Hỏi đáp cho Final Fantasy VIII [ 8 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Steiner, 4/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tìnhyêu36kế

Tìnhyêu36kế C O N T R A

nhìn là cũng đủ biết ai đuối lý rồi! rút lui trước để khỏi bị lock nick! spam mãi mới lên được 700 bài! tiếc lém! :D

2. nhoccontoinghiep

nhoccontoinghiep Legend of Zelda

Ô hay, lạ thật đấy, ai vào gây sự trước.
    Cái câu kia không trả lời được rùi lấy cớ là mạng lag, thui, post lại nè, cố gắng trả lời nhé S.N :D :
    Đuối lí phải rút lui kìa, nếu không phục PM cho tui :D
    Đố cái câu trên luôn. Ai trả lời cũng được miễn không phải là high summoner

3. Tìnhyêu36kế

Tìnhyêu36kế C O N T R A

mình ko có pro như cậu em nhoccon đây!!! còn đuối hay chưa thì mọi người ai cũng biết, chị có 2 cảnh cáo, thêm cái nữa là bay, còn cu em mới có 1 cái, thêm cái nữa cũng ko chết! =)) tự nhiên rãnh quá làm bảng thống kê mấy lá bài! chán mớ đời!

4. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN

Mấy em can đảm lắm , anh em trong Box nhớ học hỏi tinh thần hiên ngang của 2 em này nhé .... đây sẽ là lời cảnh báo cuối cùng .

5. cvvhb

cvvhb T.E.T.Я.I.S

thôi em ơi cãi nhau với người ta thì có khác gì người ta đâu 3:-o cố gắng ngoan chút xíu vài bữa nữa xin xóa CC cho ;))
    nhóc con ăn nói càng ngày cáng lấc cấc nhể [-x nói chung là ở đây ko phải chỗ cho mí con vịt ló cãi nhau đâu , cẩn thận có ngày chết ko ai cứu đây [-x lói nhỏ nhẹ thế ko lại kiu ác ;;)

6. THE JUDGEMENT

THE JUDGEMENT Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Em sẽ cố gắng học tập cố gắng để mai sau.... ko thành thương binh liệt sĩ như 2 em ấy #>:) Lời cảnh báo cuối cùng cho 2 cô cậu nhóc rồi đấy nhé tái phạm nữa là 2 đứa "lượn" luôn nhất là em TY36K nếu tiếc 700 bài spam được thì cẩn thận đấy :devil:

7. Tìnhyêu36kế

Tìnhyêu36kế C O N T R A

iem đâu có gây sự đâu! cây mún lặng mà gió chả ngừng! tức nước vỡ bờ thoai! :-D

vậy mà em thay chữ kí từ cái đời nào rồi mà cha HSV có chịu gỡ cảnh cáo đâu...
    vâng! tuy bị dính máu giang hồ 2 lần rồi nhưng ko sao, làm lại cuộc đời muh! :D

8. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Nam mô thiện tai thiện tai (cóc cóc cóc, coong...) quay đầu là bờ đó nhị vị thiếu chủ à. Amen.
    Tui hỏi một câu hơi dở tí nhá: Đội hình nào mạnh nhất vậy? Phải Squall, Zell, Irvine không? Để đánh Omega có nhất thiết chỉ số phải cao không?

9. nobitatn

nobitatn Youtube Master Race

oánh con đó ko cần cỉ số cao.mình có cách này. chọn nhóm tùy thích nhưng có Rinoa ở trong nhóm, bơm aura cho cô ấy và tung limit (quên tên) làm cho cả nhóm tàng hình. sau đó thì liên tục bơm aura cho squall và tung lion heart thôi. khoảng 15 phút là tiễn nó liền. nếu không dùng limit đó của Rinoa thì phải luyện các chỉ số len 255 hết. mình đã thử và đấu với nó.kết quả là cứ đấu 3 trận thì thắng 1. ặc! còn các bạn thì sao?

10. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

Nhoccon là cái thằng đáng bị GOV nhất ở đây :| chẳng qua anh Steiner hiền lành quá nên bị bắt nạt ;)) . chuyên gia nói nhảm linh tinh + hay post nhiều 1 lúc :| .

11. nhoccontoinghiep

Tùy từng trường hợp thui, nếu đánh trùm thì tui thấy mấy thằng đó mạnh nhất, còn đánh monster mạnh thì không ai có thể thay thế được Quisty :D
    Lâu thế, tui cho 3 thằng nhà mình đánh cộng hồi máu thì chỉ 9 phút sau là nó chết.
    ối ối ặc ặc:
    Ờ ờ, công nhận là hiền thật nhưng có lẽ chỉ Susubi bắt nạt được suốt thui :D
    Nói nhảm à, có đứa đồng hành rùi.
    Post nhiều à, một đống đứa bị.

12. high summoner

high summoner Fire in the hole!

đấy đấy ...tau cũng vía nà ... chữ kí chưa sống nổi 1 ngày ...HSV đấy=)) ....kinh nghiệm xương máu là nếu bị mod box nào CC thì xin mod ấy ..chứ để admin như HSV mà CC thì khỏi gỡ bị jì hình như lâu lâu ổng đi tuần tra 1 lần nên đâu có biết mình thay chữ kí hay chua7 mà gỡ ... đen thế ;))
    sau bít ? mà năm nay bạn bi nhiêu tuổi ..keo bị hớ đấy ;))
    tắt máy ,bỏ đĩa 1 vô ....=)) đĩa 4 hình như ko phục hồi được đâu nên mới có vụ card queen ra đảo ở ,CC group mướn phòng trong phi thuyền Rag .....=))
    ..yên tâm ..teo ko có thời gian cũng như là số tiền lớn ngồi trả lời giùm đâu ....chờ đó ..để teo kiu shuu shirakawa ....chỉ có he/her mới siêng vậy thôi ....
    xin cho người ta sao ko xóa cho mình trước đi cà .....;))
    ờ ..cứ coi là vậy đi ......đánh omega thì chỉ cần speed ,str(cũng chẳng cần lắm) và HP 9999,mấy cái vit,mag,spr,hit....muốn bao nhiêu cũng được....nhưng nếu muốn đánh nhanh thì đương nhiên là phải có str cao rùi ......
    đấu 1 trận thắng 3 ....=)) đùa thôi .....

13. high summoner

high summoner Fire in the hole!

đấy đấy ...tau cũng vía nà ... chữ kí chưa sống nổi 1 ngày ...HSV đấy=)) ....kinh nghiệm xương máu là nếu bị mod box nào CC thì xin mod ấy ..chứ để admin như HSV mà CC thì khỏi gỡ bị jì hình như lâu lâu ổng đi tuần tra 1 lần nên đâu có biết mình thay chữ kí hay chua7 mà gỡ ... đen thế ;))
    sau bít ? mà năm nay bạn bi nhiêu tuổi ..keo bị hớ đấy ;))
    tắt máy ,bỏ đĩa 1 vô ....=)) đĩa 4 hình như ko phục hồi được đâu nên mới có vụ card queen ra đảo ở ,CC group mướn phòng trong phi thuyền Rag .....=))
    ..yên tâm ..teo ko có thời gian cũng như là số tiền lớn ngồi trả lời giùm đâu ....chờ đó ..để teo kiu shuu shirakawa ....chỉ có he/her mới siêng vậy thôi ....
    xin cho người ta sao ko xóa cho mình trước đi cà .....;))
    ờ ..cứ coi là vậy đi ......đánh omega thì chỉ cần speed ,str(cũng chẳng cần lắm) và HP 9999,mấy cái vit,mag,spr,hit....muốn bao nhiêu cũng được....nhưng nếu muốn đánh nhanh thì đương nhiên là phải có str cao rùi ......
    đấu 1 trận thắng 3 ....=)) đùa thôi .....

14. TheDragonmaster

TheDragonmaster Youtube Master Race

C1o Rinoa thì đã sao nào,lỡ như xài limit mà nó ko ra chiêu Invisible Moon rồi sao,nếu muốn tàng hình thì kiếm hero mà xài cho chắc ăn.
    @all:sao tui ko đổi avatar và chữ ký được vậy,tui mới đăng ký vào diễn đàn àh,mong mọi ngừii giúp đở :x

15. Dương - 44

Dương - 44 Mr & Ms Pac-Man

Hero chỉ làm đầy bảng Item thôi , còn việc dùng nó tùy hạng người :p

16. NguyenBaViet

NguyenBaViet C O N T R A

Quá bèo. Tui chỉ cho Rinoa học hai chiêu Cannon và Invicible Moon thôi, Limit ra chiêu nầy là 33%, cần chi xài Hero ^_^
    Cònm uốn đổi Cái Avatar và chữ ký thì coi lại LV bao nhiêu *_^

17. nhoccontoinghiep

Cái chiêu Wishing star nhiều khi còn mạnh hơn cả limit của Irvine, tội gì không cho nó học :D
    Mà cái chiêu Invincible Moon tỉ lệ thì không phải là lúc nào cũng được mà thời gian tồn tại thì cũng không hơn Holy War là bao, tội gì không dùng item :D
    Tra bảng mấy phút là xong, bà TY36K sợ không trả lời đủ thì quê nên rút lui ấy mà, thui thì HS trả lời giùm vậy :D, có cần gì nhiều đâu.

18. TheDragonmaster

TheDragonmaster Youtube Master Race

TUi đâu có nói tui xài Invisible Moon đâu àh,tại ông nobita gì đó nói vậy nên tui góp ý thôi.
    Mà lv mấy mới đổi chữ ký và avatar được vậy .

19. Tìnhyêu36kế

Tìnhyêu36kế C O N T R A

ui xời! nếu mún chị cũng trả lời được thôi mà ko lẽ rãnh rỗi đi ngồi đánh tên mấy lá bài lên àh! thích thì chị mở cái save đĩa 1 lên xem là khối, lúc đó mình ham chơi bài nên chắc cũng thu phục đủ những lá có thể lấy!
    @high sumoner: thằng cha HSV đó nhìn xấu xí lắm, ở bên china nên đầu óc hơi bệnh hoạn, có cảnh cáo mà chả có xóa!

20. Ultragunner

Ultragunner Youtube Master Race

Hic!Đã thay đĩa (chơi trên PC) rồi mà tới khúc hai tàu đụng nhau vẫn không chuyển cảnh,lại
    "tức muốn trào máu",bác nào có thể nói giùm tại sao không?
    Nếu không thì cho em mạn phép xin 1 cái Save cuối đĩa 2 lúc ở trong Galbadia Garden hoặc ở đầu đĩa 3 cũng được,chứ chơi không được, tức quá trời.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.