Hỏi đáp cho Final Fantasy VIII [ 8 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Steiner, 4/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mascot06

mascot06 Youtube Master Race

@chocoboX: chẳng có bí quyết gì cả, cứ nhè 12 giây mà đập thôi. mai mốt tui nhờ Lu quay phim gửi cho mấy bác coi, đảm bảo trên 100hit.

2. rikkumix

rikkumix Youtube Master Race

Sao lại cao thủ. em không bít mấy bác chơi trên PC hay gì, nhưng trên PC thì 100% ít nhất 100 hit, I swear.

@mascot06: Lu là ai vậy? là bác đó hả??

3. mascot06

Lu là anh họ tui, bác renzokuken-8hit gì đó.

mà tui chơi trên PS1 chỉ được có tám mấy phát là tối đa hà, không mò lên nổi 100. kì zậy

4. renzokuken_8hit

renzokuken_8hit Youtube Master Race

nhỏ Na này nói lung tung quá nha mầy. đã thế anh đây deck quay nữa :cool: :cool:

5. anima99999

anima99999 Mario & Luigi

cãi nhau làm gì, miễn là đánh được Omega thui. dùng duel một lần không được thì 2 lần, có thế mà cũng cãi nhau chi.

nói chung, chiêu mạnh nhất là Limit của Irvine, nếu bị trầy đĩa như tui, 100 phát 9999 hehe

6. renzokuken_8hit

trời, thế hả. phải về nhà cạo cạo đĩa cho nó bị trầy mới được

7. Xenochen

Xenochen Youtube Master Race

chơi trên PS thì mới công nhận là giỏi các bác à !!! chứ chơi trên PC thì đó chỉ là thành tích ảo à !! với lại cũng dễ đánh mấy con trùm mạnh á !!! chơi trên PS thì IRIN bắn không quá 20 phát 9999

8. renzokuken_8hit

dóc dóc, dóc quá. ý bác nói 20 phát 9999 là 20 phát hyper shot đó hả, còn lâu nha bác. cái này trên PC thời gian nhanh nhất là 8 hay 9 phát gì hà. nhưng nếu bác bắn các loại đạn khác thì gặp omega đố bác được 9999 đó. 6,7k gì là tối đa

9. anima99999

anima99999 Mario & Luigi

cái gì???? hyper shot và armor shot đều không thể bắn trên 10 cái, nói chi đến 20??? hoang đường, hoang đường

10. black_jackdoctor

black_jackdoctor Youtube Master Race

có chương trình cheat và cheat của FF VIII lhoong cho em xin với

11. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

_ Àh !! High Summoner ơi hỏi cái này với .... chơi FF VIII trên PS1 thì có cách nào Full Status của nhân vật ko vậy ?? ... ngoài Devour bọn Monter ra,còn cách nào nữa ko vậy ???

12. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

TỰ ái nhé 8-}, bộ FF8 cò mình nhỏ đó trùm à 8-}.
    Mún Full thì dùng đồ Str Up, Vit Up.....mấy cái đó có thể đổi đồ hay Card Mod, chỉ là hơi lâu

13. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

_ Sory Nha !!! mấy cái đồ UP thì mình biết rùi,vì mới lần đầu chơi FF trên Ps thui,chứ đó giờ toàn là PC ko àh,chẵn lẽ mua cái Poket-Station về chơi Chocobo :devil: ... Mà Knight chơi FF VIII trên Ps hay là PC vậy .

14. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Ko, dù là PS hay PC gì cũng vậy, đổi đồ ở đây là dùng tiền mua mấy cái món đồ rồi dùng đổi đồ của GF nhiều lần (công thức thì sang HD), sẽ ra Str UP và Vit Up, tốn Rất nhiều tiền

15. HS_GGC

HS_GGC Mr & Ms Pac-Man

à còn có thể card mod ví dụ như card eden và carbucle lấy str up ,minotarus và gilgames lấy vit ,irvine lấy spd ,ward lấy Hp ..... spr và mag thì edea và rin nhưng hơi lâu ...... nhưng dùng tiền mua thì lâu lắm ....chỉ có cách qua đĩa 4 vào ragnarok đánh với hội CC group lấy lại bài đã card mod ..... sau đó cứ card mod => đánh lấy lại=> lại card mod ....
    thì hỏi đích danh vậy trả lời cho mau,trùm gì ở đây ;)) ..hỏi chung chung thì " cha chung ko ai khóc"mà :'> .....

16. Mr.Garfield

Mr.Garfield The Cat Lão Làng GVN

cho hỏi trò FF8 này khi đánh nhau có hiện ra cái bảng để chọn giống FF7 ko,nếu ko thì cho hỏi làm cách nào sử dụng magic,GF...ect

17. Legen_agi

Legen_agi T.E.T.Я.I.S

Có hiện ra chứ . Vào phần đầu tiên cua bảng menu sau đó chỉnh cho nhân vật của mình cầm 1 GF bất kì . Sau đó chỉnh MG hay ITEM gì thì tùy

18. mascot06

nếu lười devour thì lúc đầu chịu khó mà ém lv bạn ạ. cứ ém tới CD3, gắn vô bonus hết, đi đập là lên 255 ngay thôi. (chỉ cần str, def, spr là khá đủ, nếu chơi trên PS1. còn nếu chơi trên PC, cchocobo đem về một đống Up cùng lúc, xin lắm, đôi khi có Luck Up!!!!!!)

nhưng chơi trên PS1 thì rất có lợi, vì có thể cheat, chơi the end xong mở nắp. tui chơi hoài cái này hồi đó.

19. shaunchoo

shaunchoo Youtube Master Race

Cho mình hỏi 1 chút.Mình down disc 1 về,dùng daemon tool để tạo ổ ảo nhưng khi chạy vào trong trò,new game thì nó báo please insert disc1 Vậy là sao? Mong bạn nào giải đáp.Thanks trước.

20. anima99999

anima99999 Mario & Luigi

à, cái này thì gặp hoài. về window lại, double click vô ổ đĩa của bạn, make sure nó hiện ra cái ổ ảo. nếu cần thì restart lại máy. sau đó vô FF8, have fun

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.