[HỎI | ĐÁP] Các vấn đề, thắc mắc của Counter Strike [III]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 6/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. n3wsh0p

n3wsh0p Mario & Luigi

các bác cho em hỏi các tạo hud kill cho các súng
    em add thêm mấy cây súng mới chưa có hud kill cái lúc bắn chết nó hiện lên hình đầu lâu xương chó (à nhầm chéo) nhìn chuối quá
    nếu có hình ảnh thì càng tốt
    mà bác nào hảo tâm pro photoshop làm cho em mấy cái file vgui của mấy khẩu AN 94, AN 94 scope, AK47 scope với mấy khấu ở trong CF nữa (em gà photoshop hihi)

cảm ơn các đại ka nhìu lắm

2. Invul212

Invul212 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

cho tớ hỏi sau khi chết, ở góc nhìn overview cái map giống như bị lệch vậy :(
    có cách nào chỉnh lại ko?

3. DucPham4790

DucPham4790 Youtube Master Race

Máy của em chạy Counter Strike rất ngon lành, nhưng rồi tự nhiên không thể vào lại được nữa. Em đã dỡ ra và cài đi cài lại các phiên bản của Counter Strike 1.6, 1.8( máy khác cài vẫn chạy ngon) mà máy không thể chơi game này được nữa, mặc dù các game khác ngon lành, đã recovery cả máy luôn. Khi vào báo là bộ nhớ không đủ chạy??? mặc dù máy cấu hính của em như thế này.
    Mong bác nào cao tay chỉ giáo giùm em. Chân thành cảm ơn các bác!:aha:

4. Orpheus

Orpheus ♥ ♡ ToMaTo TasTe Kiss ♡ ♥ Moderator

Nhiều mem dùng OS 64 bit đều gặp vụ này. mình dùng 32 bit nên k biết nguyên nhân tại sao ~
    CS nó kỵ OS 64 bit chăng?

5. nerverbaby

nerverbaby Fire in the hole!

co' aj co' sprite hieu. ung' khoi' sung' ko ? giong nhu ban? CS black untimate ko ????

6. MrDZui

MrDZui Youtube Master Race

Mình mới dowload bản CS 1.6 full v

mình dowload cả cái HLSW ... mình kích vô mấy cái IP của các sver việtnam nó đều hiện thông báo : Can't execute "steam.exe" ! You must set the right game directory in settings .

Mình muốn vô cái IP này : 117.6.128.3:27015 Ha noi Fun [p47-p48] nhưng nó cứ hiện cái thông báo ở trên... mình ko rõ lắm. mong ai biết chỉ dùm mình . Thx

---------- Post added at 23:09 ---------- Previous post was at 23:06 ----------

Mình mới dowload bản CS 1.6 full V35

mình dowload cả cái HLSW ... mình kích vô mấy cái IP của các sver việtnam nó đều hiện thông báo : Can't execute "steam.exe" ! You must set the right game directory in settings .

Mình muốn vô cái IP này : 117.6.128.3:27015 Ha noi Fun [p47-p48] nhưng nó cứ hiện cái thông báo ở trên... mình ko rõ lắm. mong ai biết chỉ dùm mình . Thx

7. CounterAttack102

CounterAttack102 Youtube Master Race

Em muốn hỏi làm thế nào để add skin mà ko bị lỗi dizz ra ngoài màn hình menu.Các pro chỉ em,bạn em nó chỉ là dùng plugin(AMXXstudio) thì 100% ko bị.Nhưng em đọc bài của bác sơn tùng thì ko hiểu tại sao sau khi em đã làm y hệt nhưng save vào sa đó bấm cái complide thì nó ko complide cho mình.Bác sơn tùng có vào đọc thì chỉ luôn hộ em lỗi này.Than các pro.

8. CounterAttack102

CounterAttack102 Youtube Master Race

mọi người cho em hỏi fix lỗi bị văng khỏi game như thế nào,em chơi đc 1 lúc là bị văng khỏi game CS1.6 Digital zone.

9. Moon Princess

Moon Princess Tứ Hải Huynh Đệ Lão Làng GVN

Cách nào để nói sound thế các bác,chơi thấy tụi nó nói mà ko biế`t nói lại sao :(

10. zacdve

zacdve T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

bấm K và hét vào trong phone ........................

---------- Post added at 20:37 ---------- Previous post was at 20:34 ----------

mọi người cho mình hỏi cài mod zombie xong thì chơi thế nào? mình dùng plugin zombie [/B cho CS1.6 mà cài xong chẳng biết kích hoạt ở chỗ nào , muốn nổi điên

11. bopcomaynhe

bopcomaynhe Mr & Ms Pac-Man

Cho em hỏi có update gì để di chuyển tâm nó không to ra không?? Mà nó cố định luôn ý. ngày trước em update ở sv xuanhanh đc như thế. Nhưng em mới cài lại game. Sv xuanhanh lại đóng cửa nên em không biết phải làm tnaof nữa

12. GyGyGo

GyGyGo Donkey Kong

Mình cũng đang bị một lỗi hơi khó chịu là khi vào game toàn bị đơ mình cũng không biết giải thích thế nào nó kiểu như vào đến room chơi rồi chuẩn bị nhấn để chọn 2 phe thì nó bị đứng hình rồi nó nhại lại tiếng cứ thế cứ thế tiếp diễn ai biết vụ này chỉ mình

13. Orpheus

chả phải cài cắm gì cả. vào game, mở option, ở mục crosshair size chọn Auto ~

có thể có nhiều nguyên nhân:
    -có thể máy yếu ~> tậu máy mới
    -có thể game load phải data lỗi ~> cài lại thử xem
    -có thể tự nhiên nó cũng bị ~> dùng alt + tab chuyển ra desktop rồi vào lại xem còn bị k ~
    -à, nếu là lúc vào cái bảng chọn mà bị đơ thì rất có thể cậu đang xài vista hoặc win 7 ~> trong vista hoặc win 7 cs nó xung với IDM ~> giải quyết: gỡ IDM cũ đi, cài bản mới hơn 5.18

14. GyGyGo

GyGyGo Donkey Kong

Tất cả các lỗi bạn nói trên mấy hôm nay thì bị xem ra thì chỉ có cái này là khả nghi -có thể game load phải data lỗi ~> cài lại thử xem

15. 3d1s0n

3d1s0n Youtube Master Race

Có pác nào bị tình trạng vào game không hiển thị menu chính, rà chuột vào các vị trí của menu thì vẫn nghe thấy sound. Mình đang dùng bản Volcano, pác nào đã gặp và biết cách khắc phục giúp mình với. Thankss

16. zacdve

zacdve T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

ai trả lời dùm với , thèm chơi zombie lắm rồi

17. Orpheus

trong addins\amxx\config\ đổi disable_zombie thành plugins_zombie

18. G36k

G36k Donkey Kong

ông nói không thế này thì ai biết mà giúp ? chup cái Screen xem nào :-w

19. aspirine1995

aspirine1995 Youtube Master Race

Cho hỏi mình mới up skin cho cs 1.6 xong tự dưng h` mình không thể lập nổi sever thường đấu bot hay lan được có ai biết không chỉ tui :D:D

20. 0903809

0903809 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi muốn add thêm zombie và player mới vào thì phải làm sao??

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.