hỏi đáp các vấn đề trong heroes - lính mới hãy vào đây ^_^

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi supermanhp, 14/6/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LacLac

LacLac Legend of Zelda

Lính mới đây, cứu tôi với!
    Tôi mua Hero SOD (3 trong 1 gì đó) về cài. Cài xong mở lên chơi thi không được, nó báo lỗi có mấy chữ "memory not read at ...". Tìm hoài không thấy có file crack hay registry gì hết. Mấy you có biết tại sao không vậy, làm cách nào để có thể chơi được ?

2. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Ngoài ra còn có người đất nâng cấp,phù thuỷ nâng cấp,người lửa(cả hai cấp) của thành Conflux,có thêm rồng đen,rồng vàng,thần đèn thành Devil.Thế thui.Còn nếu tướng của bạn có bộ đồ rồng hay kiếm Armageddon thì tất cả các quân chịu được Armageddon

3. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

có bác nào biết tại sao tự nhiên xuất hiện một con tướng chả có quân nào ơ trong không? tui chơi bản SOD gặp thằng tướng của nó xông ra đánh thì vào trận nó thua luôn , nếu không đánh thì nó cứ chạy ầm ầm khắp bản đồ???
    (nếu là WOG thì có Commander rồi nên tất nhiên là xảy ra chuyện này)
    mà sao mãi không thấy ra bản WOG mới nhỉ?

4. hongtri

hongtri Legend of Zelda Lão Làng GVN

có ai chời hẻo 3:SOD phần campaign ko, chỉ tui dzới, tui chơi phần SOD, new beginning, tới màn 4 rồi hết biết đường, phần nhiệm vụ nó bảo Gem giúp giải thóat 1 thằng hero, giải thóat xong rồi phải giúp 1 lần nửa nhưng tui chả biết giúp là giúp gì... có ai bít ko?????????

5. UNDEAD_13

UNDEAD_13 Youtube Master Race

Cái thằng hero ấy bị nhốt trong nhà tù gần cái nhà rồng dưới lòng đất. đem 40k tiền đến giải thoát cho nó để lấy cái áo ma cà rồng đem về thành mà nhiệm vụ nó bảo (lâu rồi nên ko nhớ rõ).

6. Đức còi

Đức còi The Warrior of Light

Có cách làm cho heroes của mình không có quân mà cũng chạy lăng quăng được
    Tướng đứng ở cửa thành mình, bấm vào cái hình cổng thành mà xem 1 ngày kiếm được bao nhiêu tiền và tài nguyên. Rồi bấm thêm vào cái giống như thế ở dưới nữa. Chọn con heroes mình muốn giết quân. Và giết quân. Thế là nó không có quân nào mà vẫn chạy lăng quăng trên đường được. Nhưng khi vào trong thành rồi (không phải ở ngoài cổng thành) thì nó không ra được nữa vì không có quân mang đi. Vậy nên khi vào đó là phải mua quân mới ra được. Còn không thì đừng vào. Cách này dành cho heroes đi lượm đồ!
    Không biết hướng dẫn thế có đầy đủ không nữa!

7. sumoukher

sumoukher Mr & Ms Pac-Man

ĐỂ TUI TRẢ LỜI GIÚP CHO ĐÂY LÀ NHỮNG LỖI THƯỜNG GẶP THỨ NHẤT LÀ ĐĨA CỦA BÁC BỊ LỖI THỨ HAI LÀ BÁC CÀI ĐI CÀI LẠI HOÀI THÌ CHÁC CHẮN NÓ SẼ NHƯ VẬY ĐÓ THỨ BA LA BÁC HÃY VÀO PHẦN CONTROL BENEL SAU ĐO REMOL CÁI TRÒ HERO ĐÓ LẠI VÀ SAU ĐÓ BÁC HÃY CHÉP LẠI TỪ ĐẦU VẬY SẼ CHƠI ĐƯỢC THÔI NHƯNG NHỚ LÀM XONG PHẢI RETATTR LẠI COMPUTER ĐỂ MÁY SẮP XẾP LẠI CHƯƠNG TRÌNH THÌ MỚI KHỞI ĐỘNG LẠI ĐƯỢC

8. human is me

human is me Fire in the hole!

SAu mà cái đĩa hero 4 của mình làm sao ấy mình chép crack rồi mà nó cứ đồi đĩa hoài bực mình quá

9. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Thía thì mua phải đĩa đểu rồi chứ còn phải hỏi,tui đây ram 128 chính hiệu mà lúc cài h4 máy báo là ram 127????,thía là không chơi được mới tức chứ,chả hiểu đi đâu mất 1 mb là sao????

10. VHH

VHH Mega Man

các bạn cho mình hỏi tất cả các ghép các item thành bộ trong H3 nhé , mình chỉ mới biết vài cái do game cho sẵn thôi , và cái cung thôi , mong các bạn chỉ chi tiết cho mình , nếu có hình ảnh thì mình xin cám ơn nhiều .

11. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Ặc,cái này trong box đã có rồi mà,ông bạn vào đây xem đi
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=1460
    Còn nếu muốn tự tìm hiểu,vào Map Editor,ấn Ctrl+Enter,chọn map là Shadow of Death rồi chỉnh mấy cái đồ ghép ở gần cuối menu đồ vật đó,nó sẽ chỉ cho ta thấy các bộ phận tạo thành

12. NTH@

NTH@ Youtube Master Race

Các bác chỉ biết chơi thôi à. Có bác nào biết HeroIII-WOG có phần lập trình thay đổi trò chơi ko? Bác nào biết xin cho mình 1 số tut về nó nhé.
    Mong.

13. NTH@

NTH@ Youtube Master Race

Quên mất ko nhìn thấy chữ "lính mới hãy vào đây". Thông cảm . Mà có lẽ cái này chỉ có mình tôi biết.

14. romeovietnam

romeovietnam Mr & Ms Pac-Man

Anh cho em hỏi làm sao để có trò này:
    Mặc dù tướng chính đã đi ra khỏi thành, song khi bấm vào thành vẫn có một thằng tướng y nguyên như vậy ở trong ? Khi đối phương tấn công thành, thì vào trận vẫn có tướng đó thủ thành.
    Xin cảm ơn rất nhiều nếu anh bảo em.
    Nếu có thêm trò gì mới ngoài những trò như: Dùng 2 phép một lượt, nâng cấp toàn thành, tướng không quân, bán đồ giá cao, dùng gamehack hoặc artmoney cheat quân... xin bảo cho em! [-o<

15. romeovietnam

romeovietnam Mr & Ms Pac-Man

Còn trò điều khiển tướng địch mong anh cho em biết rõ hơn !
    Em đã thử như trong hướng dẫn nhưng không được !

16. dungkm

dungkm Mario & Luigi

Hê ..hình như mấy cái này có hết trong box này thì phải ..zzô topic các quái chiêu trong h3 mà tham khảo thử xem..

17. human is me

human is me Fire in the hole!

CÓ cần cheat không tui có hết trơn nè ! Ủa mà sao chư vị không bàn hero 4 mà bàn hero 3 không vậy ! Cũ ồi mà

18. rayman

rayman Mr & Ms Pac-Man

Cái để chỉnh trò chơi thì trong WOG gọi là ERM scrif (sai chính tả), nhưng mà tui cũng mới chơi WOG nên chưa biết gì về cái này sất

19. duongvao_dianguc60

duongvao_dianguc60 Youtube Master Race

chào các bác ,có ai biết mã trò chơi hero3,4 ko vậy .
    nếu có thì cho em xin.hãy gửi vào matdaibangusa@yahoo.com
    thanks

20. G_Julius_Caesar

G_Julius_Caesar Dragon Quest

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.