Hỏi đáp cho Final Fantasy X [ 10 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hoangtulolem87, 2/4/05.

1. RavenOmega

RavenOmega Baldur's Gate GVN CHAMPION ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Lão Làng GVN

Pro nào móc ra cái thứ 5 vậy, té ra mình 4 cái vẫn chưa đủ ư, hay đây lại là 1 thằng bốc phét

2. nightrune

nightrune Mayor of SimCity

....đã qui ẩn FF từ lâu khi mà cày max lv max máu max str tốn 300h..đánh xong tên trùm mạnh nhất...:-"....định ko bàn cãi gì hết..hôm nay vô đây thấy mình còn hạn hẹp...có overdriver thứ 5 :-".....tớ ko biết cách nào kiếm hết game faqs cũng ko bày cậu nào biết chỉ tớ đi =))....=))......overdriver 5.. tên gì thế =)).......

3. lukiluke

lukiluke Persian Prince

Đúng là chuyện lạ Thế giới.... :-/

4. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

max máu lun đã ghê rồi ( 99999 ) mà còn max lv trong 1 game unlimited lvl up ....

vụ tidus có OD 5 còn ghê rợn hơn ... toàn cao thủ :-s

5. william_ddk

william_ddk Mr & Ms Pac-Man

bùn cười thật. từng ấy năm nay lại lòi ra cái OD thứ 5 =))
    thế nó tên gì thế ,luyện ra sao ,skill như thế nào :))

p/s :em luyện woài có thấy nó ra đâu :)) =))

6. nightrune

thì cày max hết....rãnh ko có gì làm vào đập tonbery cày cho lên lv 99 luôn chứ để chẳng biết để làm gì :-"..............ko hiểu ý tớ rồi..:'>.....nhớ là trong đó cho lên lv để di chuyển trong bảng sphere mà ...unlimited lv up...:-" thì tui hiểu ý you là lên 99 di chuyển xong rồi hết rồi lên lại chứ gì :-"....ý tui kiu là cày hết rồi để mỗi thằng lv 99 luôn cho nó đẹp ấy mà..:'>....còn cái overdriver thứ 5 thì tớ chưa gặp tên nào khìn sáng chế ra vậy..nếu có chỉ cách luyện đi =))

7. lukiluke

lukiluke Persian Prince

Thôi nào... để Steiner xử thằng nói nhảm ấy, lo gì

8. nightrune

thấy nó rêu rao có overdriver 5 làm mừng hụt...=)).... mà lukiluke bữa trước thấy lang thang bên box au mà sao giờ qua đây định cư hả :'>

9. lukiluke

lukiluke Persian Prince

Cậu thử hỏi tất cả thành viên ở đây xem ai là người lang thang nhé:cool:

Cần ý kiến của mọi người ;))

10. RavenOmega

RavenOmega Baldur's Gate GVN CHAMPION ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Lão Làng GVN

Luki là dân vạ vật ở đây ý mà, Thỉnh thoảng rỗi rãi le te sang đây giải đáp cho anh em mấy vấn đề:D:D:D

Đừng tức nhá....Luki

11. nightrune

giờ tự nhiên ghiền cày lại FFX ghê để bữa nào mua đĩa về cày tiếp :'>..FFX lâu lâu chơi lại vẫn ko thấy chán..cốt truyện cũng hay...hay hơn FFXII nhiều :'>....tớ cũng có 1 thời gian định cư ở box FF nhưng bây giờ lại chuyển sang box au...:'>..

12. taykiemquy

taykiemquy Liu Kang, Champion of Earthrealm

= chứng đâu nêu ra xem :-/ nói suông ko bố ai tin cho dc nhỡ X(

ai trả lởi giúp mình với... help me... dánh mấy con lặt vặt cho 1 lần có 1-2 viên nản we' chừng ::(

13. nightrune

ai trả lởi giúp mình với... help me... dánh mấy con lặt vặt cho 1 lần có 1-2 viên nản we' chừng ::([/QUOTE] tớ nhớ là con có 4 tay màu xanh thẫm trong monsterare ấy..loại đó giống như 1 con gì đó trong calm land mà màu vàng hinh như là cái gì ko nhớ tên quăng cho nó 1 viên màu str hay spd loại nào mà mình thiếu ấy rồi overkill là rớt ra 50 viên loại mình quăng cho nó :">
    good luck..Rep lại cho lukiluke này

14. taykiemquy

ông ỏi ráng nhớ giúp tui zoi'.... pls..... tui đang thiếu thốn trầm trọng lun......................................................................

15. nightrune

ráng tìm đi con đó trong monster are đó con mà có 4 tay ghi là gì nhỉ...cái gì mà sleketon gì đó con trong bảng monster đặc biệt ấy cái bảng mà cho ra ngọc +3 str với +3 mấy thứ khác ấy :">....con đó có 4 tay nhớ vậy thôi màu xanh thẫm đánh nó 1 cái nó có cái counter phản đòn mình....
    À ai biết ko tại sao máy Ps2 tớ lâu ngày ko chơi mang ra thì cái tay cầm bị chạm tùm lum :(( bấm nút này sang nút kia ko bấm nó tự chạy luôn đi sữa mất công quá ai biết nó bị gì ko :((
    ...chiến tranh giữa các mem trong box FF :-"....bình tĩnh đừng lấy nơi này ra để cãi nhau...:">...

16. tunq

tunq Mr & Ms Pac-Man

anh không cần chú dậy đời.anh để ý ở box nào anh tham gia thì chú đều chọc ngoáy anh.Vậy thì thằng nào gây sự trước đây,anh nể chú là đàn em nên đẫ bỏ qua mấy lần,không ngờ chú vẫn còn tiếp tục trêu ngươi anh.Chú cứ liệu hồn đấy.

17. okia

okia The Warrior of Light

ai là đàn em? ăn nói cho cẩn thận.

Tôi đã nói là ko có chọc ngoáy hay gây sự gì với bạn cả.
    từ khi tham gia gvn đến giờ thì box tôi vào nhiều nhất là FF, mà tôi chỉ gặp bạn trong 2 box là FFX và FFXII, còn các box khác bạn tham gia thì tôi không biết.

Với lại tôi không có dạy đời bạn, bạn có biết thế nào là "góp ý" và "dạy đời" không, tôi cũng tự biết là mình ko đủ tư cách dạy đời bạn.
    tôi để ý thấy bài nào của tôi bạn cũng phản pháo lại mà chứ có bỏ qua lần nào đâu? vả lại nếu bạn ko có nể tôi thì bạn làm gì tôi chứ?
    Những gì tôi viết đều rất tôn trọng bạn ko ngờ bạn lại cho đó là trêu ngươi (có lẽ cái mặt cười làm bạn khó chịu chăng? - vậy tôi sẽ cố gắng ko dùng mặt cười nhé!).
    Xin các bạn khác đánh giá xem đó có phải là trêu ngươi không ạ?
    Còn bạn xem lại cái kiểu ăn nói của bạn xem, theo tôi thì đó mới là bất lịch sự đó (nói thế cho nó nhẹ).
    Tôi phải chấp nhận câu nói này thế nào đây? Bạn dọa tôi chăng? ... Nói thật là tôi thấy hơi buồn cười (nhưng ko dùng mặt cười do đã hứa với bạn ở trên !!) nếu đó là lời dọa của bạn, bởi xét cho cùng thì bạn cũng chẳng làm gì được tôi? Bạn chẳng là mod ở 2 box FFX và FFXII, bạn chẳng biết mặt mũi 2 mod ở các box này ra sao. Mà bạn có tố cáo tôi với họ thì tôi ko chắc người ăn chém sẽ là tôi đâu đó! Còn ở ngoài đời thì bạn cũng chẳng biết tôi là ai, tôi ở đâu, làm gì... thế bạn dọa tôi vì cái gì chứ, buồn cười...

Nhưng dù sao thì bài của bạn trong box FFXII cũng đã làm cho tôi hiểu rằng bạn cũng biết lắng nghe những lời góp ý đó chứ ^^.

Đủ 30 chars chưa nhỉ ^^

18. eternal_calm

eternal_calm Legend of Zelda

cái con xanh xanh ấy hình như là kotos hay kottos gì đó, dùng ability extract thì sau khi overkill đc 40x (ko phải 50 đâu ^^), thỉnh thoảng lại có dark matter

19. handsomejack

handsomejack The Warrior of Light

OD 5 của tidus ư :-/ chưa thấy bao h
    tui thử chơi cheat chỉnh lên 255 hết mà có thấy j` đâu

con đó là kottos có dc khi bắt đủ ở mihen highroad

20. taykiemquy

ủa mà dùng cái gì để quăng dc ngọc ra cho nó vậy mấy pác........... tui rep+ cho mọi người rùi nì... thanks