Hỏi | Đáp các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike mọi phiên bản [I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 17/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Juto

Juto Youtube Master Race

Ban cho mi`nh hoi? La`m ca'ch nao` de spray logo lien tiep' dc vay ?

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

->Server nào mà time out?Ông dùng HLSW check chưa?Vào server net72nguyentrai chơi đi,nó không ẩn trên HLSW...thực tế có nhiều server ẩn,nhưng vẫn hoạt động,như server procsvn.servegame.org:27015 đó...

->Xoá đi,rồi cài lại...

->Vào đây

->1.6 :))

->Vừa bắt đầu 1 round,hay bạn phải hạ được 1 đứa thì mới có quyền xịt tiếp...còn ko thì phải chờ!Ko có quyền xịt liên tiếp được đâu!

3. kehuydiet3

kehuydiet3 Guest

0
    hic...em cài ADSL chơi cs online được rui` nhưng mà khi gặp những serve cần CD thì sau khi chạy CD ở ngoài rồi vào game connect vào serve đươc 1 chút rồi tự nhiên bi đứng lại rồi no' ghi là:
    your system has been modified please remove your modification to play on this serve [code 63]
    mặc dù em đã update CD bản mới nhất nhưng vẫn ko được nói chung là em chỉ chơi được serve ko cần CD thôi
    ai biết cach chi em với thnx

Loi nay toi gap roi.
    Cu disconnect roi lai connect vao lai se choi duoc. Neu 1 lan ko duoc thi 2 hoac 3 lan la duoc.Toi lam suot, choi thoai con ga mai.

4. Jackalz

Jackalz Youtube Master Race

lam the nao de thay doi skin vay co ban nao biet chi dum minh` cai.download skin o dau va cop vao thu muc nao xin cam on

5. teppi128

teppi128 Youtube Master Race

tôi chơi CS online thấy tụi sever chỉnh đựơc âm thanh nghe như trong Unreal tourmanent (vd:headshot,đặt bom thì maý tự động đếm nguợc),bạn nào biết thì chỉ giúp mình vơi

6. bindeptrai

bindeptrai Youtube Master Race

mấy pác ơi, cho em hỏi, có cách nào hoặc mã chống kích máy chủ khi chơi counter-strike (mạng Lan). Chứ chơi ở chỗ em, tụi nó toàn kích ko à, mấy pác giúp em với

7. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho em hỏi , CS online có cấu hình như thế nào vậy (nếu đã có người đặt câu hỏi như thế này rồi và đã được trả lời rồi thì xin trích dẫn hộ em cái ,em ngại tìm trong 60 trang lắm :D )

8. ..|alt

..|alt Donkey Kong

tốt nhất là có ram: 256+ ; vga: 64+ chip: penIV 2G+ nếu máy yếu hơn vẫn chơi đc nhưng bắn khó hơn.

9. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

thế bác ơi, liệu có thể down cái CS bản mới nhất ở đâu ạ
    ( lv bao nhiêu thì mới dược gửi file đính kèm )

10. So_No_Mi

->Cái này tôi cũng gặp vài lần,chỉ cần thoát khỏi game...chờ 1 lát sau hãy vào,tắt CD rồi bật lại xem sao!Cách tốt nhất là vào server dùng VAC để khỏi bị gặp lỗi này,lỗi này phát sinh khi sử dụng Cheating Death...còn VAC không có lỗi này :))...

->Cái trò này mục đích Relax thôi,trong box này có 1 topic hướng dẫn về cái này rồi...lục lại mà xem nhé :))

->Nó là máy chủ nên muốn kick thì chả có cách nào thoát cả :)),thường thì tụi nó hay dùng mã kick + name,cho nên muốn ko bị kick thì rename tên của mình giống với thằng khác là nó ko tài nào kick được,ví dụ như (1)name thì ko thể kick bằng lệnh kick,còn nó dùng use thì tôi ko biết :-"...

->Cấu hình càng cao chơi càng ngon :))

->Ở trong cái topic mang tên "Download và setup CS 1.6...." đó :-"...còn muốn gửi kèm file thì phải cố spam qua kiếp lính mới là xong mà :))

11. bindeptrai

ko phải đâu pác "SO_NO_MI", pác hiểu nhầm ý em rồi. Ý em là: có mấy thằng nó muốn phá ko cho chơi CS (mạng LAN), tụi nó ngồi máy con gõ mã d[TAB];999 thế là máy chủ CS văng ra ngoài và nguyên dàn má con chơi CS cũng bị văng ra ngoài theo. Pác có cách nào ngăn chặn cái mã đó ko. Pác giúp em với.Em và mọi người chơi đang chơi CS nữa chừng là bị tụi nó kick, mất cả hứng, mà dã lại chả biết thằng nào kick cả. hic hic

12. So_No_Mi

Mã này chỉ có hiệu lực trong beta mà :)),chỉ cần dùng CD là được thôi,CD là Cheating Death đó,máy chủ cài...máy con cài thì nó sẽ chống Player xài mã...:D

13. bindeptrai

Thì em đang dùng bản beta mà. Pác cò thể giải thích rõ hơn về Cheating Death được, em thực sự ko hiểu mong pác chỉ cho. À pác "So_No_Mi", pác có thể cho em cái link down CS mới và hay (dùng mạng LAN_ được ko, chứ thực sự em đang chơi bản cũ nên chán lém pác ơi.

14. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

ùa, đúng đó bác So_no_mi cho link di, ổ cd_rom của em bị hỏng roài, bắn gunz nhìu wá chán đành tìm về với CS thân thít :D (dùng cho mang Lan Nha', bác tìm hộ cái nèo down nhanh nhanh tí , cho lun link hỗ trợ download.... hơi tham nhỉ :'>

15. So_No_Mi

->Bản Beta hay Version thì Cheating Death có hiệu lực hết!Chỉ cần máy chủ chạy Cheating Death thì máy con cũng phải bắt buộc phải chạy CD,nếu không sẽ bị autokick trong vòng mấy chục giây sau khi connect!

->Cheating Death là 1 phần mềm dùng trong Counter Strike!Nó có chức năng là vô hiệu hoá các mã ăn gian do người chơi nhập vào Console!Người chơi vẫn nhập được,nhưng có điều ko có tác dụng thôi :))

->Còn Version mới nhất là V1.6,đây..link download:

cs16full_v13

->Chỉ cần download nó về là chơi Lan thoải mái,nó là Counter Strike V1.6 đ...nặng 349M,còn muốn chơi Online thì download thêm cái Patch V21 nữa là được,link:

Patch V21 nặng 20M :))

->Đây là link download và số Serial đăng ký của FlashGet,chương trình hỗ trợ tăng tốc độ download:

http://download2.softpedia.com:8081/fg22260.exe-->Download
    Serial Flashget:fgf-qhiehy0csuorayy5q0ndahispsqjfmc1hqqwp65b-->Serial

->Vậy thôi :))!

->Bài hướng dẫn tôi viết rồi đó,đúng là hơi tham thật =))

16. bindeptrai

ặc ặc, em cài Cheating Death trong máy chủ và máy con rồi nhưng nó vẫn ko có hiệu lực gì hết, pác có thể hướng dẫn em cách xài Cheating Death được ko, thực sự làm em chưa biết, mong pác giúp cho. hic hic

17. So_No_Mi

Sao :-&?Cái này đâu có gì để hướng dẫn đâu :D..nếu muốn biết thì ông vào cái topic của tui đó,topic "Cheating death và HLSW" đó..có hướng dẫn rồi :D...thật ra cái này chỉ cần biết chức năng thôi chứ đâu cânphài hướng dẫn gì :))

18. bindeptrai

Thôi pác ơi, ko bàn chuyện CD nữa. Bây giờ em xin pác 1 chuyện thôi, pác chỉ cần làm sao khoá cái mã d[TAB];999 là thôi, chi vậy thôi pác. À còn bản CS beta hễ chơi mấy chục phút là máy chủ CS (mạng LAN) tự văng, cái lỗi này em kêu mấy thợ sửa mà vẫn ko được, nếu pác biết cái lỗi đấy thì xn pác giúp em với, chứ kêu mấy thợ sửa CS cũng chịu thua, hic hic

19. vohinh_134

vohinh_134 Youtube Master Race

mình cũng đang chơi bản HL 1.6 nhửng mà được online mình chỉ có thể đánh với bott thôi có bạn nào cho mình biết làm cách nào để đánh với bott không (lệnh đánh với bott) và cách xin như thế nào
    mình rất cần các bạn giúp mình nha
    cảm ơn nhiều

20. tatuan

tatuan Donkey Kong

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.