Hỏi Đáp Cho Final Fantasy IX

Thảo luận trong 'FFIX' bắt đầu bởi Steiner, 1/11/04.

1. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

Chưởng đó ko quan trọng lắm đâu , vì chưởng đó Damage = LV x số lần ăn cắp thành công , chính vì vậy nếu ko làm Quest Lv =1 thì phải Steal ít hơn nhiều :D .

2. Darshia

Darshia

Nhưng căn máu từng đó không dễ đâu. Thà để lv cao cao 1 chút, bắt được khoảng 90 con ếch, dùng Frog Drop cũng đủ.
    Reflectx2

3. robinhood1989

robinhood1989 T.E.T.Я.I.S

Cho tôi hỏi là chiêu steal và thievery xài nhiều để làm gì, mấy trang trước nói ăn cắp đủ 700 lần để làm gì thế, streng và attack có liên quan gì với nhau ko
    Chiêu frog drop của quina lấy ở đâu

4. Ninja_Sasuke

Ninja_Sasuke Youtube Master Race

Nếu bạn xài Steal đến 700 lần thì chiêu Thievery của bạn sẽ được 9999 damage, chiêu Frog Drop thì ăn của 1 con nào đó tui ko nhớ tên của nó chỉ nhớ là ở ngay gần Qu' Mars

5. trummoigames

trummoigames Youtube Master Race

mâ`y ba`c ơi em chơi summon cu~a gannet hoa`i sao ko 9999 zay chỉ em di . co` gi` hậu tạ sauu nha

6. LoveGarnet

LoveGarnet Donkey Kong

Bác xài GF Bahamut nhưng phải có chỉ số Mag cao cơ bác ạ. Tôi nghĩ Garnet cần Mag cao thì GF đánh mạnh thui

7. ninjasasukes5

ninjasasukes5 C O N T R A Lão Làng GVN

Nếu Bahamut của bác ko được 9999 thì gọi Ark vậy bảo đảm phát nào cũng được 9999 ::)

8. Darshia

Darshia

nếu Magic thấp ? ^^
    Sao không Holy của Eiko ? Chắc chắc 9999 mà ?
    Garnet thì để Magic cao cao 1 chút. Có những đồ hỗ trợ để tăng Magic mỗi khi lv up đó, bạn mở lại hướng dẫn của anh Steiner xem nhé !
    Cái này thì chắc chắn rùi.

9. BabyFantasy

BabyFantasy Youtube Master Race

Các bác có thể bỏ ra chút thời gian chỉ cho tui khi tui chơi bản 1.6.0,khi vào trong thì vẫn bình thường , đối thoại hông có sao hết , chạy di chạy lại vẫn bình thường ,nhưng khốn nỗi lúc uýnh nhau vơi' wai' vật thì chẳng thấy chuột để chọn các tuyệt chiêu hay cũng như phòng thủ , thậm chí ko còn thấy cột máu của mình nữa (nói chung chả thấy gì hết ngoài map, wai vật và nhân vật của mình) .Khi bị như thế mình ko biết đường để cho nhân vạt tấn công wai vật . Ai chuyên về phần cofig thì có thể chỉ giáo cho mình vài điều . Trông chờ cả vào các bạn đấy .

10. starwar122

starwar122 Mr & Ms Pac-Man

Lâu lắm rồi mới vào box. Mình trả lời bạn BabyFantasy nè: Config Video: chỉnh cái Off-screen từ 0 lên 2 là thấy hết.

11. BabyFantasy

Trời ơi !, ko thể tin dc , chỉnh cái là ngon lành hà , vui quá , ko biết nói gì hơn mình cám ơn bạn nhiều lắm ( chắc bạn là nguời rất am hiểu ff9 phải ko) . Bạn nè , ko biết mình có thể xin nick chát của bạn dc ko, có gì mình nhắn co bạn giải quyết giúp , chứ cứ poss lên thế này rất khó giải thích phải ko bạn . Mình biết làm thế này là có lỗi với admin nhưng ko còn cach nao khác bạn à , mình mới chơi ff9 nên rất cần giúp đỡ , bạn có thể giúp mình chứ

12. Dương44

Dương44 Donkey Kong

Ôi dào , cái đó đâu phải am hiểu về FF , đó chỉ là am hiểu về PC mà thôi , có gì cứ hỏi tôi đây nè , FF nào cũng chiều tất :D , trừ FFX trở lên ra =))

13. Dương44

Dương44 Donkey Kong

Mà nói thêm nè , bạn vào Final Fantasy Club ấy , ở đó mới là nơi hỏi đáp và đông vui hơn đây nhiều , nó là cái topic trên cùng trong box này đó bạn à :D

14. BabyFantasy

Vậy bạn mới thực sự là VIP của FF đó seo,mình thật là "ếch ngồi đáy giếng" quá đi mất, vậy có gì bạn giúp mình với (như lời hứa đó nha) cám ơn bạn nhiều

15. BabyFantasy

Mình thật là "ếch ngồi đáy giếng" quá, vậy bạn mới thực sự la VIP của FF đó ha , vậy có gì thắc mắc mình sẽ nhờ bạn chỉ giáo đó nghe , mong ban giúp mình nhiều

16. ninjasasukes5

Ờ Vip nhưng đã GOV ko bít đến bao nhiu lần roài =)) =))

17. ninjasasukes5

18. ninjasasukes5

19. Darshia

Darshia

Mình thấy ở đây hơi lộn xộn rùi đó. Toàn chat không thôi ah, lại còn chơi double và triple nữa chứ !! ><
    To babyfantasy: bạn cứ post lên cũng được, nhưng ở FFFC thì nhiều người trả lời cho bạn hơn và như vậy sẽ dễ hiểu hơn đó.

20. BabyFantasy

Cac bạn à các bạn có thể chỉ tận tình cách poss save cho mình được chứ, mình đánh đến đoạn vào cây Cleyra thì tự dưng bị out ra ngoài một cách nhanh chóng( mình mua may đĩa cũng như vậy cả ) , mình muốn poss save len nhờ các bạn qua dùm q(*_*)p . Mong các bạn giúp mình nhé