Hỏi đáp các vấn đề liên quan tới Y!M; Blog 360 plus, facebook,opera...

Thảo luận trong 'Kho lưu trữ' bắt đầu bởi vien99, 2/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hugoking1

hugoking1 Commander-in-Chief

cho mình hỏi cái này : firefox 8.0 của mình tự nhiên đang yên đang lành nó ko chịu load các video trên youtube nữa. Load trên facebook thì ngon ơ nhưng load = 1 link nào đó trên youtube thì chỉ có 1 ô màu đen. Dùng bản portable firefox thì nó load ngon. Đã install Adobe Flash Player mới nhất nhưng vẫn ko giúp gì đc :(

2. norulesvn

norulesvn C O N T R A Lão Làng GVN

vui lòng cho mình hỏi máy nhà mình bị gì mà internet xài bình thường, mà khi vào tải itunes thì nó ko cho, nó báo lỗi 501 (net::ERR_INSECURE_RESPONSE), bất cứ trang nào có download itunes đều không vào và down đc, trong khi mình ra tiệm tải vẫn bình thường.
    Có ai biết làm ơn chỉ dùm mình với

3. ForteD.exe

ForteD.exe Mr & Ms Pac-Man

vnpt bữa nay lại chặn fb rùi, bác nào cho mình cái ip để lưu vô file host với

4. July7

July7 Dragon Quest

5. kgta_ftu123

kgta_ftu123 Legend of Zelda

Mọi người cho mình hỏi chút là làm thế nào để lập 1 poll trên FB mà người trả lời chỉ có thể chọn 1 trong những đáp án mình đưa ra nhỉ?

6. Nighter

Nighter

bực vãi chưởng, thoát online mobile rồi mà nó vẫn cứ có hình cái đt
    mà cái ol mb này như dở hơi ý, nhiều khi ng` ta gửi tn mình ko nhận đc

7. oldman2101

oldman2101 Dragon Quest

Ai đang xài opera 12.00 labs thì cho mình hỏi cái. Ví dụ: Mình muốn copy 1 dòng chữ bất kỳ trên trang web thì nó lại hiện ra cái biết tượng 4 mũi tên chỉ 4 hướng để kéo qua kéo lại chứ ko tô đen dòng chữ mà mình muốn copy dc...Có ai biết cách khắc phục hem ?? Chỉ mình với. Mình khoái opera hơn FF ở chỗ duyệt web..

8. oldman2101

oldman2101 Dragon Quest

Hình như ko có bác nào xài opera roài. :(( Only me...

9. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

Sao up ảnh lên FB hoài ko đc nhỉ ??? Đã sửa hết các ip trong host rồi mà ta , ai biết ko chỉ mình cái :D.

10. michiminchu

michiminchu Dragon Quest Lão Làng GVN

Firefox của mình tự dưng dạo này ko chat được bằng Yahoo mail (click vô tên nó ko hiện khung chat). Mình tưởng bị lỗi nên up lên bản FF 9 nhưng vẫn bị lỗi như vậy. Xài IE thì vẫn chat được bỉnh thường

11. Diablon

Diablon Mega Man

MÌnh thấy khi dùng Ultrasurf để vào facebook = Firefox thì có cái Addon của firefox lúc down về tên là Wjbutton_en. cái addon này hình như dùng để ultrasurf hiện lên Firefox thay vì mặc định là IE9. nhưng mà lúc mình down đc cái addon về rồi cài thì nó báo là không hỗ trợ Firefox9. anh em có thể giúp mình kiếm cái addon này được không. 4 5 hôm nay mình không vào được facebook rồi :-<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.