[Hỏi | Đáp] các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike [II]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 30/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Orpheus

Orpheus ♥ ♡ ToMaTo TasTe Kiss ♡ ♥ Moderator

khi cậu lập room nó có mục tùy chọn bot. nếu cậu check vào "bots defer goal to human" thì cậu chọn bên T lúc nào cũng được cầm bom, còn chọn bên CT thì bot nó sẽ luôn nhường phần gỡ bomb cho cậu (tât nhiên là nếu còn còn chưa tỏi:)):)))
    cậu muốn để đồng đội cầm bomb thì bỏ check cái đó đi\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/ (CS16 tương tự)

2. PLAY ALL GAMES

PLAY ALL GAMES T.E.T.Я.I.S

cho mình hỏi cái, làm sao để phía bên dưới rađa nó hiển thị nơi mà mình đang đứng vậy ví dụ đang ở long a de_dust thì ở dưới ra đa nó cũng ghi là long a.ai biết chỉ giúp với ? mình thấy có một bản cs có nhưng không thích nó ở một vài điểm.

3. baohoan321

baohoan321 Mario & Luigi

Không biết của bạn sao của mình thì nếu 0 up lên v23 là dc :)

4. baohoan321

baohoan321 Mario & Luigi

cho em hỏi màn hình CS của em bị nhỏ đi nhìn như hình vuông ấy có cách nào cho nó bự lại hem ah

5. Hajktom

Hajktom C O N T R A

Cho mình hỏi là có chương trìng gì để xin đc Bot trong Half Life ko ạ các pro?? Mình hôm ra chơi ngoài quán thấy hay nhưng cái này ko chơi với Bot đc.... Vậy xin các bác chỉ bảo ạ:)
    Cái này là HL nhé các bác ko phải CS đâu... cái mà có súng cối và súng điện ý:>
    Thanks!:D

6. Varrix

Varrix Guest

HL không có bot đâu cậu ơi, chỉ áp dụng cho đi cảnh or chơi lan & online.

7. Orpheus

là do cậu để độ độ phân giải (resolution) của game nhỏ hơn resolution của windows. khắc phục: có 3 cách:
    cách 1,tối ưu: nếu máy đủ mạnh: chỉnh reslution của game (mục video) = resolution màn hình.
    cách 2: nếu máy hơi yếu với game có đồ họa = cục chì thì nháy chuột phải vô màn hình desktop, chọn graphics properties (chứ k phải là properties - của desktop nhé) ---> chọn display setting -- nó có 2 mục adjust màn hinh (k nhớ tiếng anh thế nào vì tớ xài win tiếng hàn) đại khái tối ưu là chọn adjust cho game dãn toàn chiệu ngang - hoặc dọc của màn hình và giữ nguyên tỷ lệ (nhất là cho máy màn widescreen 16x9 mà lại chơi game 4x3) --> nó k méo hình
    cách 3: dở nhất: chỉnh resolution windows nhỏ lại:)):)):)):)):)):)):))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

8. hibikiyoyo

hibikiyoyo Mr & Ms Pac-Man

em ko hiểu em vẫn đang chơi cầm súng tay phải bt và có tâm ko hiểu thằng em quậy thế nào mà sau một hồi súng chuyến về tay trái và mất tâm pro nào chỉ em cái

9. baohoan321

baohoan321 Mario & Luigi

hồng tâm bạn chỉnh trong option ấy còn đổi sang tay phải thì vào console ghi cl_righthand 1:)

10. Hajktom

Hajktom C O N T R A

Buồn nhỉ!:((
    Thế cho mình hỏi có cách nào làm cho CS 1.6 bắn đc như trong HL ko?? Có nghĩa là bắn loạn lên và chết lại ra nhé...Ko phân biệt cảnh cướp gì cả. Gặp là bắn thôi....
    Thanks.:)

11. Orpheus

có chế độ chơi single!!!!!!!!!!!:)):)):)):)):)):))

12. devilqnn

devilqnn Youtube Master Race

Ai cho mình hỏi sao mỗi lần vào map là bị đứng hình ko chơi được, ko bấm gì được lun? Ai biết cách sửa chỉ cái :(

13. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Map nào ? Có phải bạn chơi với bot không ? Khi addbot vào thì nó bị giật hình phải không ? Nếu như thế là nó đang phân tích map , 1 chút là chơi được thôi ... còn nếu không phải thì bạn phải post cấu hình máy của bạn lên đây !

14. devilqnn

devilqnn Youtube Master Race

Ko, mình mới cài CS 1.6 vào, khi log vô sv vào map thì nó đứng im lun, ko làm j được nữa hết . Thấy cái map rồi nhưng chả bấm j được, chọn phe cũng ko được lun :(
    Cấu hình máy mình nè : window vista home pre , card geforce 9200M GS , chip P7350 2GHz, ram 2g , driectx 10.
    Giúp giùm mình cái :(

15. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Windows Vista nhiều khi chơi game không mượt bằng windows XP đâu ... nếu được thì bạn cài thêm hệ điều hành XP để chơi game , Vista dùng để học ... lúc trước tôi có cài windows vista home để chơi CS thì gặp lỗi như bạn , chuyển sang dùng XP thì hết ... chơi mượt :)

16. Chan_0ThemSong

Chan_0ThemSong Mr & Ms Pac-Man

Anh gì ơi em xóa cái model của zombie xong down lại rùi mà vẫn không thấy tay nó đâu =(( . Vậy phải làm sao bây h ạ . Ai bít help em với :( !!!!

17. kÒy

kÒy C O N T R A Lão Làng GVN

Ai cho tớ xin cái link down CS 1.8 :)

18. kiowindboyf1

kiowindboyf1 Mario & Luigi

bác phải nói rõ là bác đang chơi bản CS gì thì mọi người mới biết chứ nói trơ trơ thế này thì có bác mới hiểu :|. Tui khuyên bác muốn chơi Zombie thì kiếm bản CS nào có sẵn AMXmod ví dụ là CS của bác decon ấy, chơi lun khỏi cần làm chi cho mất công, bằng không thì cài CS 1.6 Digital Zone V35 rùi chỉnh sửa, CS 1.6 V23 bình thường dùng để chơi online chứ làm mod thì không tốt bằng cái kia

19. baohoan321

baohoan321 Mario & Luigi

Khi vào cs,đến phần chọn team,sau đó đến chọn nhân vật .Vd:SAS,aG...em muốn đổi tên nó thành Người nhện hoặc Naruto nên ,em muốn hỏi các anh ai bít nói em với! Cám ơn các anh nhìu :D

20. Orpheus

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.