[HỎI | ĐÁP] Các vấn đề, thắc mắc của Counter Strike mọi phiên bản (CS1.6 - CSS -CSGO)

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi So_No_Mi, 20/8/11.

1. Giazzrian

Giazzrian C O N T R A

check p_model :))

2. -Voi Mập-

-Voi Mập- C O N T R A

Hình như không phải lỗi Consistency đâu :-?

3. _Wild__Wolf_

_Wild__Wolf_ Youtube Master Race

cái hướng dẫn đó là của bản nào vậy ạ. em đang dùng bản counter strike 1.6v7.2 em tìm mãi mà k0 thấy các mục trong bài hướng dẫn như addon hay gigi đó.... mong các bác chỉ dẫn kĩ càng hơn và nếu cs 1.6v7.2 k0 them súng mới được thì phải dùng bản nào mới thêm duoc?

4. -Voi Mập-

-Voi Mập- C O N T R A

Nếu có nhu cầu sao bạn không thử dùng những bản Mod ở ngoài kia nhỉ, tích hợp sẵn Plug-in thêm súng và nhiều thứ khác nên gameplay phong phú hơn hẳn so với CS Default đấy :-?

5. tavhoang2005

tavhoang2005 Youtube Master Race

cho mình hỏi cái là mình down bản Counter warfare 2 về cài xong vào game thì màn hình đen thui di chuyển chuột vẫn nghe tiếng là sao. Mong các bạn giúp đỡ :)

6. Yuri™

Yuri™ Youtube Master Race

E đang chơi CSO của CSOldjb nhưng cứ đổi nút về bên phím số sau khi thoát ra vào lại là quay về mặc định wasd. Vật bác nào giúp e lưu đc chỉnh sửa nút của CSO đó không?

7. _Wild__Wolf_

cho hoi tai sao em theo ban huong dan add sung cua anh don tung, dung file sung mau cua anh ay luon ma khi em lam theo den buoc complier thi no bao tim thay 5 loi roi k0 dua file msa ra, em da thu nhieu lan nhung lan nao cung giong the, tham chi em chi doi ten cay sung lai la no da co 5 loi roi,loi undefiniti symbol hay sao ay, may anh giup em voi. ngoai ra trong huong dan anh ay chi la sua ten model sung theo file v_tensung lo cay sung cua em k0 co file v_ thi sao? em k0 danh dau tieng viet la do tiem net cho em gap su co chu k0 phai do em co y mong cac anh thong cam, dung phat em

8. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Bạn thử chờ 1 lúc xem nó có hiện hình ra không! Đã cài Driver cho video card chưa :| ? Không thì thử đổi độ phân giải màn hình trong phần Options đó.

9. bimap95

bimap95 Donkey Kong

Cho mình hỏi, sao dùng hammer tạo map ấy, chỉ mỗi tẽ grass hiện bình thường, tất cả còn lại đều bị thế này nè:

Các file đính kèm:

10. _Wild__Wolf_

cho hỏi tại sao em theo bản hứơng dẫn add súng của anh sơn tùng, dùng file súng mẫu của anh ấy luôn mà khi em làm theo đến bước complier thì nó bao tìm thay 5 lỗi rồi k0 đưa file msa ra, em đã thử nhiều lần nhưng lần nào cũng giống thế, thậm chí em chỉ đổi tên cây súng lại lá nó đã có 5 lỗi rồi,lỗi undefiniti symbol hay sao ấy, mấy anh giúp em với. ngòai ra trong hướng dẫn anh ấy chỉ là sửa tên model súng theo file v_tênsung lỡ cây súng cửa em k0 có file v_ thì sao? em k0 đánh dấu tiếng việt là do tiệm net chỗ em gặp sự cố chứ k0 phải do em cố ý mong các anh thông cảm, đừng phạt em. đó là nguyên văn lần post bài trước của em mong mấy anh giúp dùm. :((huhuhuhuhuhuhu.......BỊ PHẠT OAN QUÁ.........:((

11. Home Sweet Home

Home Sweet Home Mr & Ms Pac-Man

Súng không có file v_ á [​IMG]

12. lucky131

lucky131 Mr & Ms Pac-Man

AI chơi CSOLDJB cho mình hỏi,có ai có patch english ko,hay là toàn tiếng trung,ham chơi wa mà ko bik tiếng trung.

13. Cái Lề Gì Thốn!

Cái Lề Gì Thốn! Youtube Master Race

Cho mình hỏi mình cài cái CS NonSteam P47 , rồi chép patch v23 vô , chơi đc 15' là add sv ko đc nữa , add nó lại thế và ko thể thấy sv thế giới ai biết sửa ko

14. _Wild__Wolf_

em k0 biết nữa, down trên gamebanana về giải nén ra k0 thấy( em chưa add được cây nào mà) anh hướng dẫn cụ thể hơn đi, em lam theo i chang mà toan erro.

---------- Post added at 11:07 ---------- Previous post was at 10:29 ----------

nhan tiện em hỏi luôn cso-nst dung skin và map của cs nào cs 1.6, css, cs-cz hay gigi đó giúp em với

15. darkdieamon1

darkdieamon1 Youtube Master Race

cho mình xin cái engine của cs 1,6 nào :D

16. protossscout

protossscout Mega Man Lão Làng GVN

bạn viết thư bằng tiếng Anh xin cái engine ở đây :>
    contact@valvesoftware.com

17. dark_one

dark_one Liu Kang, Champion of Earthrealm

yêu câu không troll ;))

18. protossscout

protossscout Mega Man Lão Làng GVN

cái đó có gì là troll đâu :|
    muốn xin cái engine thật của CS thì chỉ còn cách nói chuyện với Valve chứ còn cách nào khác :|
    mi mới là thằng troll đó :-w

19. dark_one

dark_one Liu Kang, Champion of Earthrealm

ngươi chỉ không đến nơi đến chốn mặc dù biết rõ là cá nhân như bạn ấy không thể xin được còn gì :>

20. darkdieamon1

darkdieamon1 Youtube Master Race

có cách nào khác không bạn mình dở hơi tiếng anh lắm