Hỏi | Đáp các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike mọi phiên bản [I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 17/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Giải thích bằng hình ảnh đi Mi chứ giải thích vậy khó khăn quá àh :D mà hình như bạn ở Đồng Nai àh nếu vậy là đồng hương rùi

2. XxConanxX

XxConanxX Youtube Master Race

Chào mọi người hiện nay mình đang ở usa và mình bán CS ở bên đây. Nhưng mình rất muốn connect vào 1server tất cả là ng` VN để chơi chung, ai biết thì chỉ mình với. cám ơn nhiềuChào mọi người hiện nay mình đang ở usa và mình bán CS ở bên đây. Nhưng mình rất muốn connect vào 1server tất cả là ng` VN để chơi chung, ai biết thì chỉ mình với. cám ơn nhiềuChào mọi người hiện nay mình đang ở usa và mình bán CS ở bên đây. Nhưng mình rất muốn connect vào 1server tất cả là ng` VN để chơi chung, ai biết thì chỉ mình với. cám ơn nhiềuChào mọi người hiện nay mình đang ở usa và mình bán CS ở bên đây. Nhưng mình rất muốn connect vào 1server tất cả là ng` VN để chơi chung, ai biết thì chỉ mình với. cám ơn nhiềuChào mọi người hiện nay mình đang ở usa và mình bán CS ở bên đây.

spam được lời spam cho đến khi nào trả lời ohhh that sound rhyme niggahspam được lời spam cho đến khi nào trả lời ohhh that sound rhyme niggahspam được lời spam cho đến khi nào trả lời ohhh that sound rhyme niggahspam được lời spam cho đến khi nào trả lời ohhh that sound rhyme niggah

3. fengyun

fengyun Donkey Kong

Ai chỉ dùm mình cái mã hóa nhìn xuyên tường trong cái CS này với thấy mọi người bắn nhìn xuyên tường hay hay , mình hỏi mà họ ko trả lời hix hix .
    Ai giúp mình với nha

4. Hunter_legend

Hunter_legend Mr & Ms Pac-Man

Các bạn ơi. Mình có tải về máy mấy map, nhưng khi mở nó toàn báo lỗi thiếu file temp....wad ấy. bạn nào bít giúp mình với. Mình chơi CS 1.6

5. australian

australian T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

muốn connect server của vn thì vô vietgamers.com mà tìm hiểu server vn ở usa

6. kurata

kurata Youtube Master Race

các bạn ơi , mình connet 1 số sever thường bị : failed to contact game sever ........... chi minh voi nha , :(( :(( :((

7. kurata

với cả có sever mình vào bị lỗi modified ......... fai? removed j` j` trong system , vì nó bảo: your system had been modified ,remove modified to play sever .............. huhuhuhu

8. aquafresh

aquafresh Youtube Master Race

các bác ơi! Làm ơn đánh hộ em cái CD key lên được ko
    cái CD key để vào game thôi mà ! giúp em với !

9. kurata

cd key của cs1.6 nonsteam là full aaaaaaaaaaaaa . ok boy

10. tryagain

tryagain Donkey Kong

HÌnh như tôi post cái này rồi, Hic, chịu khó đọc bài tí chứ.
    5RP2E-EPH3K-BR3LG-KMGTE-FN8PY

11. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

lol post thì 1 lần thôi việc j phải cho tận mấy giòng thế tryagain mà thấy bác này cũng vào box aoe thì phải

12. deadly

deadly C O N T R A

CHo hỏi tí mình chơi cs 1.6 non team , hôm qua vào được 6 server Favorite hôm nay cái nào cũng Not Responding là sao :|
    Hễ vào bất cứ server nào thuộc mục Internet là Invaid CD key , mà cd key mình điền vào là 5RP2E-EPH3K-BR3LG-KMGTE-FN8PY .
    Có cách nào để tìm tên 1 server nhanh ko :| nếu ko vào được server của Internet thì làm sao tạo 1 server để bạn mình vào ( hướng dẫn chi tiết giùm ^_^ )
    Cái Dedicate server làm vậy :|

13. tryagain

tryagain Donkey Kong

Post nhiều lần vì bấm cho sướng tay, hơn nữa, thấy mấy người hỏi cái này rồi, rõ ràng mình post lần trước rồi,cách đây ko lâu.
    BOX aoe hả ? Có ghé chơi thôi, aoe bây giờ qua thời rồi, chán, không có đối thủ oánh nữa. ^-^ . Giờ chỉ là CS1, thi thoảng CS và CS thôi.

14. vua cho choi

vua cho choi Youtube Master Race

hiểu rồi cam' on cac' bạn nha hehehehe

15. Hunter_legend

Hunter_legend Mr & Ms Pac-Man

Nè. Các bạn ơi. Máy tui chơi CS1.6. Lúc down map mới về. Vài màn thì nó bảo đợi 1 lát để nó học cách điều khiển quân. Vài màn thì nó bảo could not open file temp....wad ấy. Bạn nào bít giúp tôi!

16. tanbinh

tanbinh Mr & Ms Pac-Man

Anh em gửi cho mình bản Full của Cs Online nhé.Thanks!

17. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

Dạo này khoái chơi nối mạng Lan , bác nào có phần mềm cho bot bắn giỏi lên ko ?

18. VENOM_NOT_DEAD

VENOM_NOT_DEAD Mr & Ms Pac-Man

cho tôi hỏi cái , sao tôi chơi mạng Lan qua Hamachi với thằng bạn bản 1.5 vao` nó toan` thông báo " Lan severs are restricted ... Class C " , ai biết cách khắc phục lỗi này ko

19. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

hôm qua tớ mới cài lại cái trò CS 1.3 chơi ,mà ko còn mật mã nào cả ,ai còn nhớ mấy cái mã ăn gian thì cho tớ xin cái ,lâu quá rồi nên quên mất ,thanks :-j

20. fengyun

fengyun Donkey Kong

Các bạn ơi làm thế nào để các loại súng ngắm trong bản 1.1 vậy . Mua nó ko có ngắm luôn , bắn chán lắm . Ai bít cách chỉnh thì giúp mình với nha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.