Hỏi đáp các vấn đề chung của Game Diablo

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Catman_vn, 19/10/09.

1. rongphale

rongphale Donkey Kong Lão Làng GVN

Các bạn giúp mình lỗi này được không:
    - mình chơi MEDIAN XL bản 2012. nhưng cứ chới được tầm 10p hoặc save nhân vật thì mình lại bị lỗi
    Diablo 2 Error
    Halt
    Expression : Unrecoverable Internal Error 026134a6
    Cậu xem lỗi này có thể sửa được không. chỉ mình với cảm ơn nha

2. caubeluffy94

caubeluffy94 Youtube Master Race

3. kangshu

kangshu Youtube Master Race

Mình đang định nâng cấp máy, có vài câu cần hỏi ae:
    - Trước khi cài lại Diablo 3 có cần lưu lại file nào trong máy k? hay mọi dữ liệu đều đc lưu trên server của Blizzard, mình chỉ cần cài lại + update đầy đủ là chơi lại bình thường.
    - Sao khi nâng cấp máy sẽ chuyển qua xài Win 7 64bit, cho hỏi Diablo 3 có chạy tốt trên Win 7 64bit k?
    Thanks.

4. gunz

gunz Legend of Zelda

Bạn không cần cài lại đâu, chỉ cần copy nguyên folder Diablo3 qua máy khác là chơi được thôi
    Mình đang xài Win7 64 bit, Diablo3 chạy vẫn binh thường

5. bobby_2102

bobby_2102 Youtube Master Race

mọi người cho em xin cái link kéo D3 với...toàn gặp phải link die thoy......

6. lazyboy1511

lazyboy1511 Youtube Master Race

Các a cho e hỏi 1 tý. Thằng bạn e nó bên US nó mua 1 cái cd Diablo 3 trong đó có 3 key : 2 key Diablo 3 và 1 key WOW. Nó cho e 1 key để chơi chung cho e hỏi key nó đưa thì mình chơi tính giờ hay là vĩnh viễn luôn

7. dq05111990

dq05111990 Donkey Kong

Mình đang chơi monk, xài skill mantra of conviction + rune Overwave nhưng ko thấy lên dame 1 miếng nào :| , có fai skill của monk bị lỗi ko, test thử lun rune cuối thấy dame rune đầu với rune cuối = nhau mới ghê chứ ...

8. bichhuong08

bichhuong08 Youtube Master Race

Mình muốn hỏi khi chi party có một số người ở town không đi đánh quái thì lúc đó quái vật có khỏe như đúng số lượng người có trong party không vậy. Và đánh solo có lợi hơn party nhiều không ?

9. dungk

dungk Legend of Zelda

Quái mạnh lên tùy theo số người trong party, bất kể họ có đánh hay không.
    Nếu bạn đủ mạnh để clear quái trong một nốt nhạc thì chơi solo lợi hơn, còn tầm tầm thì party lợi hơn. Và đi party nó còn vui hơn nữa bạn ah

10. bichhuong08

bichhuong08 Youtube Master Race

Cám ơn giải đáp của bạn. Chẳng thấy nút thank nên cám ơn miệng vậy.

11. wrk73

wrk73 Youtube Master Race

12. baby_fatcat

baby_fatcat Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

có mang được 2 cái ring set (Green) giống nhau ko các bác ?

13. linhmoi1

linhmoi1 Mr & Ms Pac-Man

mấy anh chị nào rành tiếng anh. hãy góp ý với blizzard giùm. Kêu nó làm ơn cho click mũi tên lên minimap. để cho nhân vật tự chạy đến điểm cần đến (tình hình là em cùi bắp đi solo chết hoài, mỗi lần chết phải chạy lại từ điểm save nhân vật) cái đó thấy rất là tiện ích. được rãnh tay 1 chút đễ còn xúc muỗng cơm, hay uống ly nước và thư giãn. Thấy nhiều game nó làm như vậy lắm. mấy anh chị pm góp ý với tụi nó đi, để nó đưa vô phiên bản sau. tks

14. sondeath84

sondeath84 Donkey Kong

mọi người cho mình hỏi, ko hiểu sao gần đây máy mình khi chạy diablo thì toàn bị đứng im ở lúc hiện cái hình đầu con diablo mà ko vào dc game, phải reset máy 1-2 lần mới vào được game. Đây là lỗi của launcher hay do lỗi máy tính vậy ?

15. wrk73

wrk73 Youtube Master Race

Mang được bác ợ, nhưng nó chỉ kick op phụ như 1 cái thôi, thường không ai mang 2 cái của 1 set cả

---------- Post added at 12:32 ---------- Previous post was at 12:31 ----------

Nó chống auto với lại nếu click trên mini map mà chạy đến đó thì còn gì là diablo, diablo bạn phải đi từng ngóc ngách để mở map, map không tự mở sẵn, nên có góp ỳ thì chắc chắn nó cũng không chấp nhận`

16. Quadrikegon

Quadrikegon The Warrior of Light

Các bạn cho mình hỏi down game về như nào vậy :8cool_cry:

17. devilmaycry|

devilmaycry| Youtube Master Race

http://us.battle.net/d3/en/purchase lên đây down cái client về rồi đợi nó down game về, cắm máy khá lâu đấy, và tất nhiên là bạn phải có key đã

18. baby_fatcat

baby_fatcat Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

em chỉ cần mấy cái option ở trên ah ~..~, thanks bác đã cho em tí niềm tin ^^

19. Mưa Lạnh

Mưa Lạnh Youtube Master Race

Cho mình hỏi chút có cái bảng nào giới thiệu các tính năng của vũ khí với amor dịch sang tiếng việt ko nhỉ? Toàn tiếng anh nên ko hiểu nó có các chức năng gì lắm! Ví dụ như là Life after kill, Each heat add... ( mấy cái này mình biết rồi) còn mấy cái khác không hiểu lắm.
    Tks nhiều :D

20. super bakuryu

super bakuryu Legend of Zelda

ai giúp mình với. Mới cài lại windows sau đó cài D3 như bt nhưng tới lúc login thì nó cứ báo lỗi ko kết nối với battlenet 3007

Mạng nhà mình bt, chơi các game onl khác ko bị gì. Đã thử cách down lại client và cài lại luôn vẫn như vậy. Mình vào trang chủ battlenet log in bình thường chỉ có log in lúc play là bị vậy có ai biết bị lổi j ko

Chỉnh sửa cuối: 14/9/12