Hội Camping Auction House - Thảo luận, khảo giá,.....

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Evilboy1102, 11/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xparisx

xparisx C O N T R A

đâu có cần đâu bác chỉ cần sms protect là đủ. bác biết lỗi anthen trên làm sao fix ko chỉ dùm với

2. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

oh lâu lâu cũng bị lỗi đó nhưng relog lại là dc thôi mà :-??

3. xparisx

xparisx C O N T R A

lên forum battle.et mò được cách fix rồi thanks các bác, hix nó hành em dữ quá :((
    @m nó chứ add xong authem vẫn ko dùng được reah trong khi ticket của nó trả lời lúc trước:
    Rốt cuộc cũng xong :)). sry đã làm phiền các bác :4cool_beauty:

Chỉnh sửa cuối: 21/1/13
  4. yenmai1987

yenmai1987 Legend of Zelda

Thấy các bác show thành tích camp kinh quá...từ trước tới nay toàn chủ yếu craft...Nay craft chết sặc máu mình chuyển qua camp được 1 tuần...Từ hôm qua tới nay Sold được gần 20 món thu về gần 800$( Lãi 400$) .....đây là lần đầu show camp nên anh em thông cảm....chỉ là chia sẻ cảm xúc thấy camp quá lãi mà mình bỏ bê bấy lâu nay chỉ chăm chăm craft. Do mới camp nên chưa quen mới camp đủ cho 4 nick,không biết khi nào mới đủ 10 nick g1.jpg g2.jpg g3.jpg g4.jpg

5. muitit

muitit Donkey Kong Lão Làng GVN

vãi bác lợi hại quá :D

!@@....

6. HemakA

HemakA Mr & Ms Pac-Man

Kinh thật thế này chả mấy chốc mua nhà lầu xe hơi, mà thấy bác chuyển sang nghề camp cả tháng nay từ lúc theo bác acm buôn twh cơ mà.

7. herolong

herolong The Warrior of Light

6-7 cái luôn chứ 3-4 cái gì=)) dm bực cả mình mình cũng dính 1 cái 500m giờ phải ôm lại

8. xparisx

xparisx C O N T R A

- - - Updated - - -

cứ post khoe mãi thế này hèn gì ngày càng nhiều camper =)), mà bác camp kiểu gì thấy toàn đồ rare ko thế, cái tên item lại giống giống tên mấy cái tay rare vậy bác :5cool_big_smile:

9. Kit Cognac

Kit Cognac Donkey Kong

e lạy bác...bác camp 1 ngày bằng cả tháng camp của e...mà e xài có 1 nick :8cool_amazed:

10. herolong

Mình cũng khó chịu với bố này,suốt ngày khoe khoang đc 1 vài món vớ vẩn.Nói đến camp all armor chắc tôi show 1 món ra bằng ông bán đến cả chục cái mất.
    Ngoài ra còn nhiều chiêu kiếm tiền khác mà trong này vài người vẫn im ỉm làm,ko phải chỉ có ngồi camp all armor đâu.

11. WindyKisss

WindyKisss Mr & Ms Pac-Man

vãi bác, 1 ngày em kiếm đc 200m là mừng lắm rồi :( bác 1 ngày lãi 400$....

12. AEC | Jolie

AEC | Jolie Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác camp pro quá, 1 ngày e camp chừng 30ph là mệt chết mịa, lãi được 10m là e vui rồi

13. IntoTh3Rainbow

:2cool_sad::2cool_sad::2cool_sad:

mình cũng dzị, nhìu bác nhà mình pro quá nhìn mà hết mún camp :5cool_sweat:

14. DQTSF

DQTSF Fire in the hole! Lão Làng GVN

Mình camp part time thôi vì có job full time rồi. Chỉ camp bid mấy con hàng under value. Một tuần đủ tiền đổ xăng là mừng rầu.

15. xparisx

xparisx C O N T R A

Mình nói thẳng luôn mình camp từ ngày chưa ra reah nữa cơ, ai dám nói camp được 1 ngày 400$ hay 300$/ ngày đều đều đâu bước ra coi, chả qua là lâu lâu được với lai tùy lúc gần update thôi.

16. IntoTh3Rainbow

:6cool_smile: mình cũng vậy, nhưng mà thấy nhiều ng camp 1 ngày vài trăm đô (chả biết mấy tiếng 1 ngày) mà thấy mún nghĩ việc lun bác ạ :2cool_sad:

17. herolong

chuẩn,bấp bênh lắm có hôm dc quá trời,hôm móm là bình thường,bù trừ cho nhau nhưng nói chung là lãi=)):x

18. acm_no1

acm_no1

cuối tuần thì lãi to mà :))

chứ trong tuần đầy hôm móm =)), đặc biệt là thứ 3 em toàn móm thối mồm, thứ 4 thứ 5 thì lãi, thứ 6 móm, CN lãi to, thường quy luật là thế

nhưng đc 400 usd tiền lãi trong 1 ngày thì số bác cũng quá xuân rồi còn gì :(

19. yenmai1987

yenmai1987 Legend of Zelda

Toàn bộ là găng tay mà, có cả take and theo và Imor King Iron nữa kìa...Nghề mình chuyên chế găng nay chuyển qua camp găng thì nó thuộc đồ.......chứ nhiều khi biết cái The Witcher và Amulet là camp sướng nhất nhưng vất vả lắm....

- - - Updated - - -

Có hôm qua là bán xung nhất được 800$ thôi, còn lại trung bình chả cứ thứ 2 hay 3 gì cả đều như vắt chanh 200-300$/ 1 ngày và lãi dao dộng 100-150$....Vừa nói xong lại làm 1 con nữa 250$ với lãi xuất gần 200$ cho con này hay tính ra gold là 166m bán 250$ trừ thuế con 215 tuơng đuơng với 1 tỷ 200m...Lãi 1 tỷ..:D

Các file đính kèm:

Kích thước:
      150.9 KB
      Đọc:
      69
      Kích thước:
      167.3 KB
      Đọc:
      58
  20. MrLong

MrLong Dragon Quest

Mấy bác này buồn cười ^^, mình nói chả có ý gì khoe mà các ông ý cứ bức xúc, ở trong đây toàn thấy moị người show lên đấy mới gọi là khoe chứ, và các bác camp cả 10 acc treo 200 món 1 ngày, còn em chỉ có 1 acc thôi. Em chỉ nói về cái độ buồn cười và may mắn của em của cái việc bán đồ kiểu thế mà cũng có người mua vì rõ ràng nó có 1 vài trăm k trên AH, chứ buôn to thì lãi to thôi. Em còn chưa show cái ảnh nào mà các bác đã nói em thế rồi. Còn nói về việc kiếm tiền thì em đi làm ngoài đời thật rồi nên thời gian đâu mà camp nhiều để kiếm nhiều như các bác, gọi là kiếm chút cafe buổi tối thôi các bác nói em thế mất hình tượng quá. Bác có show cái món bằng 10 món em bán thì em mừng cho bác thôi chứ bác có gì mà bức xúc, ở đây chắc toàn ông lớn tuổi làm sao mà soi xét từng tí thế nhỉ.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.