Tinh

14. Hoangminh294

Hoangminh294 T.E.T.Я.I.S

Uhm rồi rồi, Cố Tình... Coi như bạn nhận 1 bài học về việc quản lý kém của mình đi!! OK??

15. vipgames8

vipgames8 Error 274c

16. angelbuff

Coi như bạn nhận 1 bài học về việc quản lý kém của mình đi!! OK??: day khong phai la bai hoc hay quan ly kem gi het .. noi tom lai chang con gi goi la ban het. gamer over.
    con mod muon banner hoac remove sao cung duoc ...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.