Hội ANTI_FF đã trở lại

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi quan011087, 25/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

oh thank những lới khuên của u
    để tụi này bàn luận cái đã

2. brengun

brengun Mr & Ms Pac-Man

Này các bạn bàn luận về việc gì vậy có thể cho mình biết rõ hơn o,ôi lập lên cả anti-antiff luôn hả,ôi bạn holy gì đó bạn hãy dùng lời lẽ cẩn thận hơn được o,bạn nói là o chơi final fantasy là o phải dân rpg à,bạn quá sai lầm rồi thế còn những trò như grandia,fallout và starwar thì sao[chẵng lẽ chúng o phải là rpg sao].

3. holy_holsety

holy_holsety Mr & Ms Pac-Man

Tao đã bảo rồi,bọn mày là dân gamer loại mới,chỉ chơi những trò mới như Stars War,Grandia.Mấy trò đó cũng chỉ là con muỗi.Chúng mày thử đếm xem chúng mày đã phá đảo được mấy trò RPG rồi,hay chỉ có SWKOTOR và Grandia hay Fallout.Chỉ có vài trò lẻ tẻ đấy thì làm đuợc cái trò trống gì mà cứ đòi Anti này Anti nọ.Về nhà mà học thêm chơi game đi

4. =kiug=

damn
    chứ mày được bao lâu
    Rpg có râ`t nhiều
    fả đảo bao nhiêu thì kệ tụi tao
    thế mày có giỏi thì phá đảo SW:KOTOR mà đi kíêm hết tất cả bím ật trong game đi ku
    mà không chơi hướng d6ãn đó
    mày bảo ai là d6an gamer lạoi mới,tao chơi RPG hồ năm tao co2n học lớp 5 mà bít chưa
    tao đã có mặt ở GVn trước cả mày đó
    còn tao hỏi mày Fo là game có thê3 được gọi là 1 huyền thoại
    fả đảo được nó lá 1 thành công rồi

5. holy_holsety

holy_holsety Mr & Ms Pac-Man

Bastard,mày chỉ là một đứa bé tí thì biết cái quái gì.Bố mày bảo cho mày biết nhé,ngay đến huyền thoại của RPG là FF mà mày cũng không thèm chơi thì là con kiến.Học lớp 5 thì bõ bèn gì với bố mày đây.Mày làm sao mà đủ lớn để chơi những trò đầu tiên thuộc loại game cổ điển như Castlevania,Ninja Gaiden.Mày chỉ nêu ra một cái trò thuộc loại mới là Fallout.Tao nói thật nhé,tao đã chơi game từ cái hồi điện tử 4 nút mới xuất hiện ở Việt Nam cơ.Tao đã từng phá đảo rất nhiều trò rồi,đếm trên đầu ngón tay cũng không hết.Mày tưởng cái trò Stars War của mày là cái gì.Tao thử cho mày mượn cái Myst thì mày vãi cả ra quần đấy chứ

6. boko86

boko86 Mr & Ms Pac-Man

Nói bậy tớ đây có biết chửi nhau là gì đâu :))

@all:
    Huhm, nói thật nhá, cái hồi dân anti nghiêm chỉnh còn ở đây, lúc đó tôi tham gia cũng hăng lắm nhưng mà tranh luận với anti bằng lý chứ ko như mấy mem khác khá máu là lionheart864, poisedal...
    Nhưng bây giờ một phần do bực mình với FFF một phần do ngứa mắt với dân anti nên lời lẽ hơi chướng, còn chú nào thích chửi nhau vào phá mấy topic có hồn một tý bên FFFC thì cứ chờ đấy...

@YK: Mấy câu trên có thật lòng ko nhẩy...

7. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

hơ hơ lâu không vào bây giờ nhiều chuyện nhể.
    Đúng là tranh luận với dân anti nghiêm chỉnh thú vị hơn nhiều, dân anti bây giờ lúc đầu cũng tranh luận đấy nhưng cuối cùng thì cũng quay ra chửi nhau --> hai bên chửi nhau luôn, chán.
    Chơi RPG từ lúc học lớp 5 thì giỏi nhể, lúc đó có thật sự chơi không hay là đú :))

8. boko86

boko86 Mr & Ms Pac-Man

Anh chậm update quá, có nhiều chú anti chưa tranh luận là chửi luôn rồi, thua xa đàn anh đi trước.

9. =kiug=

shit
    Myst là game không thuộc RPG nên tao không chơi (nên nhớ ở đây chỉ có RPG)
    mày muốn tao nêu ra 2 :Diablo,Baldur Gate
    tôi muốn nói vớim ọi người ở đây chỉ là chống fan của FF
    chứ không phải là chống FF
    và bọn tôi chỉ cần sự công bằng là FF fải vô cùng với Game nhập vai

10. USARMY

USARMY Youtube Master Race

Bố cha mày thằng holy chó chết mày chửi ai vậy mày biết brengun là bạn gái tao mà mày chửi hả[giỡn thui nha coldboy đọc đừng giận nha] đồ con chó ,bố mày bữa nay tao hết nhịn được rùi thằng chó ,mày là con dog cái,mày chỉ xứng đi bán vé số thôi,thằng khốn nạn ,tao chửi mày hết mình luôn thằng cóc,đồ con lợn ,ngu như mày mà đòi là dân rpg à ,mày nghĩ laị đi con ,mẹ mày sinh ra thằng dog như mày để chửi con gái hả đồ đểu ,mày gây với tao trước đó,mày thò mặt vào đây tao chửi chết mama mày luôn thằng khốn kiếp.....Mày thò mặt dog mày vào đây là mày tự nhân mẹ mày sinh ra thằng dog mother như mày đó con,con lợn...

11. Yuffie Kisaragi

Yuffie Kisaragi Fire in the hole!

thật chứ không à??? :))
    tớ thấy chúng nó mà thương thương... nên khuyên chân thành.. mà cậu biết tớ thích xài cái từ khuyên chân thành thế lào rồi đấy :))

đấy.. hỏi sao mà chúng mình chán... tớ tự chửi tớ còn hay hơn... chú Ú có cần tớ modify lại đoạn này cho hoành tráng hơn không.. dảm bảo các cậu choáng luôn :))

12. USARMY

Bác cứ cho nó sợ luôn đi,mẹ khiếp nó mẹ thằng dog đó dạy cho nó lớn lên đi ăn hiếp con gái hả,tui tức quá lần này nó khó yên đây....

13. USARMY

Chó chết lần này ông phá hết mình với tụi fffc này luôn.....cứ ngồi đó mà vui cười đi con ,,,,

14. Hong Su Vuong

Hong Su Vuong Administrator Administrator

2 hội AFF và FFF xin đấu với nhau 1 cách lịch sự chứ đừng nóng quá mà lôi nhau ra chửi bới thì không được đâu ! Để cho công bằng và không vì chênh lệch lực lượng mà hội ít thành viên bị thiệt thòi, tui đề nghị như thế này :

1) Hội AFF hãy nghiên cứu những điểm mà FF đáng bị A và mở 1 topic ở FFFC ! Trên sân nhà, hội FFF hãy tìm cách phòng thủ và bác bỏ những điểm mà hội AFF tấn công !

2) Tại box Thảo Luận Chung này của nhóm Game RPG, hội FFF cũng làm tương tự như AFF ở điều 1 đối với những game mà hội AFF đã đưa ra so sánh với loạt game FF nhằm tấn công lại hội AFF và hội AFF cũng làm như hội FFF ở điều 1 !

3) Mỗi hội hãy cử ra 1 người copy lại link để phòng khi bị del hay move mà không có lý do ! Nếu điều này thực sự xảy ra thì hãy gửi link cho tui !

Cải nhau dẫn đến chửi nhau ở đây cũng chẳng có lợi ích gì ! Chỉ tăng thêm nhiều nick bị GameOver !

15. cvbn

cvbn Youtube Master Race

Hội anti _ff là gì? tại sao các bác ghét fff quá vậy?

16. Shadow_god

Shadow_god Mr & Ms Pac-Man

Cái thằng Holy ngu ngốc điên cuồng kia rõ ràng muốn gây sự đây mà,tao nói cho mày biết nha,tao đã từng chơi wa tất cả các phiên bản của FF rùi chứ kô phải là tao chưa chơi đâu nha,vì tao đã chơi rùi nên cảm thấy nó wá nhàm chán đặc biệt là FF X ,phải nói ngoại trừ hình ảnh ra ,cốt truyện và nội dung thì chẳng có gì khác cả,còn nói về battle system thì wá dở ,chỉ mỗi bấm o thế là xong,chưa chắc mày đã chơi FF nhiều bằng tao đâu,còn con Penance Dark_Aneon cuối cùng thì tao chỉ cần tốn có 40' đễ tiễn nó zề chầu trời chỉ công việc đơn giản là chém và hồi phục HP,các phiên bản trước đây của FF thì còn coi đc chứ càng về sau càng dở,chính vì tao chơi wa rùi nên mới thấy nó dở chỉ có bọn ngốc như mày và 1 số fan ff_trùn_chỉ của bọn mày mới khen hay thui ,đồ ngu ạ.Chưa hết game hay hay là dở vốn tao kô muốn lên tiếng nói vì nó cuối cùng chỉ là 1 game nhưng tao tức là tại sao có 1số thằng nhảm nhí đến mức post những bài ngu ngốc cứ bình chọn so sánh để làm gì chứ(chắc để câu bài wá),đúng là ngu mà lì,nhìn tụi fan của FF là thấy ngu rùi.

17. coldboy

coldboy Dragon Quest

NÀo NÀo
    +thỨ NhẤt Tui YÊu CẦu Stop ChỬi LỘn Ở ĐÂy Ok
    +thỨ Hai ThẰng NÀo NÓi RẰng Ko ChƠi Ff Ko PhẢi Rpg ThÌ VÔ ĐẦy NÓi ChuyỆn VỚi Tui ChỈ Tui MÀ ThÔi Ok
    +rỒi Tui SẼ LÀm CÁi Topic VÀ Save CÁi Page CÓ CÁi Topic ĐÓ VÀo MÁy NhÀ MÌnh VÀ Tui Ko Tin LÀ ThẰng Ger CÓ ĐỦ .... ĐỂ XÓa Ok

18. Shadow_god

Bác để cho tui post luôn bài này đi
    Chỉ tại cái thằng holy ngu si kia muốn kiếm chuyện đây mà tức wá kô nhịn đc,thằng khốn nó nói phải chơi FF của nó mới là dân RPG đúng là ngu lâu mà,theo tui còn có mấy trò thuộc dạng RPG hay và đúng nghĩa ơn FF nhiều.

19. Shadow_god

Bác để cho tui post luôn bài này đi
    Chỉ tại cái thằng holy ngu si kia muốn kiếm chuyện đây mà tức wá kô nhịn đc,thằng khốn nó nói phải chơi FF của nó mới là dân RPG đúng là ngu lâu mà,theo tui còn có mấy trò thuộc dạng RPG hay và đúng nghĩa ơn FF nhiều.À mà hình như cái bài bác mới post ở bên FF đã bị del rùi phải kô,tui nói rùi tụi MOD ff ỷ mình có quyền muốn làm gì thì làm kô cho mọi người có quyền phản đối,khốn thật,tui kô tin la nó đủ sức del hết tất cả các bài đâu. B-)

20. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

ấy khoan đã,bác đừng vơ đũa cả nắm như thế,sao bác lại nói chung chung như vậy,FFF có người thé này có nguời thế kia chứ,ko tin hỏi ColdBoy thì biết liền à

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.