Hỏi | Đáp các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike mọi phiên bản [I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 17/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mabucanthi

mabucanthi Youtube Master Race

Cho mình nói thêm cái là khi mình vào New game xong chọn màn bắn. Khi vào đến trong map rùi gõ lệnh bot_add_t thì nó ghi là unknown command :|
    Nhân tiện các bạn cho mình hỏi làm sao để chuyển súng từ tay trái sang tay phải vậy (đã thử gõ lệnh cl_righthand 1 rùi sau đó là 0 nhưng vẫn ko đc)

2. zero_xhighlight

zero_xhighlight Youtube Master Race

[​IMG] huuu mấy pác ơi cứu em zới, bi cái nài là seo thía. Em mới mua đĩa ấy phiên ban 1.6 cơ Huhuhuhu sao ki vậy chời hix hix

3. HaGiaThanh

HaGiaThanh Mr & Ms Pac-Man

lỗi rồi.Download lại là ok nhất,đằng nào thì dù có cài được thì ông vẫn phải download thêm bản patch v23 nữa.Cầm USB ra hàng mà Down,30 phút là xong.

4. SsBabysS

SsBabysS Mario & Luigi

---Cho hỏi Non Steam và Steam là như thế nào...

---CS 1.6 Inferno j đó là sao hả :D mới vào tự nhiên có bài nhạc ROCK nghe đã lắm...ai bít tựa hem :P

---Trong lúc chơi nếu tui mua 2 quả fl...nhưng khi quăng 1 quả thì nó auto cho mình cầm súng primary...làm cách nào để cho nó giữ tiếp quả thứ 2 hả ???

5. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

ai cho em xin trainer or hack tool làm bất tử máu cho CS 1.6 với , để em bắn LAN thắng tụi nó , 1 bàn là 1000k :D

6. CUBASEH2O

CUBASEH2O Youtube Master Race

Vấn đê cũ nhưng vẫn muốn hỏi lại
    Chuyện là thế này: Mình cài Win Vista Ultimale SP1 cài xong, cài Counter Strike 1.6 chơi bình thường, nhưng khi khởi động lại máy, ngày hôm sau chơi, cứ chọn sever, ngon lành, load xong, đến phần OK thì treo máy, không vào đc nữa, đọc trên này thấy mọi người bàn luận khá nhiều, có nhiều ý kiến và các biện pháp khắc phục như:
    Để chế độ sofware 640 x 480, 600 x 800,
    Để chế độ 3D
    mình đã làm thử, chọn tất cả các chế độ, đều không đc, không hiểu lỗi từ đâu
    Bản 1.6 , Patch full V_23 ( XP thì không nói làm gì, nhưng Vista nó đẹp quá ko muốn gỡ, có ai biết cách khắc phục thì hướng dẫn mình với ::)
    Đã load Driver mới nhất cho VGA vẫn thế
    Cấu hình máy Core 2 , 1.6, Main 945, Ram 2Gb, VGA 7300GTS, chạy các games khác khá tốt, còn riêng CS thì chưa chơi đc:whew:

7. gigapixel

gigapixel Youtube Master Race

Iem mới vô nên chưa bít gì, đang muốn hỏi các huynh làm thế nào để ấn cái nút "~" thì nó hạ được bảng xuống vậy?Bản HL của em là 1.5, ko biết nếu ở 1.6 bị vậy thì có gì khác nhau ko nhẩy,mong các bác mách nước giùm,xin cảm ơn

8. supa_r34

supa_r34 Youtube Master Race

chào mọi người !

cho hỏi muốn dedicate 1 cái server 1.6 non steam có khó ko ạ
    tôi hoàn toàn ko biết gì về server hết. Trong website mình sao ko tháy topic nào về dedicate server hết? có ai rành xin bỏ chút thời giờ viết 1 bài đc ko ạ.
    Tôi ko ở VN nên ko chơi đc mấy server ben VN
    xin đa tạ

9. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

ông vô igame.vn/f mà tìm :D

ông giải nén ra , rồi mở thư mục cstrike trong ổ đĩa ra , sau đó chép tất cả file vừa giải nén vào , rồi chạy game , gõ bot_add là được !

có thể cấu hình máy của ông quá yếu nên ko chơi được :devil: , nói cấu hình máy ông lên xem nào ?

Xem hướng dẫn ở trên !

Còn muốn đổi tay thì nhấn phím H , trong đó có mục đổi tay ! (CS 1.6)

đĩa cài đó ông mua ngay đĩa rởm rồi , download đi , đừng mua nữa , link down cs có post rồi !

Non-Steam là chơi chui , lậu ... còn Steam là bỏ tiền ra mua đàng hoàng , hiểu chưa =)) ?

Còn trong cs 1.6 nó là thế , muốn ném tiếp thì nhấn tiếp chuột 1 để nó ném tiếp quả bom nữa !

ở đây ko khuyến khích hack , cheat , nhưng nếu ông muốn thì vô đây down nè , cực nhiều :))

Windows Vista là win mới ra nên chưa hỗ trợ nhiều game , muốn chơi CS mượt mà thì chuyển qua win xP mà chơi !

Vào Options , chọn mục điều chỉnh phím , nhấn chọn Default !

10. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

Ai đó biết làm ơn chỉ dùm tôi với.
    Máy tôi bị lỗi nên CS nó chỉ cho chơi = Software chứ ko chơi đc = OpenGL hay 3D. Nhưng khi chơi = Software thì lại có tật là nếu ấn - thì màn hình bị thu nhỏ. Đáng nhẽ ra khi ấn + thì màn hình sẽ trở lại nhưng khi tôi ấn + thì lại hiện ra cái BOT setting ... chứ màn hình ko to lại.
    H màn hình nó cứ bé tí ko bắn đc.
    Please.......

11. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Chuyển qua chơi Counter StriKe 1.6 là bảo đảm ko bị vấn đề này nữa :D

12. BadBoy_AZN

BadBoy_AZN Donkey Kong

các bác ơi down cái Mod thay hình con tin, súng ống ở đâu nhỉ, đang chơi cái cs 1.1 :D

13. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

đang dùng 1.6 mà. Trc lúc hỏng card màn hình thì ko vấn đề, lúc hỏng phải dùng tạm onboard nên CS nó bắt phải dùng software.
    Plzzz Help me T_T

14. sau_bo_lam_nguoi

sau_bo_lam_nguoi T.E.T.Я.I.S

sao tui đang dùng cái bản CS 1.6 volcano với bản bot đang yên ổn... mà để mấy cái skin súng trên pfsbanana vào thì nó lỗi ... kô load vào map đc...còn cóp vào trong CS 1.6 (bản non steam bình thường áh) thì củng kô load vào map được kèm theo 1 cái khung đỏ đỏ
    chưa cài bản BOT vào thì dùng skin bình thường còn cài vào là lại bị như thía
    bác nào biết wed dow mấy cái skin mà dủng chung với bản bot được chỉ dùm tui cái

15. HaGiaThanh

HaGiaThanh Mr & Ms Pac-Man

skill nào cũng dùng được với bot cả
    Thử chụp ảnh thông báo lỗi coi

16. haiaosa

haiaosa Mr & Ms Pac-Man

tôi muốn tập bắn aim, awp, nên lập mạng bắn 1 mình, nhưng ko hiểu sao

bắn được 1 lúc thì nó lại restart mạng, chuyển sang map khác, hơn nữa,

thỉnh thoảng máy giật ko chịu được, dù cấu hình máy ko hề lởm lắm, lại bắn 1

mình nữa mà, ai giúp tôi với.

PS:Ngoài ra, lúc create map awp_fair thì ko thấy hiện lên bất cứ thông số

nào khác như đạn, giáp, máu, mất hết, chỉ còn mỗi hình khẩu súng.

17. [E]c

[E]c Mario & Luigi

Chuyển sang Map khác : chức năng tự động chuyển Map ,lúc Dedicate Serve để ý cái thanh Option bên phải ,có cái thanh ghi thời lượng là nhiêu nhiêu phút đó ,sửa nó lại (không phải Round Time )

18. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

ai up cho mình cái map jumping_5340 với , map của CS 1.6 ấy , thanks

19. henryhoa99

henryhoa99 Mr & Ms Pac-Man

ai chỉ mình cách host trên GGclien trong phần LAN với !!!!

20. Shoshiro

Shoshiro Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi ,sao cái ống nhắm súng AWP,Scout,Pede của tui ko có cái tâm đỏ vậy ,thấy cái tâm trống trơn khó bắn chít mồ !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.