Hỏi | Đáp các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike mọi phiên bản [I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 17/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Đã chuyển bài của Mike_shinoda vào đây:

2. jet_ly

jet_ly Youtube Master Race

bạn ơi cứu mình với , mình đã cài đặt như bạn đã chỉ dẩn phía trên nhưng khi connect vào server thì gặp phải lổi " LAN SERVERS RESTRICTED TO LOCAL CLIENTS (CLASS C)" vậy làm sao để khắc phục tình trạng trên ? Rất mong các bạn chỉ mình với..... cứu....cứu........cứu....
    Và như vậy nửa, mình kg thấy server cũa VN. Thank, My email: phamthanhsonvn2003@yahoo.com

3. So_No_Mi

3:-o!Cái lỗi này là lỗi phổ biến nhất mà,đó là do ko cùng version với nhau thôi,cách giải quyết là đừng vào mấy server đó nữa...vì chả bao giờ vào được đâu!Đừng phí công.

4. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

Cho tui hỏi chút. Sao tui chơi ở ngoài tiệm, chỉ chơi mạng Lan đc 5 nguời. Người thứ 6 vào thì nó báo invalid cdkey gì đó. Ai giúp tui với.

5. counterstrike

counterstrike T.E.T.Я.I.S

Vậy là trong 5 người, có 1 người trùng CD-KEy với người thứ 6 ...
    - Vậy nếu muốn có người thứ sáu thì kêu ông chủ nạp thim CD-KEY cho người thứ 6 đó ...
    - Simple ....

6. cuocdoisp

cuocdoisp Youtube Master Race

không vào được ...down ban 1.6 về rồi nhưng mà không có chơi được ...Lỗi thường gặp nhất là :your .dll [cl_Clients.dlls]
    còn một số lỗi nữa Vậy là sao nhỉ .Mình có gửi bài bên hướng dẫn down nhưng không thấy bên ấy trả lời chắc Moderator bận công việc lên không có thời gian vào đọc

7. So_No_Mi

Thì xoá cái đó đi,tải cái mới về...cái này tôi gặp hoài,vào www.procsvn.has.it mà load 3:-o

8. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Lỗi: :your .dll [cl_Clients.dlls] là do dùng patch cũ, download và dùng patch v19 đó là fix được

9. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

tôi là gà CS, tin học thuộc dạng mới thoát mù :D nên rất mong mọi người giúp.
    Tôi cần 1 số skin của CS 1.1 (súng ống người ngợm, càng nhiều càng tốt) để hút khách cho hàng game. Mong tìm giúp tôi mấy cái link cụ thể và hướng dẫn cài đặt luôn.
    Cám ơn nhiều.

10. cuocdoisp

cảm ơn bạn nhiều lắm.Bây giờ nó không báo lỗi như vậy nữa nhưng lại có một vấn đề mới là thế này :
    LAN servers are restricted to local clients (class C)
    Các bạn có thể giúp mình được không , không cần giải thích đâu vì mình có hiểu tý tẹo nào về vi tính đâu. Chỉ cần các bạn chỉ mình cách làm để có thể chơi CS online
    :D cảm ơn nhiều nhé Lara.vn and So_No_Mi
    Gắng giùp mình nhé

11. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

LAN servers are restricted to local clients (class C)
    .....
    --------------
    Mấy cái lỗi này trong forum www.procsvn.com đã có giải thích hết rồi. u vào forum xem.

12. cuocdoisp

mình chơi được rồi nhưng máy giật khủng khiếp mua súng thì nhấn phím mua rồi nhưng một lúc sau mơi được , còn khi đang "chạy" tự nhiên bị đứng im (đơ) khi bình thường lại thì ...đã chết.......Computer của mình không phải là loại yếu .Vậy là tại sao....

13. mau_lanh_vo_tinh

mau_lanh_vo_tinh Youtube Master Race

hí hí do BOTs đấy,bạn phải chờ 1 lúc cho BOTs thuộc hết map,thì mới có thể chơi được
    trên màn hình có dòng chữ
    Analyzing
    [###########...........]
    GG and HF

14. tuG

tuG Mr & Ms Pac-Man

May bo oi, lam the nao de choi CS bắn Máy?

15. congvt

congvt Mr & Ms Pac-Man

Ho ho, cảm ơn mọi người nha
    Thanks

16. cuocdoisp

kô có được, mình chờ 30 phút mà vẫn như vậy .Chơi mang Lan thi không sao cả , chơi tốt lắm ( New Game)
    Nhưng cứ vào :Find ServersFavorites :purga CS 1.6 Server #4 VAC
    purga CS 1.6 Server #2 VAC
    purga CS 1.6 Server #1 VAC
    purga CS 1.6 Server #3 VAC
    chọn bất kỳ cái nào vào chơi đều giật trên cả mưc độ khủng khiếp .Chơi CS mà mua súng với Bom như học "mẫu giáo " thế này thì có chết (mua được khẩu 3.2 thì thằng cướp đã đứng ngay bên >>>chết luôn )
    Còn vào Find Server\Internet thì 90% là phiên bản của mình không giống của họ còn lại thì dissssconer serve..........

17. Runaway Prisoner

Runaway Prisoner T.E.T.Я.I.S

U kết nối Internet bằng cái gì? Dial Up hay ADSL? Nếu là Dial Up thì máy tính mạnh nhất thế giới cũng giựt nếu đấu wá 10 người!

18. cuocdoisp

ADSL 100% đó bạn hiền thế mà nó giựt như điên mới ức chứ......Mạng ADSL ở dịch vụ mà bạn ..Vậy là tại sao nhỉ:D

19. whereismylove

whereismylove Youtube Master Race

Mấy Anh ơi Muốn Coi Demo Phải Có Chương Trình Gì Chỉ Em Với

20. Runaway Prisoner

Runaway Prisoner T.E.T.Я.I.S

coucdoisp: vậy thì phải xem coi cái dịch vụ đó có bao nhiêu máy và kết nối ADSL kiểu rì :P Nếu ADSL ở dịch vụ kết nối chung thì chạy khoảng 15-20Kbps là cao trong khi đó ở nhà là 200-300Kbps là ít :D => Ngoài tiệm chỉ đấu được 20 đứa là máy giựt rùi trong khi đó hôm wa ở nhà tui đấu với mấy thằng bạn được 54 thằng (3 lớp trong trường đấu với nhau) mà không giựt vì thằng nào cũng ngồi ở nhà hết!

À mà ở đây có ai biết là trong Counter Strike Source có thể làm hiệu ứng Bullet Time như trong phim Ma Trận chưa nhỉ? :D Hôm wa đấu bình thường chán wá thèng Server nó chỉnh lại cái sv_accelerate, sv_airaccelerate và sv_gravity sao đó mà hễ thèng nào bị bắn chết là sẽ rơi ngay vào trạng thái slow motion trong khi mọi thứ vẫn chạy nguyên! => Khó hỉu! Tui có thử lại nhưng chỉ làm được 2 lần thôi...Tuy nhiên cái hiệu ứng đó đáng để thử lại lắm!!! :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.