[HKUS] Thảo Luận - Hỏi đáp

Thảo luận trong 'Hiệp Khách Giang Hồ' bắt đầu bởi MrBinBin, 9/9/12.

1. bybumonbvcsrck

bybumonbvcsrck Youtube Master Race

Forum Cá Độ Online BETNO1.INFO ^^!

2. zBinNgox

zBinNgox Youtube Master Race

a PAO chỉ e cách sài WTFast log 2 ạc đc ko ạk , hiện tại e đang sài proxyfile nó nặng máy quá chừng :(

3. hemmer

hemmer Youtube Master Race

em có spam đâu mà e hỏi thật ấy chứ :) hỏi cho chắc cú thôi ấy mà hình sự quá :v

4. helldragon268

helldragon268 Youtube Master Race

các pro cho em hỏi với.. Tình hình là hôm nay e cày game vào lap thì k chơi được?. Cứ đăng nhập 1 lúc là lên cái lỗi "An unexpected error had occurred. A bug report had been sent". Xong trong client xuất hiện 2 file lỗi là SoFError_1_20130831_1111_57.dmp và SoFError_1_20130831_1111_57. win8 thì nó bị thế à các bác??

5. TheLastTry

TheLastTry Mr & Ms Pac-Man

Win8 thì bạn vào thư mục NetGame\ScionsOfFate\client -> nhấp phải vào client.exe chọn properties -> chọn thẻ compatibility -> check vào run this program in compatibility mode -> chọn win7 hoặc xp

6. helldragon268

helldragon268 Youtube Master Race

Đã vào đk game. Thank bạn rất nhiều :D

7. NoL0ve

NoL0ve Mario & Luigi

pm lão fikiem đi Bin, chầu cafe là ra ngay >< ! WTFast : xài cái này mà log 5-6 ạc thì phải ghi ra giấy ạc nào sever nước nào ko thì dic 1 ạc, log lung tung thì dic cả lũ =)). ậy mà SYD xài lag nhiều k Pao, chưa dùng bao giờ!

8. nguabach8866

nguabach8866 Youtube Master Race

mấy pro cho hỏi với. Máy mình Pentium(R) Dual-core CPU E530 @2.60GHz 2.61 GHz 2GB ò RAM. chơi được 2 acc không vậy. và chơi bằng cách nào vậy. pro chỉ dùm được không.
    Thank pro

9. tkthien

tkthien † Dark Angel †

Love biết thì chỉ luôn đi :">

10. zBinNgox

Bin pmmm ổng lúc nào cũng bận hic hic, chỉ có ra quán cafe là ổng không bận thôi hjhjhjhjhjhj ^_^

11. TongHieuThanh

TongHieuThanh T.E.T.Я.I.S

Giải đáp thắc mắc cho mấy bạn !

Thật ra cái WTF và Proxifer như nhau cả thôi. Nó vẫn dùng proxy để kết nối đến sever. cơ bản là WTF nó thu phí nên proxy ổn định hơn và tự động check ping hàng loạt sever để kết nối, mà những proxy WTF nó check ra theo mình nghĩ nó có trả phí h sao ấy, nó ổn định và rất tốt, nhưng vẫn die nha các bạn . Còn proxifer thì 100% là free r nên cực khổ việc check proxy hơn mà ai chịu khó check thì nó vẫn oke thôi .

2 acc log bằng proxifer và WTF thật ra nó vẫn chiếm CPU và ram như nhau chứ ko cải thiện gì hết đâu, chỉ là WTF nó giảm ping hơn hẳn proxifer và proxy khó die hơn proxifer thôi. Hàng prenium nó thế :D

Còn SID mà Nolove bảo thực ra nó ko phải là soft log 2 acc, cái đó là soft đổi lại SID của máy tính. SID của máy tính là 1 kiểu ID máy tính, mỗi lần các bạn cài đặt WTF lên máy thì nó sẽ lưu luôn cái SID và backup lên sever của WTF => nó sẽ lưu lại SID của máy tính và check máy của bạn sau khi sử dụng hết 30 ngày. Nguyên tắc vận hành của WTF là thế dù mình có ghost hay đóng băng .... etc nó vẫn nhận SID của mình là đã qua sử dụng . SID muốn thay đổi thì bạn chỉ có cách là cài lại win nó sẽ cho bạn SID mới !

Như vậy bạn có thể cái lại win để có thể xài tiếp được Free Trial của WTF vì mổi lần cài lại win thì WTF nó nhận SID mới của máy tính. Các bạn cũng có thể dùng soft fake SID để có thể đổi lại SID mới của máy tính và xài tiếp . Tối ưu nhất là các bạn nên cài lại win 1 lượt và sử dụng fake SID trước khi cài mới WTF vì nó nhận SID fake của mình :D

Giới thiệu luôn là hiện tại có 1 soft tương tự như WTF nhưng giao diện ko thân thiện lắm là battel ping . WTF và Battle Ping được sd rộng rãi bên box WOW . cái battle Ping thì mình chưa thử vì đang dùng WTF .

Mình post luôn cho mấy bạn soft crack mà mình tìm được trên mạng với gần 40 bước kick quảng cáo :((. Soft này thì có Video của 1 thằng chơi Aion crack với phiên bản WTF hiện tại là 2.13.2.0. Soft này mình ko biết có trojan hay ko mà tắt AVG đi mới dùng được và mình đang dùng rất oke :v

View attachment WTFast-Client.2.13.2.0-Patch By-Iqbal678.rar

Soft này bạn tin thì down ko tin thì thôi chứ đừng down về bảo có trojan, mình gài keylog ...etc. hiện tại thi mới check lại thì thằng crack nó để clip crack vào cá nhân nên ko xem được @@. Nhưng h các bạn search WTFast 2.13.2.0 Patch By- Iqbal678 or Guide download WTF thì gg vẫn ra được hình của clip

Fake SID thì mấy bạn có thể search GG :)

Chỉnh sửa cuối: 3/9/13
  12. fikiem

fikiem Youtube Master Race

nói xấu anh hã kưng..................tối về a chỉ cho...

13. TânLựcKiếm

TânLựcKiếm Legend of Zelda

Cách xài WTFast có thể tham khảo tại đây!http://forum.gamevn.com/showthread.php?1018787-Huong-dan-Su-dung-WTFast-vinh-vien
    Ngoài ra các bạn có thể search trên google để tìm hiễu thêm!Pảo bận quá ko làm cái hướng dẫn chi tiết đc.
    Cái SID thì vào trang chủ microsoft mà down đừng down link bên ngoài dính malware, trojan tùm lum.
    Google bây giờ phổ biến!Cái nào ko biết các bạn cứ tra google chịu khó tìm hiểu là có ak!

14. tkthien

tkthien † Dark Angel †

Tại WTFast có 1 chỗ là điền đường dẫn của launcher, mà trong khi SOF thì lại chạy game trên web nên điền đường dẫn sao đây :|

15. TongHieuThanh

TongHieuThanh T.E.T.Я.I.S

ko cần điền đâu thím. khi mà nó login vào rồi.( enter system... ) thì ở mục game nó có find game and custom chỗ đó mình chọn find game vì WTF nó hỗ trợ SOF . trỏ chuột xuống bấm " sc " là thấy SOF . nó sẽ hiện ra chữ game configuation loaded là oke sau đó bấm sort by ping ròi chọn proxy thôi !

sau đó nhấn play thì nó sẽ bật ra launcher tự động tắt cái launhcer tự động bật ra rồi logging bt trên wed thôi

16. Mid

Mid Youtube Master Race

Hi! Các bạn cho mình hỏi tác dụng của Fire là gì vậy?
    Mình thấy ghi trên vũ khí, áo như vậy nhưng ko hiểu là mấy (nghĩa thì mình dịch đc nhưng ko hiểu tác dụng)
    Mình có so sánh thử cái cung 17m của mình SA98% [4] psn5 skill 60 tiger HOO cũng chỉ thua 200-300 máu so với cái cung 11m SA100% [6] Fire8 của 1 người train cùng bãi mình gặp.
    Vậy xin các bạn giúp mình giải đáp thắc mắc này. Thanks! :)

17. matnai2005

matnai2005 Legend of Zelda

Fire trên weapon: Defensive power xx% ignore => Tức là giảm bao nhiêu phần trăm def của đối phương khi mình đánh nó (mob, boss, người khi pk)
    Fire trên robe: Attack damage xx% ignore => Tức là giảm bao nhiêu phần trăm AD của đối phương khi nó đánh mình (mob, boss, người khi pk)
    Theo mềnh là vậy

18. zBinNgox

có thấy mặt mũi anh đâu hic hic...... nghe nói hog à :(

19. GameStart

GameStart The Warrior of Light

cho hỏi có thông tin gì về ver 9.0 bên SoF chưa :3cool_shame:

20. Mid

Mid Youtube Master Race

Cảm ơn bạn! Nhân tiện cho mình hỏi thêm Char blade order clean 102 full skill, có couple skill, ko có fatal 10x, giá khoảng bao nhiêu gold vậy?