Hội Camping Auction House - Thảo luận, khảo giá,.....

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Evilboy1102, 11/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vuducminh24816

vuducminh24816 Mr & Ms Pac-Man

Các bác định giá hộ em 2 con này với

2. *Kirin*

*Kirin* Youtube Master Race

^
    oh, thì ra là con Ring bác quất 450m :))

3. tiver_da

tiver_da The Warrior of Light

=)), em tưởng bác bảo paragon 100 thì ông nào cũng MF như ông nào =)), mà đúng là như thế chứ còn gì nữa =))
    còn nếu mà bác nói về skill thì lv 60 đã thế rồi chứ cần gì đến paragon 100 =))

mà kể cả về skill lẫn vấn đề hunt item D3 em đều thấy tốt hơn D2

D2 tỉ lệ rớt đồ rõ ràng là thằng nào cũng như thằng nào nhé =)) từ đầu đến cuối luôn nhé, D3 thì không thế, kể cả paragon 100, mặc đồ MF vào thì cũng sẽ khác nhau :D

vấn đề skill, ở D2 ông nào mà theo 1 đường build giống của 1 thằng nào đấy từ lv1 thì xác cmnd( chứng minh nhân dân) là đến max lv chỉ có thể chứ ko thể tùy biến được như D3 nhé

mình nhắc đến D2 là tại vì bác bảo :" phải cải tiến nhưng đã k nghĩ được cái gì hơn thì cứ theo cái cũ mà làm "
    mà cái cũ ở đây chính là D2 :D

bác bảo đến paragon 100 thì ông nào cũng như ông nào, thì giống như ở đây là cái gì, ngoài cái mf cơ bản =)) (bác quote 1 comment nói về mf nhé), theo ý bác như thế tức là đồ hunt được cũng giống nhau đúng ko =)) (bác bảo cái trò hunt chán nhé), tức là ai cũng godly như ai đúng ko =))

và rõ ràng đó là sai rồi còn gì

vấn đề Blizz đang gặp phải tức là nạn bot dupe quá nhiều, làm cho tiền và đồ đều bị mất hết giá trị, hệ thống AH khiến game trở nên dễ dàng, nên nhiều người chơi bỏ vì nhịp game quá nhanh để thưởng thức -> hết việc để làm ngoài run đi run lại 1 map, rồi mấy cái update của bliz ko cải thiện được gì nhiều cho đến tận bây giờ
    haizzzz

4. WindyKisss

WindyKisss Mr & Ms Pac-Man

hnay có bác nào mua đồ mà ko thấy đồ về ko :( em bị 3 món mất toi 400m mà chờ từ nửa đêm đến giờ vẫn chẳng thấy hàng đâu

5. arachi

arachi Mr & Ms Pac-Man

Bạn nào mua đồ không thấy về thì chuyển sang mua hàng rác ấy, khoảng 10 món là nó nhả đồ ra cho mình. Lúc này hàng dupe nhiều quá, đúng là giang hồ ngày càng hiểm ác :8cool_amazed:

6. pippydelena

pippydelena Mr & Ms Pac-Man

D3 hunt item tốt hơn ở chỗ nào?ở chỗ k phải lo mf nữa hả bác=))lên para 100 giới hạn ở 300mf có đắp thêm đồ mf nữa cũng vậy trừ khi bơi lên mp cao cho nên với em đó là cái dở của D3 làm hunt item trở lên nhạt vl=))vì ai cũng như ai ở mf giờ chỉ lo build đồ khỏe rồi farm farm farm làm game với em dễ mẹ đi 1 nửa=))bơi lên mp cao thì chua mồm=))chốt cũng chỉ mấy ông bot là sướng=))
    em nói lên para 100 ai cũng dừng ở mf 300 trừ khi lên mp cao hơn còn đồ đánh ra giống nhau là bác diển ra đấy chứ=))
    thêm nữa với việc act 3 là act farm chính cũng nhạt sao k làm những item thuộc diện must have ở các act khác,k tính uber boss nhé=))
    tất nhiên cái cũ chính là D2 vì những cái em nói ở trên theo em D2 đã làm quá tốt rồi=))

7. Dark_Spirit

Dark_Spirit Mr & Ms Pac-Man

Mẹ bot nhieu co kinh nghiem vl
    go get a fukin life fat nerd

8. yenmai1987

yenmai1987 Legend of Zelda

Gold xuống giá 0.65 / 1 tỷ rồi.....Tình hình rất tình hình....Ôm 5 tỷ vàng giá 0.9 giờ xuống 0.65 mất con mẹ 1/3.....Bố tiên sư nhà nó...khóc hận..

9. tiver_da

và bác chê nó chán vì lên paragon 100 mf bằng nhau hết, thì hệ quả của nó chả là hunt ra đồ giống nhau chứ là cái gì =))

và chốt 1 ý cuối là thật ra thì nó có khác quái gì d2 đâu mà bác bảo nó ko bằng d2, vì d2 làm gì có op MF, và bác nói chuẩn 1 điều là "D3 hunt item tốt hơn ở chỗ nào?ở chỗ k phải lo mf nữa hả bác" rồi đấy :))

còn cái vấn đề farm chính act3, =)), đấy là tại cái thói quen của bác thế chứ làm gì có cái nào là chính với phụ ở đây, 3 act đấy rớt đồ giống nhau thì chính phụ thế nào =))

@bác yến mai: sao em ko pm được bác nhỉ, em hỏi tí

Chỉnh sửa cuối: 8/3/13
  10. pippydelena

pippydelena Mr & Ms Pac-Man

d2 k có opt mf hả bác=))chơi d2 từ năm 1999 đến giờ mới biết d2 k có op mf=))

11. Rekka

Rekka Persian Prince Lão Làng GVN

Hị hị, bác càng mua nó càng giảm. Dự là đến T4 chắc xuống dưới 0.5 luôn =)). Đồ thì giờ giá ảo tung chảo, bid thì cm thằng nào cũng all-in hết vào nhất là mấy món godly, còn mấy món xịn xịn thì rớt giá do gold quá rẻ nên nhà nhà đua nhau godly th0i :1cool_look_down:, RMAH thì cũng tụt giá từ từ. Bọn Tàu Khựa quyết tâm phá game rồi.

12. nickbiloi

nickbiloi Donkey Kong

Web nào bán 0.65 đấy bác ơi ? Trưa nay vẫn mua của bác Đốt tiền giá 1k7 ::( Chả có nhẽ giá tụt theo giờ.

13. tiver_da

=)), quên mất, vẫn có nhưng không phải chữ magic find =))

giá tụt từng giờ bác ơi, bọn nó rao đầy trên kênh trade đấy, bác join kênh đấy là theo dõi

14. nghesi

nghesi T.E.T.Я.I.S

0.65 mà 1 tỷ thì chắc bọn em giàu to hả bác hehe

- - - Updated - - -

0.65 mà 1 tỷ thì chắc bọn em giàu to hả bác hehe

15. akompro

akompro T.E.T.Я.I.S

Bác nào bán gold paypal cho em hỏi như thế này là bị làm sao.treo thử 200m 1 lúc thấy mail nó báo thế này.

16. bb2412

bb2412 Youtube Master Race

Hình như d2 nó k có max mf thì phải :2cool_sad:

17. MrLong

MrLong Dragon Quest

Có nghĩa là bác không bán được mil nào chứ sao.

18. dungle30

dungle30 Donkey Kong

Bán bên RMAH vẫn thấy vui :)). Cái IK chest treo 5mil chả ma mẹ nào mua. Tức mình treo sang RMAH 6$ thì lại bay luôn =))

19. xparisx

xparisx C O N T R A

thời buổi loạn lạc thế này ôm 5 tỉ làm gì, cứ mua 1-2 tỉ xài hết thì mua tiếp cho thanh thản :))
    @ gold thì xuống chóng mặt, item dupe lại bắt đầu xuất hiện, vl patch 1.07 :5cool_big_smile:

20. Mandymua

Mandymua Legend of Zelda

Ko những gold giảm giá chóng mặt mà giá item cũng giảm giá từng ngày luôn, đặc biệt là với những item có giá tầm vài chục triệu, có khi sau 1 tuần chỉ còn có giá vài triệu. Tình hình rất là đáng buồn.....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.