Hỏi | Đáp các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike mọi phiên bản [I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 17/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

chẹp ,ko hiểu sao khi em connect vào server trong cái internet list thì cứ toàn bị báo lỗi LAN users restricted (class C) là seo nhỉ .Hic hic ,có activate CD rồi .Còn dùng HSLW connect vào server VN thì lại cannot execute steam ??? .Lại phiền cao nhân chỉ dạy ;)

Hic ,ko hiểu sao lại double shot thành 2 bài :o

2. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

chẹp ,ko hiểu sao khi em connect vào server trong cái internet list thì cứ toàn bị báo lỗi LAN users restricted (class C) là seo nhỉ .Hic hic ,có activate CD rồi .Còn dùng HSLW connect vào server VN thì lại cannot execute steam ??? .Lại phiền cao nhân chỉ dạy ;)

3. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Lỗi đó là lỗi kinh điển,do không cùng version...ví dụ bạn chơi CS 1.6 mà connect vào server CSS ... chỉ được quyền connect vào 1.6 mà thôi!

Gặp lỗi đó thì đừng vào server đó nữa,vì không vào được đâu!

4. longtin

longtin Donkey Kong

cho em hỏi sao cái của em, bất kể chơi online hay start new game, no đều load 1 hồi là văng ra lại win. vậy h phải làm sao

5. killer13

killer13 C O N T R A

có 2 lí do: 1 là cài đặt sai, nên uninstall toàn bộ và cài lại từ đầu
    2 là cấu hình máy kém, trò này đòi hỏi cấu hình tối thiểu là :
    Celeron 1.8
    Ram:256
    Card: 64

6. Junio

Junio Youtube Master Race

Hic , post bên kia mà chả ma nào trả lời dùm mình hết , hỏi đại bên đây vậy .
    Mình đang dùng version CS Source Final , vậy cho mình hỏi đây là version nào , có chơi online đc cùng các bạn hay không ? Và làm cách nào để chơi online đc với các bạn . Ai hảo tâm trả lời dùm mình tí . Thanks !

7. MGD II

MGD II Youtube Master Race

Mình lên net down được mấy cái skins và map rất đẹp nhưng không biết làm sao add vào game được, mình đang chơi Counter-Strike Source Final, mọi người chỉ cho mình cách add map và skins nha, cám ơn.

8. docconhan06

docconhan06 Youtube Master Race

mấy bác ơi cho em hỏi cái làm sao để mình có thể bắn được với bot vậy? Em đã down csbot về rùi nhưng không biết past nó vô thư mục nào hết gõ dòng lệnh bot_add vào nó vẫn không hiện bot em chơi cs 1.6 đó mấy bác Mấy bác chỉ giùm em cái thx

9. killer13

killer13 C O N T R A

hỏi thừa quá, thì đó là version CSS chứ còn gì, cái này thì chỉ chơi online đc với những người cùng Version CSS thôi, mà ở VN thì ít người chơi CSS lắm. bạn muốn chơi online được cùng với mọi người thì chuyển qua bản CS.16 đi, nhiều người chơi lắm, có cả các Clan và Team nữa đấy
    vào www.procsvn.com để được biết thêm chi tiết.
    Download về thì giải nén rồi paste nó vào thư mục CStrike đó. sau đó khi vào chơi thì gõ lệnh bot_add_ct, bot_add_t.... để chơi.
    Sau khi gõ chờ khoảng 2' để BOT nó phân tích map ( trong quá trình này máy sẽ hơi bị giật) phân tích xong thì add thêm bot mà chơi. Chúc bạn vui vẻ
    Cái này mình không được rõ lắm, bạn có thể vào forum www.procsvn.com để được hướng dẫn chi tiết hơn.

10. linuxaway

linuxaway Youtube Master Race

Tôi down bản CS 1.6 và C-D theo đường link đầu bài. Khi connect với một số server trên Internet thì thường có dòng thông báo " Your system has been modified..." hoặc " Remove scrip pack to play on this server" sau đó thỉng thoảng máy bị treo cứng. Vậy hỏi các anh chị đây là lỗi gì? Làm cách nào bỏ được scrip hoặc system bị modified ở chỗ nào?

11. killer13

killer13 C O N T R A

uninstall toàn bộ rồi cài lại từ đầu
    các đường link ở trang đầu xem ra cũ quá rồi
    bạn vào trang này để được download những bản mới nhất
    www.procsvn.has.it
    Muốn download cái gì cũng có hết

12. muitenden

muitenden Donkey Kong

có bạn nào biết thì cho hỏi, chẳng là tui quen bắn 4-6 mà ko dùng ngắm (tức là xách chạy bạn như 2-1 á), đến mấy bản sau này khi không ngắm thì 4-6 không có tâm nên bắn cứ lóng nga lóng ngóng, có bác nào biết cách cho nó hiện cái tâm ra ko ???

13. killer13

killer13 C O N T R A

=)) =)) =)) AWP mà có tâm thì còn gì là CS nữa hả bạn, mấy bản trước có tâm chẳng qua nó chưa fix hết lỗi thôi
    Chứ bây giờ thì nó fix hết rồi. À mà bạn cũng có thể bắn AWP mà không cần tâm đấy
    Cái này cao thủ thường gọi là No Zoom :D
    Cố gắng về nhà luyện với BOt
    Chừng vài... năm là OK hehehehe
    Đùa chứ bắn AWP thì cứ bật Zoom mà bắn chứ No Zoom thì khó lắm,. chỉ những lúc gần quá mới NO ZOOM thôi, nhưng khó lắm.

14. muitenden

muitenden Donkey Kong

tại sao có tâm thì ko phải CS ??? nó có gì quá đáng hả ??? ko hỉu

mờ no zoom có gì mà đến mức vài năm dzay?

15. killer13

killer13 C O N T R A

Bởi vì AWP mà có tâm thì quá nguy hiểm, cứ bòm 1 viên là chết rồi còn đâu, mà như vậy thì còn gì là thú vị nữa
    à còn vụ mấy năm thì tớ nói đùa ấy mà, đó là với những thằng Noob như tớ thôi :D
    Cậu đừng để ý cứ cố gắng mà luyện đi
    Chắc sẽ trở thành Awper No 1 in Việt Nam đấy ;))

16. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

No zoom là bắn súng nhắm ( thường là Awp ) nhưng không có bật ngắm...cứ để thế mà bắn thôi!Dùng no zoom trong trường hợp bất ngờ gặp enemy...chứ nếu bật ngắm thì đã chết rồi!và muốn bắn no zoom giỏi thì phải luyện tạp 1 thời gian!Khó lắm đấy...

17. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

Cho em hỏi cái!!!! Counter Strike: Source có bắn với BOT không???? nếu không thì bản CS nào có bắn Bot mới nhất?????

18. Bi@Rain

Bi@Rain T.E.T.Я.I.S

cho em hỏi ai bít webside nào down CS mói nhất để chơi online kô làm ơn chỉ em àh cho em crack lun càng tốt nếu có bán thì cho em bít tên CD để mua chứ em thấy ờ tiệm kô có bán CS phiên bản chới online ( em đang chơi cs 6.1) kô thể nào chơi online được mong cách anh chỉ dùm em

19. killer13

killer13 C O N T R A

vào forum www.procsvn.com để được hướng dẫn thêm chi tiết
    Còn bản mới nhất để chơi online thì vào đây
    www.procsvn.has.it
    bạn nên chơi bản Counter-Strike1.6 vì hiện nay các serve ở Việt Nam đều chơi bản 1.6 cả
    Chúc bạn chơi vui vẻ.

20. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Cũng vì cái này mà tui cụa ít khi xài súng ngắm, vừa tốn money vừa khó dùng, đôi khi chỉ vì cái zoom mà chưa kịp làm gì đã thấy đường sá dựng đứng hết cả ::(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.