Hỏi đáp cho Final Fantasy VII [ 7 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Steiner, 4/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Hic, đau đầu quá. Tui nghĩ chỉ số IQ của tui không dưới 100 đâu, không lẽ tui không phải người sao? người ta ước tính Newton có IQ cỡ 160 lận thì phải?
    đoạn đi ở khu trượt tuyết này khá mất thời gian thật đó. Nếu rành chắc cũng phải cả tiếng mới xong, giờ tui mà mò lại chắc ít nhất là tiếng rưỡi. Rất tiếc giờ tui không có thời gian qua giúp, còn cả đống game ở nhà mà khoảng tháng nay không đụng tới được này.

2. Dương44

Dương44 Donkey Kong

Chơi trượt tuyết trong FF7 là để lấy GF Alexander mè , cái đoạn đó phải sờ tay vô hồ nước nóng mới gặp đc con người tuyết

3. high summoner

high summoner Fire in the hole!

viên add cut hay lắm cố lấy nhé ...ghép nó với mug là có 2x cut kekeke

4. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Ủa sao kì vậy, câu trên tui post bên ff8 còn câu dưới tui trả lời nhóc con mà, sao nó lại ghép thành 1 bài vậy? Hồi nãy post có 1 lần bên bõ phần cứng mà nó hiện tới 2 bài???!!! Diễn đàn dạo này bị sao đó?

5. nhoccontoinghiep

nhoccontoinghiep Legend of Zelda

Mạng có vấn đề ý mà, lúc quá tải nó hay bị thế.
    Đã có ai chơi giùm tui chưa vậy, vào đi vào lại cả chục lần nó vẫn cứ văng X(

6. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Hi, nếu không ai qua dùm thì lại đợi tới chủ nhật tui sẽ rút đao tương trợ, vậy là tốn cả tiếng của tui đấy nhé. Hix, chính mình còn chưa chơi hết nữa, còn 2 con weapon và thằng sephiroth là xong vậy mà hơn tháng nay...

7. Dương44

Dương44 Donkey Kong

Viên Add Cut đó cũng lấy ở chỗ trượt tuyết , đi nhìn kỹ mới thấy cơ , viên này ko mua đc đâu á , chớ coi thường ;x

8. ocrenaka

ocrenaka Mario & Luigi

mình muốn kiếm ffvii mà kô bít trang down có ai bít kô vậy

9. Ga CN

Ga CN Mr & Ms Pac-Man

Cậu có thể ra hàng mua mà , có 6K/đĩa thôi à . Nếu ko thì chịu khó vào thư viện tìm lại vậy thui , mà cái đó nặng lắm , ko lóad về có xài đuợc ko nữa.

10. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Đã có ai qua chỗ đó dùm nhóc con chưa? Nếu chưa thì post lại save lên đây đi ngày mai tui sẽ qua dùm cho. Lần trước quên down về. Ờ mà kỳ lạ, không biết lần này nhóc có chơi được file save tui sẽ trả lại không vì tui nhớ không nhầm thì lần trước bị trục trặc.

11. nhoccontoinghiep

Save hả, có ngay đấy, cái save trước của bạn tui load ở save 2 chứ không phải ở save 1 bạn à, có lẽ bạn lấy nhầm file rùi, save 1 thì trong folder nó hiện là save00.

12. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Sao kỳ thế này, thấy ở ngoài ghi nhóc con post bài mới rồi vào đây để tìm file save thì chả thấy nhóc đâu. Chắc phải đợi tui post bài mới rồi bài nhóc con mới hiện lên (giống susubi hồi nãy bê ff8). Không phải câu bài đâu mấy anh mod ơi, bất đắc dĩ đó nha.

13. nhoccontoinghiep

Tui cũng bị như vậy mấy lần liền, toàn là bài ucối biến đi đâu í, toàn phải có người post rùi bài mới hiện. Có ai biết nguyên do không vậy?

14. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Hôm nay bận quá không qua dùm nhóc chỗ đó. Ngày mai được nghỉ buổi sáng tui sẽ qua dùm và post lên đây, nếu như forum này không bị trục trặc.

15. ocrenaka

ocrenaka Mario & Luigi

mình đang ở trà vinh kiếm mua mình đi hết tiệm rồi mà kô có chỉ còn cách lên mạng down về chơi thui!!!có ai có cách gì kô chỉ mình với

16. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Trả lại cho nhóc nè, đã lấy đủ "đồ chơi". Ở ô thứ năm của cái save thứ nhất đó. Lần này tui tốn tiếng rưỡi lận. 2 lần bị lỗi văng ra, 1 lần quên lấy ngọc added cut (qua rồi không quay lại lấy được). Tổng cộng phải chơi 4 lần. Nhóc mà không dùng save này được như lần trước chắc cắn lưỡi quá.
    Ờ, có phải nhóc bị văng lúc vào trượt tuyết không? Tui cũng bị 2 lần, hình như khi elena tấn công, nếu bấm lên hoặc qua phải nó bị lỗi??? mấy lần qua được là bấm trái, hoặc ăn đấm của nó.

Các file đính kèm:

17. ocrenaka

ocrenaka Mario & Luigi

18. Dương 4444

Dương 4444 Mr & Ms Pac-Man

Có tui đây , cần đĩa gì cứ nói , anh em với nhau lấy rẻ thui , tui làm đĩa mà , mấy lần suýt bị cớm bắt =)) , hút chết :x

19. nhoccontoinghiep

Ê, đến bây giờ tui vẫn chưa hiểu vì sao các viên ngọc lại có tên là Material, tui tra từ điển thì nó bảo là vật chất ????
    Ai hiểu ý nghĩa vì sao SS lại đặt tên như thế thì cho tui biết nhá :D

20. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Nó là materia chứ không phải material đâu. Chắc người ta phịa ra thôi.
    Ghi bao nhiêu ký tự thì không bị trừ MP vậy. Nhiêu đây không biết đủ chưa ta?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.