[Hỏi | Đáp] các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike [II]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 30/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. siu-yin

siu-yin ♂♥ ĦΘæ ╤яiתћ Иשׁ♥♀ Moderator

số nấu mì ơi, cho lính mới tò te hỏi cái nè :D
    ra tiệm ngồi chơi thấy cái hl này , thấy có 2 thằng đang chơi bật thử bấm connect đại thì vào chơi chung 2 sẻver 2 đúa đó, ko để ý mạng lan hay net nữa, có mấy ng khác nữa, ko biết là npc chơi hay là player nữa,chơi 1 lúc 2 đứa nó nghỉ xong hết biết làm sao lun , copy mang về nhà giờ muốn chơi thì làm sao , mà bản này bản nào vậy?

Các file đính kèm:

Kích thước:
      98.4 KB
      Đọc:
      16
  2. NguoiHaNoi

NguoiHaNoi Youtube Master Race

Các bác ơi cho hỏi chút.Em cài CS1.6 (bản full, down từ gamevn của các bác) vào 1 máy tính đang join domain sẵn rồi
    Tất nhiên bắt buộc phải cài trên quyền Administrator, nhưng cài xong, thì chỉ chơi dc trên quyền Administrator thôi, còn user từ domain thì ko chơi dc, vì nó báo cần CDkey
    trường hợp này giải quyết thế nào các bác ?
    Chú thích là nếu em cài trên máy có quyền User limited thì vẫn chơi được,ko cần đến Admin.
    Điền cdkey vào có chơi dc, hiện tại em đang chưa có cdkey để điền.

3. tuan_MANU

tuan_MANU Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

em mua đĩa CS 1.6 về cài ,xong vào cài để chơi online như hướng dân trong topic :http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=175903
    em làm đúng như thế mà không xuất hiên các server trong Favorites
    Như vậy là sao nhỉ?

4. ToilatoiV2

ToilatoiV2 Legend of Zelda

xóa đi cài lại bạn ạ,thỉnh thoảng nó ko add được sever

5. NguoiHaNoi

NguoiHaNoi Youtube Master Race

Các bác ơi cho hỏi chút.Em cài CS1.6 (bản full, down từ gamevn của các bác) vào 1 máy tính đang join domain sẵn rồi
    Tất nhiên bắt buộc phải cài trên quyền Administrator, nhưng cài xong, thì chỉ chơi dc trên quyền Administrator thôi, còn user từ domain thì ko chơi dc, vì nó báo cần CDkey
    trường hợp này giải quyết thế nào các bác ?
    Chú thích là nếu em cài trên máy có quyền User limited thì vẫn chơi được,ko cần đến Admin.
    Điền cdkey vào có chơi dc, hiện tại em đang chưa có cdkey để điền.
    .

6. hachinh96

hachinh96 Youtube Master Race

các bác làm ơn cho em hỏi , thằng bạn em nó bảo trong cs1.6 có cách bật cái kính gì gì đó có thể nhìn xuyên bom mù(flash):-/:o.Em hỏi lại một số đứa để kiểm chứng thì cũng thấy bọn nó bảo có, bác nào biết cách thì chỉ em với. Thanks trước

7. ToilatoiV2

ToilatoiV2 Legend of Zelda

8. Đại Thi Sĩ

Đại Thi Sĩ Youtube Master Race

làm ơn chỉ giùm mình cái lỗi này : khi đăng nhập vào sever thì nó ghi là "Invalid CD Key" thì làm sao để khắc phục vậy ? :hug:

9. vuongkiet28

vuongkiet28 Youtube Master Race

Mình nhập lệnh bot_knives_only thì tụi bot nó cầm dao trong awm_map_fair, nhưng chỉ 1 lúc sau nó bắn lại xách khẩu Awm bắn mình như vịt.Ai biết cách cho tụi bot nó cầm dao luôn không,đang tập bắn Awm :hug:

10. kobu123

kobu123 Youtube Master Race

cho mình hỏi về cái lỗi này với.

Mình dùng Window Vista,khi connect vào 1 server hay tự tạo server thì khi load xong,đến đây thì đứng hẳn,ko thể chạy được nữa:[​IMG]
    Sau đó chỉ còn cách dùng Task Manager để thoát ra.

Việc này chỉ xảy ra sau khi mình up patch v23,trước đó khi chơi với Bot thì vẫn bình thường.
    Bạn nào có thể giúp mình cách giải quyết được ko?

11. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Đó là Counter Strike Source , phiên bản CS này đòi hỏi cấu hình máy phải cao vì đồ họa của nó đẹp hơn Counter StriKe 1.6 ... bác có thể chơi 1.6 đi , giờ có nhiều server của dân VN lắm , bắn LAN cũng được , chỉ cần 2 máy có kết nối mạng LAN là bắn ầm ầm , muốn chơi CS 1.6 Online thì download file setup 1.6 và patch v23 là được !

Nhập toàn chữ A là được ! CD Key đó :))

Nghĩa là ông connect vào server khác phiên bản như Condition Zero , Counter Strike Source , hoặc các server 1.6 Steam ! Cách khắc phục là kiếm server khác để vào :D

Thử vào Options , phần Video bác chọn cái khác như Open GL hoặc Software xem có khắc phục được ko :-" !

12. Jaguar™

Jaguar™ Sorrowful Farewell

Cho tớ hỏi cái này. Có 1 bản CS, hình như cũ rồi vì ko giống 1.6. Nó kiểu như bản 1.3 nhưng đồ họa lại khác, có thay thế model nhân vật, súng, hiệu ứng lựu đạn nổ... Cả âm thanh nữa... Cũng tạo bot chơi ngay như bản 1.3 chứ ko như 1.6 phải tải thêm bot.

Ai biết bản đó là bản gì xin báo về đây ::) Tớ xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

13. kyori kusagami

kyori kusagami Trollzilla Moderator

có thể là 1 bản của 1.5 mod lại , hình như tớ nhớ có cái disc CS Fusion thì phải ( không nhớ rõ tên )
    nhưng nếu muốn thay model , effect thì fpsbanana.com có thể đáp ứng được hết về sound , model , effect ...

14. Kutinhin

Kutinhin Youtube Master Race

hjx bản cóa ai bjk vì sao vừa add bot thì văng ra kô X(

15. intermilanfc

intermilanfc Liu Kang, Champion of Earthrealm

tự dưng bữa nay ko full màn hình đc
    có cách nào khắc phục ko

16. □□□□□

□□□□□ Guest

làm sao để đá banh trên CS 1.6, tui chơi online thấy có map đá banh mà khi down map đó về thì ko có trái banh, chỉ có cái sân banh thôi, làm sao để có trái banh ai biết chỉ giùm nhé.

17. caluoc

caluoc Youtube Master Race

Cho em hỏi sao em xài garena server VN mà khi join server mà vẫn bị invaid CD key vậy chời. VN nhiều người xài bản quyền thế àh

18. YPgamer

YPgamer Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi là trong CS1.6 có lệnh bật ngắm của súng ngắm như awp nhanh ko vậy??? mình dùng awp phải nhấn nút ngắm 2 lần nó mới ngắm là sao vậy nhỉ .. nhìn mấy pro bật 1 phát là lên ngắm lun, ko hiểu tại sao,ai giúp với :wink:

19. Shoshiro

Shoshiro Mr & Ms Pac-Man

cần hỏi cách tạo logos để gắn vào CS và spray ::(

20. miccoli

miccoli Youtube Master Race

Cho em hỏi sao em chỉnh Video từ Software wa OpenGL mà vô lại nó vẫn là Software là sao? Help Me :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.